ผู้เขียน หัวข้อ: ปามาเนียไบค์ ชวนปั่นงาน "ปั่นสองน่อง ท่อง 5 ขุนเขา" ณ อ.อู่ทอง จ.สุพรรณบุรี  (อ่าน 8074 ครั้ง)

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ส่งกำลังใจไปให้ทุกท่านนะครับ
ขอให้มีชัยชนะกลับมา และขอให้ปลอดภัยทุกท่านครับ
 :L2756: :L2756: :L2756: :L2734:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2756:  :L2756: ขอส่งแรงใจให้คว้าชัยกลับมาคับ  :L2756:  :L2756:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ทริปนี้ขอให้ปั่นเข้าเส้นชัยและปลอดภัยทุกคนนะครับ อย่าเพิ่งนอนก่อนเข้าเส้นชัยก่อนละ  :L2736:

สมพรปากเลยครับพี่บังมะ ทริปนี้รถserviceไม่ได้กินสมาชิกปามาเนียไบ๊คครับ ไม่มีอุบัติเหตุ ไม่มีล้ม ไม่มีไถล ไม่มียางแตกยางรั่ว ปั่นเข้าเส้นชัยกันครบทุกคน และน่าจะเป็นทริปที่มีสมาชิกปั่นเข้าเส้นชัยในเวลาที่ใกล้เคียงกันเป็นจำนวนมากกว่าทุกครั้งครับ ที่สำคัญทริปนี้ปั่นกันสนุกมากครับ สนุกจนเวลาถ่ายรูปไม่ค่อยมีกันเลยครับ  :sd42:

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
สมพรปากเลยครับพี่บังมะ ทริปนี้รถserviceไม่ได้กินสมาชิกปามาเนียไบ๊คครับ ไม่มีอุบัติเหตุ ไม่มีล้ม ไม่มีไถล ไม่มียางแตกยางรั่ว ปั่นเข้าเส้นชัยกันครบทุกคน และน่าจะเป็นทริปที่มีสมาชิกปั่นเข้าเส้นชัยในเวลาที่ใกล้เคียงกันเป็นจำนวนมากกว่าทุกครั้งครับ ที่สำคัญทริปนี้ปั่นกันสนุกมากครับ สนุกจนเวลาถ่ายรูปไม่ค่อยมีกันเลยครับ  :sd42:

ปั่นสนุก แถมสุขภาพดีด้วยครับ
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
แวะ นำภาพมาให้พี่ๆชมซักนิ๊ด งานนี้พวกหัวลากเค้าปั่นกันมันส์มาก น้องเอกแบริเออร์เซอร์วิสคาร์ โดนทิ้งอีกแล้ว  :L4386:

พี่ปรี เก็บพุงหน่อยคราฟ  :L2754:

ท่าเท่ห์ๆของท่านแอดมิน ณ.เพลานี้กลายเป็นขาแรงไปซะแล้ว  :L2900:

• Pa Mania
  • *

ก่อนออกตัวครับ ยังครึกกันอยู่  :L2754:

พี่สจ๊วตลาก น้องๆตาม ช่วงนี้มันส์มากครับ

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

งานนี้ภาพน้อยมากปั่นกันมันส์เหลือเกินหัวลาก

ผมได้ฉายาเพิ่มมาอีก 1 เป็นเอกสปอนเซอร์

รบกวนพี่แม๊ค รวมฉายาให้ผมหน่อยครับ  :L2754:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
เห็นพี่ปั่นหมอบกัน สนุกสนานกันจริงๆ  :L4384:  งานปีจะมีปั่นนอกรอบไหม  ;D อยากไปร่วมปั่นปิดท้ายขบวนด้วย  :sd23:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต
 :L2900: :L2888:เห็นพี่ๆแต่ละคนหล่อๆเท่ห์ๆทั้งนั้นเลย....มีโอกาสจะไปขอแจมและแนะนำตัวกับพี่ทุกๆท่านน่ะครับ
Leonado(ลีโอ)