ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจ ว.ดำ ว.แดง ในราคาพิเศษ เขาจัดงาน โปรโมชั่น ฉลอง 27 ปี TC Group Day  (อ่าน 5290 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
ลองเข้าไปดูนะครับ (ผมไม่มีส่วนได้เสีย) เห็นลดเยอะเลยเอามาแจ้งข่าวให้ทราบ
บางรุ่นลดสูงถึง 90% 10 ปี มีครั้งเดียว 29 มิ.ย. ถึง 5 ก.ค. 58 นี้ (เขาว่างั้น)
ใครสนใจรุ่นใหนดูได้ตามข้อมูลนี้
http://www.tccom.co.th/filedownload/Promotion.pdf
*ในงานท่านยังสามารถนำเครื่องวิทยุสื่อสารในเครือของบริษัทฯ เข้ามาตรวจเช็ค และ ซ่อมฟรีครับ
(ข้อมูลที่เขานำเสนอ)
งานจัดระหว่างวันที่ 29 มิ.ย. ถึง 5 ก.ค. 2558 ณ. สำนักงานใหญ่ พระโขนง (BTS พระโขนง)
ปล. สินค้าบางชิ้นอาจมีจำนวนจำกัดนะครับ หมดแล้วอาจหมดเลยครับ
เรียนเชิญทุกท่านนะครับ
**ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 02-3921500**
**inbox : facebook.com/spenderclub
**email : info@tccom.co.th **
**สถานที่จัดงาน***
นักงานใหญ่
เลขที่ 44/4-10 ซ. ภูมิจิตร ถ. สุขุมวิท 46 แขวงพระโขนง
เขตคลองเตย กรุงเทพฯ 10110

:L2736:

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่ทศครับ ผมอยากได้แค่ไว้ใช้คุยในโรงงาน / แล้วก็เผื่อขับรถเที่ยว คาราวานครอบครัวด้วยครับ
รบกวนพี่ทศแนะนำทีครับ
ที่สำคัญ ราคาไม่แรงครับ เดี๋ยวไม่ผ่านผบ :sd42: :sd42:
ขอบคุณครับ
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
 :sd23: ขอบคุณครับพี่ทศ  :sd23:  :L2753:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอบคุณครับพี่ทศ  :sd10:

tod

มีคนสนใจเยอะเหมือนกันครับ ผ่านไปแถวนั้นลองแวะกันไปดูครับ
ที่มาของภาพ
https://www.facebook.com/spenderclub?fref=photo

tod

พี่ทศครับ ผมอยากได้แค่ไว้ใช้คุยในโรงงาน / แล้วก็เผื่อขับรถเที่ยว คาราวานครอบครัวด้วยครับ
รบกวนพี่ทศแนะนำทีครับ
ที่สำคัญ ราคาไม่แรงครับ เดี๋ยวไม่ผ่านผบ :sd42: :sd42:
ขอบคุณครับ
มีพวกลองให้เข้าไปดูครับ สอบถามทางพนักงานขายที่นั่นเลยครับ เดี๋ยวเขาแนะนำ
ตัวอย่างราคาที่ลด น่าสนใจเชียว แต่ไม่รู้จะเอามาลดกี่เครื่อง

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ราคาน่าสนใจจังเลยครับ ว่าแต่พี่ๆใช้เครื่องดำหรือเครื่องแดงกันครับ   ผมมีคอลซายน์ แต่ขาดอายุหลายปีแล้วเผื่อวันหน้ามีโอกาสไปออกทริปกับพี่ีๆบ้าง

surut jantorn

ใกล้บ้านมากคัพ พรุ่งนี้เข้าไปหาไว้ให้เพื่อนอีกซักเครื่อง  :L2734: