ผู้เขียน หัวข้อ: กันชนหน้าสำคัญแค่ไหน ผมพิสูจน์แล้ว ใครลังเลไม่รู้จะติดแบบไหนมาลองดู  (อ่าน 18355 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
Version ต่อไปใส่วิ้นซ์ด้วยเลยป่าวครับ พี่โจ้

Sent from my iPhone using Tapatalk

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
Version ต่อไปใส่วิ้นซ์ด้วยเลยป่าวครับ พี่โจ้

Sent from my iPhone using Tapatalk

มีแบบจะใส่วิ้นซ์เลยก็ได้ครับ
แต่ราคารวมวิ้นซ์เคยเห็นพี่นะแจ้งไว้กระทู้ไหนสักกระทุ้นี่ล่ะ
ไว้รออัพเดทพร้อมกันเลยนะครับ
บอกได้เลยว่า เหมือนบันไดคือ V1 มีเคือง
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

มีแบบจะใส่วิ้นซ์เลยก็ได้ครับ
แต่ราคารวมวิ้นซ์เคยเห็นพี่นะแจ้งไว้กระทู้ไหนสักกระทุ้นี่ล่ะ
ไว้รออัพเดทพร้อมกันเลยนะครับ
บอกได้เลยว่า เหมือนบันไดคือ V1 มีเคือง
 :sd42: :sd42: :sd42:
. ผมจะคอยตามเก็บครับ ตอนนี้ที่ลงชื่อจองๆไว้ บางอย่างก็ต้องหาที่เก็บ ไว้ก่อนครับ ผบ.ยังไม่อนุมัติ ...เฮ้อ