ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจกันชนที่ ปามาเนีย design ไว้ติดรถพี่ๆหลายท่านในบ้าน ปามาเนีย เช่น รถคุณ Jojo  (อ่าน 46656 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ยินดีต้อนรับครับพี่ซูกิ-เอ
เรื่องกันชนที่อยากได้พี่ซูกิ-เอ ลองอ่านตรวจเช็คเงื่อนไขการสั่งซื้อดูก่อนนะครับ
สำหรับเงื่อนไขที่ทางเราตั้งไว้เป็นแค่การคัดกรองเบื้องต้นเท่านั้น
ถ้าพี่ซูกิ-เอ สามารถใช้ใจแลกใจได้ล่ะก็ เงื่อนไขก็เป็นเพียงกำแพงกระดาษที่จะสามารถทะลุผ่านได้โดยง่ายครับ
พี่ซูกิ-เอ ลองศึกษาข้อมูลต่างๆในบ้านเราดูให้ทั่วๆก่อนนะครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขอขอบคุณมากคับ พี่ Jojo ที่ให้คำชี้แนะ  และขอกล่าวคำขอโทษสำหรับพี่ๆทุกคนในบ้าน ปามาเนีย แห่งนี้คับ ผมเองก็บู่มบ่ามเข้ามาโดยไม่ได้ศึกษาข้อธรรมเนียมปฏิบัติ ให้ดีเสียก่อน
  ตอนนี้ก็เลยเข้าไปดูและศึกษา กฎ กติกา มารยาท ให้ถ่องแท้มากขึ้นคับ  ส่วนเรื่องกันชน ก็ยังอยากได้มาประดับเจ้า ปา อยู่ดังความตั้งใจเดิมคับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ยินดีต้อนรับคับ พี่ชูกิ-เอ...

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ขอขอบคุณมากคับ พี่ Jojo ที่ให้คำชี้แนะ  และขอกล่าวคำขอโทษสำหรับพี่ๆทุกคนในบ้าน ปามาเนีย แห่งนี้คับ ผมเองก็บู่มบ่ามเข้ามาโดยไม่ได้ศึกษาข้อธรรมเนียมปฏิบัติ ให้ดีเสียก่อน
  ตอนนี้ก็เลยเข้าไปดูและศึกษา กฎ กติกา มารยาท ให้ถ่องแท้มากขึ้นคับ  ส่วนเรื่องกันชน ก็ยังอยากได้มาประดับเจ้า ปา อยู่ดังความตั้งใจเดิมคับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ยินดีต้อนรับพี่ซูกิ-เอครับ เดินชมบ้านแล้วมาพูดคุยกันจนพี่ๆ ลืมตัวไปหลายท่านแล้ว... :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ยินดีต้อนรับครับพี่เอ. เข้ามาคุยกันบ่อยน่ะครับ จะได้สนิทกันมากๆขึ้นคร้าบบบบ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ยินดี ต้อนรับ พี่เอ ครับ
อยากสัมผัส Item เดียวกันเลย ครับ
มา up คุณสมบัติ เพื่อพิชิต Item นี้ กันนะครับ
 :L6415:

• Pa Mania
  • *
 :sd23: :sd23: สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ดีใจคับที่พี่ๆในบ้าน ออกมาต้อนรับ อบอุ่นใจมากๆคับ  :L2900:  :L2900:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
:sd23: :sd23: สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ดีใจคับที่พี่ๆในบ้าน ออกมาต้อนรับ อบอุ่นใจมากๆคับ  :L2900:  :L2900:

เข้ามาคุยบ่อยๆครับพี่ซูกิ-เอ
แป๊บเดียวก็ผ่านเงื่อนไขแล้วครับ
 :L2756: :L2756: :L2756:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต
ผมก็สนใจกันชนหน้าเหมือนกันครับแต่ต้องผ่านด่านนี้ก่อนเมื่อมีโอกาสก็อาจจะรบกวนพี่ๆด้วยน่ะครับ..ขอบคุณมากครับ :L4398:
Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
 :L4373:  :L4373: รับทราบเลยคับ พี่Jojo  ยังไงก็มีพี่ แป๋ม เดินเป็นเพื่อนอีกคนแล้วคับ  :L2756:  :L2756:

• Pa Mania
  • *
ผมก็สนใจกันชนหน้าเหมือนกันครับแต่ต้องผ่านด่านนี้ก่อนเมื่อมีโอกาสก็อาจจะรบกวนพี่ๆด้วยน่ะครับ..ขอบคุณมากครับ :L4398:

สว้สดีคับพี่ ลีโอ ดีใจคับที่มีพี่ ลีโอ มาเดินเป็นเพื่อนแนวร่วมเรื่องกันชนอีกท่านแล้วคับ  :L2736:

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
เอาใจช่วยพี่ๆทุกคนนะครับ

ถ้ามีมิตติ้งคงมีโอกาสได้เจอกัน

:L2901:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต

สว้สดีคับพี่ ลีโอ ดีใจคับที่มีพี่ ลีโอ มาเดินเป็นเพื่อนแนวร่วมเรื่องกันชนอีกท่านแล้วคับ  :L2736:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ...พี่เอ
Leonado(ลีโอ)

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

สวัสดีครับ พี่ซูกิ เอ มาพักผ่อนสไตล์ปามาเนียกันครับ  :L2732:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:  :sd23:  :sd23: สวัสดีครับ..พี่ สุรศักดิ์  พี่ ลีโอ  แล้วก็พี่ มิ้ม ครับยินดีมากเช่นกันครับที่ได้รู้จักกับพี่ๆทุกท่าน  :L2900:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
สวัสดีครับ พี่ซูกิ เอ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ   :sd23: :sd23: :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับ พี่ซูกิ เอ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ   :sd23: :sd23: :sd23:
:sd23: สวัสดีครับพี่ ติงลี่ ดีใจเช่นกันครับที่มีโอกาศได้รู้จักกับพี่ครับ...และพี่ๆทุกท่านในบ้าน ปามาเนีย ด้วยนะครับ  :L2900:

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
หวัดดีคับ พี่ซูกิ เอ ยินดีต้อนรับเช่นกันคับผม  :sd23:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2734: :L2734: :L2734:....พี่แป๋ม พี่ลีโอ พี่ซูกิ-เอ สู้ๆ...แป๊ปเดียวครับ เข้ามาคุยมาทักกันบ่อยๆ  :L2900:
.................   :L4398: ...........................มีโอกาสได้พบเจอกันสักครั้งนะครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *
:L2734: :L2734: :L2734:....พี่แป๋ม พี่ลีโอ พี่ซูกิ-เอ สู้ๆ...แป๊ปเดียวครับ เข้ามาคุยมาทักกันบ่อยๆ  :L2900:
.................   :L4398: ...........................มีโอกาสได้พบเจอกันสักครั้งนะครับ  :L2736:
:sd23:  :sd23: สวัสดีครับ พี่ป้อม_ปภพ และพี่ บอย พัทยา โอกาศมาถึงไม่พลาดแน่นอนครับ  :L2732: