ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 326090 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ใช่ครับเมฆสวยมาก  :L2739: :L2739:  :L2901:
555 งั้นถ่ายใหม่จะได้ไม่เห็นเมฆ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
555 งั้นถ่ายใหม่จะได้ไม่เห็นเมฆ

Sent from my iPhone using Tapatalk
ความสวยต่างกับภาพแรกเลย 5555

แต่เห็นยางเหมือน LTZ นะ   โดนมาแล้วละซิ
 :L2732:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ความสวยต่างกับภาพแรกเลย 5555

แต่เห็นยางเหมือน LTZ นะ   โดนมาแล้วละซิ
 :L2732:

จะเหลือรึ เดี๋ยวเขาว่าเดินทางผิดไม่ตามรอยปามาเนียได้ไง แต่แอบเศร้านิดๆ

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
จะเหลือรึ เดี๋ยวเขาว่าเดินทางผิดไม่ตามรอยปามาเนียได้ไง แต่แอบเศร้านิดๆ

ใครนะไปแอบแซว  ว่าแต่เศร้าเรื่องไร  เป๋าแหกหรอ?   ราคาน่าจะลงแล้วนะสำหรับยาง LTZ  ;)

ใช้เป็นไงบ้าง 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ใครนะไปแอบแซว  ว่าแต่เศร้าเรื่องไร  เป๋าแหกหรอ?   ราคาน่าจะลงแล้วนะสำหรับยาง LTZ  ;)

ใช้เป็นไงบ้าง

ยางโอเวอร์ไซด์เลี้ยวแล้วติดซุ้ม มันใหญ่กว่า AT3 หรือป่าวเนี่ย

ส่วนตัวขับแล้วเทียบกับ AT3 ก็น่าจะดีกว่าเดิม แต่อาจจะเพราะช่วงล่างไม่สมบูรณ์เต็มร้อยเหมือนเดิมรถเลยมีอาการลอยๆนิดนึงเมื่อใช้ความเร็วสูง อาจต้องเปลี่ยนลูกหมากตัวอื่นๆด้วยอีกโปรแกรมนึงถึงจะมาคุยได้อีกรอบครับพี่นะ

• Pa Mania
  • *
ยางโอเวอร์ไซด์เลี้ยวแล้วติดซุ้ม มันใหญ่กว่า AT3 หรือป่าวเนี่ย

ส่วนตัวขับแล้วเทียบกับ AT3 ก็น่าจะดีกว่าเดิม แต่อาจจะเพราะช่วงล่างไม่สมบูรณ์เต็มร้อยเหมือนเดิมรถเลยมีอาการลอยๆนิดนึงเมื่อใช้ความเร็วสูง อาจต้องเปลี่ยนลูกหมากตัวอื่นๆด้วยอีกโปรแกรมนึงถึงจะมาคุยได้อีกรอบครับพี่นะ

ถ้า LTZ 275/55R20   สงสัยติดล้อหน้าขวา   มุมหน้า  กับมุมหลัง      +   ล้อหน้าซ้ายที่มุมหลัง   5555

• Pa Mania
  • *
ถ้า LTZ 275/55R20   สงสัยติดล้อหน้าขวา   มุมหน้า  กับมุมหลัง      +   ล้อหน้าซ้ายที่มุมหลัง   5555

มันใช่เลยครับ 555

ออฟไลน์ Phakphum (เอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
มันใช่เลยครับ 555

ของผมให้ที่ร้านปรับซุ้มล้อให้ ไม่ติดครับพี่อาท
Pajero Sport 2.5GT 4WD (MY13)

ออฟไลน์ พี่พล_พชรพล คนเมืองคอน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • เพราะใจรักเลยเลือกใช้ปาเจโร่

ลองลงรูปดูครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ลองลงรูปดูครับ

จอดรถขนานกับเส้นได้ดีมากครับพี่พล  ;)

ออฟไลน์ พี่พล_พชรพล คนเมืองคอน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • เพราะใจรักเลยเลือกใช้ปาเจโร่
ต้องเปิดกระจกดูด้วยครับพี่กิต  ถึงทำได้

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
พาลูกชาย 2 คันไปวิ่งเล่น เอารูปมาแปะแก้เฉา :sd42:

ขับ 4 คันนึง<<คันนี้ชื่ออ้วนดำ 
ขับ 2 คันนึง<<คันนี้ชื่อเฉาก๊วย
จักรยานสวย

คนปุ้นเต๋

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป

:L2754: โชว์ตรูดน้ำตาลหน่อย  :L2739:

ออฟไลน์ เอนก_ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับพี่ๆ  รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ
ขอพระองค์ ทรงพระเจริญ
Long Live the King

• Pa Mania
  • *
โชว์หัว เจ้าแมวป่า ของผมบ้าง  ;D ;D ;D

แปลงร่างไปเรื่อยๆ

:L4384:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอโชว์ด้วยคนครับ แปลงร่างไปเรื่อยๆเช่นกัน  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ขอโชว์ด้วยคนครับ แปลงร่างไปเรื่อยๆเช่นกัน  :sd42: :sd42: :sd42:

ระวังจมนะพี่แม็ค น้ำสูงเชียว  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ระวังจมนะพี่แม็ค น้ำสูงเชียว  :sd42:

ก่อนจะมาจอดถ่ายตรงนี้ น้ำท่วมบันไดเลยนะ  :L2754: :L2754: :L2754: ไม่เชื่อถามตากล้องดูได้เลย  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
มีแต่คันสวยๆ :L2900:

ออฟไลน์ เป็นต่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปามาเนีย
ปาดำกับเมฆขาวๆ บนดอยพญาพิภักดิ์ อ.ขุนตาล จ.เชียงราย ครับ

สวย มากครับ

คนปุ้นเต๋