ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 326073 ครั้ง)

ออฟไลน์ วิน ไร้นาม ตัวอ้วนชวนเที่ยวไทย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • วิน สนิมซิ่งวิ่งเที่ยวไทย
ดูแล้วเหมือนสาวเพิ่งเข้าวงการ   รถทรงนี้หาดูยากนะ 555

ถูกแล้วครับ  เมื่อเริ่มก้าว  จะก้าวต่อไปเรื่อยๆ  จนจบตามพวกพี่ๆเขา

แต่ที่เห็นๆกัน  ตอนนี้ ยังสะกดคำว่าจบไม่ได้เลย   :D

มันก็ขัด ๆ ใจอยู่นะครับพี่นะ ปกติผมตั้งแต่คันเก่าแล้ว ขับเดิม ๆ โลกไม่จำ แต่ปัญหาคือยังปล่อยรถคันเก่าไม่ได้ไม่งั้นน้องปาฯ คงจะมีโดนของไปบ้างแล้ว 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มิถุนายน 2017, 09:08:47 โดย วิน สนิมซิ่งวิ่งเที่ยวไทย »
:sd10: น้องปาฯพาเที่ยวไทย มือใหม่หัดกระเป๋าแหก :sd10:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
มันก็ขัด ๆ ใจอยู่นะครับพี่นะ ปกติผมตั้งแต่คันเก่าแล้ว ขับเดิม ๆ โลกไม่จำ แต่ปัญหาคือยังปล่อยรถคันเก่าไม่ได้ไม่งั้นน้องปาฯ คงจะมีโดนของไปบ้างแล้ว 555+

ค่อยๆเติม ไม่ต้องรีบครับ ศึกษาข้อมูล อ่านกระทู้ปามาเนียเยอะๆครับ เดี๋ยวคลั่งเอง  :sd42: :sd42: :sd42:

ช่วงนี้มีคนปล่อยขาย ถอดของขายเรื่อยๆ ทะยอยเก็บไปครับ เดี๋ยวหล่อเอง :L2756: :L2756: :L2756:

ออฟไลน์ วิน ไร้นาม ตัวอ้วนชวนเที่ยวไทย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • วิน สนิมซิ่งวิ่งเที่ยวไทย
ค่อยๆเติม ไม่ต้องรีบครับ ศึกษาข้อมูล อ่านกระทู้ปามาเนียเยอะๆครับ เดี๋ยวคลั่งเอง  :sd42: :sd42: :sd42:

ช่วงนี้มีคนปล่อยขาย ถอดของขายเรื่อยๆ ทะยอยเก็บไปครับ เดี๋ยวหล่อเอง :L2756: :L2756: :L2756:

พี่ดุ่ยก็ชี้โพรงให้กระรอกอีกแล้ว 5555+ :L2754: :L2754: :L2758:
:sd10: น้องปาฯพาเที่ยวไทย มือใหม่หัดกระเป๋าแหก :sd10:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ถูกต้องครับ ตามพี่ดุ่ย(จำไม่ผิดแล้วนะ :D)ว่าเลยครับ

ได้เยอะเมื่อไหร่  จะออกอาการ Mania เองครับ
 :L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

ถูกต้องตามที่พี่ดุ่ยกล่าวเลยครับ  :L2734:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
จากขวบปีแรก

และ 3 ปีต่อมา

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
สวยงามมากมายครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
คนปุ้นเต๋

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ค่อยๆเปลี่ยนแปลงไปอย่างมั่นคงใช่ไหมครับพี่โจ้  :L2734:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
จากขวบปีแรก

:L2734: :L2734:
ปีต่อไปจะเป็นอย่างไร รอชมนะครับพี่โจ้

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
จากขวบปีแรก

เท่ห์เกินหน้าเกินตาไปละ อิจจจจจแรง..... :L4378:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
จากขวบปีแรก

มุมเดิม เพิ่มเติมคือ Accessories มาเต็ม มั๊กๆ  :D :sd42: :L4384:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
จากขวบปีแรก

สูงขึ้นกว่าเดิมนิดนึง

ต้นคริสต์มาสน่ะครับ  :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
สูงขึ้นกว่าเดิมนิดนึง

ต้นคริสต์มาสน่ะครับ  :L2901:

พี่แม็ค สายตาช่างแหลมคมยิ่งนัก  ;D  :D

พี่โจ้ เขาให้ดูรถ  :D พี่แม็ค ละก็  8) ;) :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่แม็ค สายตาช่างแหลมคมยิ่งนัก  ;D  :D

พี่โจ้ เขาให้ดูรถ  :D พี่แม็ค ละก็  8) ;) :sd42:

อ้าวเหรอ......  ;) ;) ;) ผมก็เข้าใจผิดคิดว่าให้ดูต้นไม้ซะอีก ก็เห็นว่าสูงขึ้นอยู่นะ แต่สามปีสูงขึ้นนิดเดียวเอง  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อ้าวเหรอ......  ;) ;) ;) ผมก็เข้าใจผิดคิดว่าให้ดูต้นไม้ซะอีก ก็เห็นว่าสูงขึ้นอยู่นะ แต่สามปีสูงขึ้นนิดเดียวเอง  :sd42: :sd42: :sd42:

555 ผมก็ลืมสังเกตุ   พอมองแล้วสูงขึ้นใหญ่ขึ้นกว่าเดิมจริงๆครับ  :L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • GT-PREMIUM 4WD
ขอแจมด้วย สักภาพ นะครับ แบบ เรียบๆ ครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2017, 21:34:21 โดย ยา »
ALL NEW:GT-PREMIUM 4WD

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ขอแจมด้วย สักภาพ นะครับ แบบ เรียบๆ ครับ..

สวยงามครับพี่ยา :L2900:

• Pa Mania
  • *

อ้าวตกลงเป็นรุ่น All New หรือครับ  งั้นที่ผมแนะนำชุดโช๊ค   ขอเปลี่ยนเป็นแนะนำ SET5+ สำหรับตัวนี้ครับ  จบเลยนุ่มด้วย

ออฟไลน์ ยา

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ ยา

• Pa Mania
  • *
อ้าวตกลงเป็นรุ่น All New หรือครับ  งั้นที่ผมแนะนำชุดโช๊ค   ขอเปลี่ยนเป็นแนะนำ SET5+ สำหรับตัวนี้ครับ  จบเลยนุ่มด้วย
ขอบคุณครับพี่  :sd23: