ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ Mitsu ไหนที่เพื่อนๆ เข้าไปใช้แล้วประทับใจบ้างครับ  (อ่าน 22200 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณน้ำใจของเพื่อน ๆ ทุกท่าน ที่ช่วยกันแนะนำ  ครับ ไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน
ผมอยู่แถว ถนนศรีสมาน/ปากเเกร็ดครับ แถว ๆ นี้มีอยู 1 ศูนย์ฯ แต่เข็ดเลยครับกำลังจะที่เข้าใหม่ จนกว่าระยะจะครบ 150,000 กม. มีเพื่อนทีอยู่แถวนี้เข้าไปแล้วมีความรู้สึกเดียวกัน ไปไกล ๆ ก็ได้ ศูนย์สาธร มีคนแนะนำเยอะ และคิวก็เยอะครับ(ฟังมาจากเพื่อน)
ผมเห็นศุนย์ Honda กับ Toyata เทียบกับที่เจอมา ต่างกันราวฟ้ากับดินเลยครับ  แต่ผมก็ยังชอบน้อง pa อยู่ครับ ถ้าซื้อคันใหม่ (ในอนาาคตอันยาวไกล) ก็ต้องน้อง pa นี่แหละ คุ้มค่า ใช้งานดี

ขอบคุณเพื่อน ๆ อีกครั้ง แล้วจะแวะไปครับ

เรียน พี่พรชัย

พี่อยู่แถวปากเกร็ด ลองข้ามมาที่ นครชัย รัตนาธิเบศร์ ทราบมาว่า บริการโอเค ราคาอะหลั่ยมีส่วนลดด้วยครับ
แต่สำหรับผม เข้าที่ นครชัย สำเหร่ เท่านัี้นครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณน้ำใจของเพื่อน ๆ ทุกท่าน ที่ช่วยกันแนะนำ  ครับ ไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน
ผมอยู่แถว ถนนศรีสมาน/ปากเเกร็ดครับ แถว ๆ นี้มีอยู 1 ศูนย์ฯ แต่เข็ดเลยครับกำลังจะที่เข้าใหม่ จนกว่าระยะจะครบ 150,000 กม. มีเพื่อนทีอยู่แถวนี้เข้าไปแล้วมีความรู้สึกเดียวกัน ไปไกล ๆ ก็ได้ ศูนย์สาธร มีคนแนะนำเยอะ และคิวก็เยอะครับ(ฟังมาจากเพื่อน)
ผมเห็นศุนย์ Honda กับ Toyata เทียบกับที่เจอมา ต่างกันราวฟ้ากับดินเลยครับ  แต่ผมก็ยังชอบน้อง pa อยู่ครับ ถ้าซื้อคันใหม่ (ในอนาาคตอันยาวไกล) ก็ต้องน้อง pa นี่แหละ คุ้มค่า ใช้งานดี

ขอบคุณเพื่อน ๆ อีกครั้ง แล้วจะแวะไปครับ

พี่อยู่แถวปากเกร็ด ลองข้ามมาที่ นครชัย รัตนาธิเบศร์ ทราบมาว่า บริการโอเค ราคาอะหลั่ยมีส่วนลดด้วยครับ
แต่สำหรับผม เข้าที่ นครชัย สำเหร่ เท่านัี้นครับ

พี่สุแฟนประจำที่เดียวกับผมเลย

ออฟไลน์ พรชัย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3

พี่สุ ขอบคุณครับ
ผมก็ถอยจากศูนย์นี้ครับ ซื้อรถเพราะ sale ที่นี่คุยดีมากครับ  :L2904: บริการก็ดีมากเช่นกัน แนะนำใครที่อยากซื้อ(อ้าวก็มีกันหมดแล้ว ซื้อใหม่อีกคัน) ก็ขอแนะนำน่ะครับ
ผมเคยเอาเข้า 0 ไปครั้งแรก 1000 กม. (โดยรบมเรื่องบริการก็ OK ครับ เจ้าหน้าที่ให้คำแนะนำดี อัธยาศัยดี) ออกมาวิ่งควันดำเลย คิดว่าเป็นเรื่องธรรมดา แต่ควันดำมากจนอายรถที่วิ่งตามมา ต้องลางานเอาเข้าไปอีกรอบ ก็เลยเปลี่ยนมาใช้บริการแถวบ้าน แต่ สงสัยคราวหน้าต้องกลับไปที่พี่สุ แนะนำแล้วหล่ะครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

พี่สุ ขอบคุณครับ
ผมก็ถอยจากศูนย์นี้ครับ ซื้อรถเพราะ sale ที่นี่คุยดีมากครับ  :L2904: บริการก็ดีมากเช่นกัน แนะนำใครที่อยากซื้อ(อ้าวก็มีกันหมดแล้ว ซื้อใหม่อีกคัน) ก็ขอแนะนำน่ะครับ
ผมเคยเอาเข้า 0 ไปครั้งแรก 1000 กม. (โดยรบมเรื่องบริการก็ OK ครับ เจ้าหน้าที่ให้คำแนะนำดี อัธยาศัยดี) ออกมาวิ่งควันดำเลย คิดว่าเป็นเรื่องธรรมดา แต่ควันดำมากจนอายรถที่วิ่งตามมา ต้องลางานเอาเข้าไปอีกรอบ ก็เลยเปลี่ยนมาใช้บริการแถวบ้าน แต่ สงสัยคราวหน้าต้องกลับไปที่พี่สุ แนะนำแล้วหล่ะครับ

สวัสดีครับ พี่พรชัย
เรื่องควันดำอย่าไปเข้าศูนย์เพื่อแก้ไขครับ ไม่หาย   ให้ทำความเข้าใจตรงนี้ครับhttp://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,99.0.html
และใช้รถแบบ sport หน่อย  กระแทกคันเร่งบ้าง   ครั้งสองครั้งก็หายแล้วครับและจะมีแรงพุ่งดีกว่าเดิมอีกครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ผมประทับใจศูนย์ Mitsu Auto Art สาย 5 ครับ กลายเป็นศูนย์ประจำไปแล้วครับผม ล่าสุดเพิ่งไปเช็ค 40000 โลมาครับก่อนเดินทางไกล
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง