ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เสกสรรค์ จ.ลำปาง  (อ่าน 3090 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
พี่เสกสรรค์ จ.ลำปาง
« เมื่อ: 8 มิถุนายน 2015, 18:06:05 »
พี่เสกสรรค์ จ.ลำปาง
โทรคุยกับผมบอกว่าอ่าน ชอบเว็บนี้มานานแล้ว แต่ไม่ได้สมัครซักที

เด่วพรุ่งนี้ 09/06/2015 นัดเจอกับผมแล้ว ผมจะช่วยแนะนำวิธีสมัครให้ครับ จะได้เป็นสมาชิก pajeromania เต็มตัวครับผม
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

• Pa Mania
  • *
Re: พี่เสกสรรค์ จ.ลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2015, 21:24:49 »

พี่เสกสรรค์ ขับรถไฟ ลำปาง เชียงใหม่ พิษณุโลก
ใครเจอหน้า โบกมือทักทายได้ครับ

ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2015, 22:12:13 »
 ยินดีที่รู้จักครับ แม้ยังไม่ได้เป็นกลุ่มปามาเนีย แต่สักพักคงเข้ากลุ่มมาเป็นสมาชิก เป็นแน่แท้ แต่ที่แน่ๆ ข้างหลัง รถพี่เจ ปาดำเชียงใหม่หนีไปอัพระบบแน่ใช่ไหมครับพี่โก้ หลังจากมามิตติ้งแล้วลองนั่งฟังเพลงในรถ พี่นะ พี่น้องเอก พี่พฎ พี่โย ใครใจไม่แข็งรอดยากครับ ยอมรับครับรถพี่ๆ ที่ทำกับพี่โก้ เสียงดีจริงๆครับ ส่วนผมขอมีเวลากับวันว่าง อาจขอไปใช้บริการพี่โก้ครับ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2015, 23:51:42 »
ยินดีที่รู้จักครับ แม้ยังไม่ได้เป็นกลุ่มปามาเนีย แต่สักพักคงเข้ากลุ่มมาเป็นสมาชิก เป็นแน่แท้ แต่ที่แน่ๆ ข้างหลัง รถพี่เจ ปาดำเชียงใหม่หนีไปอัพระบบแน่ใช่ไหมครับพี่โก้ หลังจากมามิตติ้งแล้วลองนั่งฟังเพลงในรถ พี่นะ พี่น้องเอก พี่พฎ พี่โย ใครใจไม่แข็งรอดยากครับ ยอมรับครับรถพี่ๆ ที่ทำกับพี่โก้ เสียงดีจริงๆครับ ส่วนผมขอมีเวลากับวันว่าง อาจขอไปใช้บริการพี่โก้ครับ

ยังไม่ได้ไปแต่งอะไรเพิ่มเลยครับพี่ภูดิท
ว่าแต่คันดำข้างๆ งามแท้ครับ 555

รอที่จะได้รู้จักกับพี่เสกสรรค์นะครับพี่โกโก้
อยู่ใกล้ๆ กัน เผื่อได้พบปะกันบ้างครับ

ตอนนี้น้องที่ รพ. ก็ถอย pajero ใหม่มาครับ
แนะนำให้มาอ่านในเว็บดู ถ้าสนใจคงสมัครมาเข้าร่วมกลุ่มครับ
JayNoppadol

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2015, 00:02:33 »

เรามีบ้านที่อบอุ่น
พอเจอคนที่ผมคิดว่าน่าจะชวนเข้าบ้านได้ ผมก็ลองชวนครับ

ในทางกลับกัน บางคนผมคุยด้วยแล้วปวดหัว ก็ไม่อยากชวนเข้ามาอยู่บ้านเดียวกันครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2015, 18:29:56 »
พี่เสกสรรค์ ขับรถไฟ ลำปาง เชียงใหม่ พิษณุโลก
ใครเจอหน้า โบกมือทักทายได้ครับ

คันดำข้างหลังนู๊นเขากลับไปทำอะไรครับพี่โก้ อิ  อิ

----  งานเข้าเขาเลยเรา ------

โดนลำโพง Lopster เข้าไป คงใจหวั่นไหวน่าดู

:sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2015, 21:28:46 »
กุ้งหรือปู

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2015, 12:01:47 »
คันดำข้างหลังนู๊นเขากลับไปทำอะไรครับพี่โก้ อิ  อิ

----  งานเข้าเขาเลยเรา ------

โดนลำโพง Lopster เข้าไป คงใจหวั่นไหวน่าดู

:sd42:
ลำโพงยังไม่เปลี่ยนครับพี่นะ เพิ่มแอมระดับเทพ มาตัวเดียวก่อนครับ
หนุ่มเชียงใหม่

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2015, 12:54:19 »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ