ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อรถมือ2 เสียเวลาตรวจให้ละเอียดก่อนเสียตังซ้ำสอง อย่ามองข้าม  (อ่าน 20744 ครั้ง)

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ขอบคุณคับพี่นก ผมอ่านแล้วลุ้นตามเลยครับ ดีที่ผมไม่เจออะไรแบบนี้

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ หมูน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
สุดๆ เลยครับพี่นก ต้องยอมรับในพี่นก จริงๆ ครับ  :L2900: :L2900: :L2900:  และ :L2758: อีกครั้งครับที่พี่เล่าเรื่องได้ดีมากครับ

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
สงสารเจ้าของรถจัง แต่ในความโชคร้ายก็ยังมีความโชคดี ที่มาเจอพี่นก  :L6428:  :L6428:

life is unfair

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
งานนี้ดีนะที่มาเจอพี่นกจบได้  :L2900:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ปีที่แล้วผมไปเจอ pajero sport โฉมปี 2014 สีขาว อยู่คันนึง อาการหนักมากเพราะเข้าศูนย์ครั้งเดียวแล้ววิ่งยาวเกินระยะไปร่วม 3 หมื่นกิโล อาการหนักมาก ต้องผ่าเครื่อง ข้างในน้ำมันหนืดเป็นโคลน หวังว่าคงไม่ใช่คันนี้น่ะครับ
ไปเจอคันที่ว่านี้ที่ไหนครับ พี่รัฐพล  :L2761:
ถ้าใช่คันเดียวกันนี่ล่ะก็ แจ๊กพอตเลยครับ  :D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ รัฐพล

• Pa Mania
  • *
ไปเจอคันที่ว่านี้ที่ไหนครับ พี่รัฐพล  :L2761:
ถ้าใช่คันเดียวกันนี่ล่ะก็ แจ๊กพอตเลยครับ  :D
โคราชครับ

ออฟไลน์ อา์ร์ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ได้พ่อหมอ หายไข้เลยคับ (ยาดี)

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
โคราชครับ

ศูนย์ มิตซู จอหอ ( โคราช )ป่าวครับ พี่รัฐพล   :-X

:sd23:
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ รัฐพล

• Pa Mania
  • *

ศูนย์ มิตซู จอหอ ( โคราช )ป่าวครับ พี่รัฐพล   :-X

:sd23:
ครับ จริงๆผมมีรูปด้วย  :L2739:

ออฟไลน์ Jo(โจ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
    ขอบคุณครับพี่นก ที่นำความรู้มาเล้าสุ่กันฟัง แต่ต้องบอกว่ารู้สึกเศร้าใจแทน ถ้าได้เป็นเจ้าของรถคันนั้น คงปวดหัวกับรถที่ได้มา แต่ดีที่มาเจอพี่นก ช่วยแก้ปัญหา มันคงเป็นความโชคดีของรถคันนั้นด้วย อิอิ

ออฟไลน์ เอก จงรัก

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ความรู้ทั้งนั้น หวังว่า ผมคงไม่เจอนะครับ

ขอบคุณหมอนกครับ :L2758:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ความรู้ทั้งนั้น หวังว่า ผมคงไม่เจอนะครับ

ขอบคุณหมอนกครับ :L2758:
สวัสดีและยินดีต้อนรับพี่เอก สู่บ้านปามาเนียครับ  :sd23:
ผมมีเรื่องขอความร่วมมือสักนิดในกฏ กติกา ของบ้านปามาเนีย ในเรื่องการใช้รูปแสดงตน
อยากให้ชัดเจนกว่าตอนนี้สักนิดครับ  :L2759:

ทางเว็ปอยากให้เป็นในรูปแบบนี้

ขอขอบคุณสำหรับความร่วมมือล่วงหน้านะครับ  :L4399:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอก จงรัก

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย