ผู้เขียน หัวข้อ: กันชนหน้าสำคัญแค่ไหน ผมพิสูจน์แล้ว ใครลังเลไม่รู้จะติดแบบไหนมาลองดู  (อ่าน 18351 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอให้รถพี่บอลหายป่วยเร็วๆครับ  :L4399: ระหว่างนี้ก็ดู ปาโฉมใหม่ไปพลางๆก่อนครับ แก้กลุ้ม  :L2739:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • สิงห์โต
เอาใจช่วยด้วยน่ะคร้าบบ...กลับมาหล่อดหมือนเดิมเร็วๆน่ะครับ
Leonado(ลีโอ)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
อ้าว พี่บอลผมเพิ่งเข้ามาเห็น ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีครับ ผมเก็บกันเปื้ิอนไว้ให้นะครับ เห็นแล้วต้องรีบปั้มเงินหากันชนหน้ามาใส่บ้างแล้ว  :L4399:

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณครับพี่บอลที่นำมาเตือนกัน แรงจริงๆ ถือว่าฟาดเคราะห์ครับพี่บอล ต่อไปคงมีแต่เเรื่องดีๆเข้ามานะพี่บอล

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เพิ่งได้เข้ามาดู ขอบคุณสำหรับคลิปที่นำมาเตือนและขอเป็นกำลังใจให้พี่บอล ขอให้รถกลับมาหล่อเหมือนเดิม หรืออาจจะหล่อมากกว่าเดิมนะครับ  :sd27:

ออฟไลน์ อา์ร์ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมเป้นอีก1กำลังใจคับพี่ :sd21:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณมากครับพี่บอล  ผมนี่ร่างกันชนหน้าแบบ V3 รอแล้ว เห็นแบบนี้แล้วนึกถึง options ARB เลย  คุ้มราคามากๆ

ส่วนในเรื่องการซ่อมแซมนั้นรบกวนมาแชร์ด้วยนะครับ  จะได้เป็นความรู้กันอีกทีาสำหรับการซ่อมงานลักษณะแบบนี้ครับ

ขอขอบคุณข้อมูลอีกครั้ง
 :sd23:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ขอบคุณมากครับพี่บอล  ผมนี่ร่างกันชนหน้าแบบ V3 รอแล้ว เห็นแบบนี้แล้วนึกถึง options ARB เลย  คุ้มราคามากๆ

ส่วนในเรื่องการซ่อมแซมนั้นรบกวนมาแชร์ด้วยนะครับ  จะได้เป็นความรู้กันอีกทีาสำหรับการซ่อมงานลักษณะแบบนี้ครับ

ขอขอบคุณข้อมูลอีกครั้ง

อ้าว...เอาแล้วไง ยังไม่ทันได้ V2 เลย พ่อหมอมากระตุกต่อมฮา V3 อีกแระ...  :L2739:  :L6415: :L6415: :L6415: ท่องไว้พี่ๆทุกท่านเตรียมตัวลงชื่อกันได้เลย  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
อ้าว...เอาแล้วไง ยังไม่ทันได้ V2 เลย พ่อหมอมากระตุกต่อมฮา V3 อีกแระ...  :L2739:  :L6415: :L6415: :L6415: ท่องไว้พี่ๆทุกท่านเตรียมตัวลงชื่อกันได้เลย  :L2901:
พี่อาทจะสั่ง V3 เพิ่มอีกชิ้นหรอ  :L2739:

ออฟไลน์ Big อุดมสุข

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
เพิ่งเข้ามาเห็นครับ
ขอให้เจ้าอ้วนดำกลับมาประจำการได้โดยเร็วนะครับ

ผู้โดยสารปลอดภัยนี่ โอเคสุดแล้วครับ :L2734:
รถเสียยังซ่อมได้ คนเจ็บ นี่รักษากันลำบาก

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • สิงห์โต
มาตั้งหน้ารอคอยและ updateความเคลื่อนไหว..เพื่อเตรียมตัวแหกกับพี่บ้างครับ.... :L6428:
Leonado(ลีโอ)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เพิ่งเข้ามาเห็นครับ
ขอให้เจ้าอ้วนดำกลับมาประจำการได้โดยเร็วนะครับ

ผู้โดยสารปลอดภัยนี่ โอเคสุดแล้วครับ :L2734:
รถเสียยังซ่อมได้ คนเจ็บ นี่รักษากันลำบาก
สวัสดี พี่ Big อุดมสุข ยินดีต้อนรับ อีกครั้ง ครับ
รบกวน ชื่อ มีภาษาไทยกำกับ นิดนึ่งครับ
แบบตัวอย่างด้านล่าง

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
เป็นกำลังใจให้พี่บอล เเละอ้วนดำกลับมาหล่อไวๆคับพระคุ้มครองคับพี่บอล
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
อ้าว พี่บอลผมเพิ่งเข้ามาเห็น ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีครับ ผมเก็บกันเปื้ิอนไว้ให้นะครับ เห็นแล้วต้องรีบปั้มเงินหากันชนหน้ามาใส่บ้างแล้ว  :L4399:
จัดไปคับจารย์  :L2900:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ เติ้ล <Little> พะเยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
พึ่งเห็นข่าวครับช่วงนี้นานๆเข้ามาที ขอให้เจ้าอ้วนดำกลับมาหล่อกว่าเดิมเลยครับพี่บอล ฟาดเคราะห์จริงๆ  :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ คนไม่เจ็บครับ

ตอนนี้ยังจอดอยู๋ที่อู่ครับ เพิ่งจะเคลียราคากับทางประกันของคันที่มาชนได้ครับ
ต่อไปก็จะเริ่มกระบวนการทำหล่อครับ

อีกสัก 1 เดือน ได้ออกมาเจอกันครับ 

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ไม่ได้ก่อ ไม่ได้ประมาทแต่เกิดจากการประมาทของคนอื่น  :sd21: :sd21:

ขอให้รถหายจากอาการไข้ไว ๆ นะครับพี่บอล
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ เอก โคราช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
กลับมาหล่อ อย่างเดิมไวๆ ครับพี่

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เสียใจด้วยครับพี่บอล
เพิ่งเห็นครับพี่
รอชมตอนกลับมาหล่ออีกครั้งครับ
ARB เป็นเจ๋งจริงๆ ครับ
ถุงลมพี่บอลทำงานไหมครับ
ดูคลิปแล้ว ผมมีเหตุผลติดไซเรียลล่ะ55
แล้วพี่เอ วัชรพล ติดยังครับ ถ้าชอบโค้งๆ ของเปี๊ยก มีนะครับ อิอิ
โชคดีที่ปลอดภัยครับพี่บอล

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
จากเหตุการของพี่บอลและความแข็งแรงของกันชนแล้ว
บอกได้แค่ว่า รอดูกรงแมว V2 กันนะ
เอ๊ะ รึจะเรียกว่ากล่องแมวดีหว่า
 :L2754: :L2754: :L2754:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html