ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้ง สมาชิก มีความประสงค์ ร่วม สมทบเงินเข้ากองกลางเว็บปามาเนีย  (อ่าน 2388 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เรียน พี่สุภัทร
จากกระทู้นี้ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1377.msg197096/topicseen.html#msg197096
พี่ดุ่ยมีความประสงค์ต้องการ ร่วมสมทบทุนกองกลางเว็บฯ และผมได้ดำเนินการโอนเงินเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

นับถือ
*** และมอบ  :L6428: # 1 ให้พี่ดุ่ย จากใจ ครับ

:L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอขอบคุณพี่ดุ่ยสำหรับเงินสมทบกองกลางปามาเนีย  :L4399:
ขอขอบคุณพี่ต๋องที่เป็นธุระให้พร้อมความชัดเจนโปร่งใสครับ  :L4399:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
รับทราบครับ อนุโมทนาบุญกับพี่ดุ่ย ประสงค์สิ่งใด ได้ดังใจปรารถนาครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
รับทราบครับ อนุโมทนาบุญกับพี่ดุ่ย ประสงค์สิ่งใด ได้ดังใจปรารถนาครับ
ขอขอบคุณพี่ดุ่ยสำหรับเงินสมทบกองกลางปามาเนีย  :L4399:
ขอขอบคุณพี่ต๋องที่เป็นธุระให้พร้อมความชัดเจนโปร่งใสครับ  :L4399:

สั้นๆ  :L2734:

:sd23:  ด้วยความยินดีครับพี่ๆทุกท่าน แค่ความรู้ต่างๆที่พี่ๆช่วยกันค้นคว้า ช่วยกันทำไว้นั่นก็มากมายจนไม่สามารถ
นับมูลค่าได้แล้ว ผมก็ทยอยอ่านหาความรู้ไปเรื่อยๆ เราจะได้รู้จักน้องปาของเราให้ดียิ่งๆขึ้นไป

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่มอบความรู้มากมายให้แก่เวปปามาเนียครับ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: