ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 326059 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
น้ำตกกวางโจว

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เพิ่งพาไปเที่ยวสวนผึ้งมา ขอแจมด้วยครับ  :sd24: :sd24: :sd24:

แสดงว่าพี่กิตไม่แพ้แมลงใช่ปะคับ ถึงไปลุย สวนผึ้ง  :sd42:  :sd42:  :sd23:  :L2901:  :L2901:

ครับพี่เจมส์ มีกันแมลงออสซี่ช่วยได้เยอะ  :L2900: :L2904: :L2901:

นั่นงัยๆๆๆ หยั่งงี้ป๋มต้อง  :L6415: กันแมลงอีกสักดุ้นนึงถ้าจะดีนะพี่กิต  :sd42:  :sd27:

:L2894: เอาด้วยครับ

ถ้าพี่เจมส์เป็น เต่าดำ หลิ่งชัน งั้นผมก็ขอเป็น แพนด้า หลิ่งชัน-สวนผัก แล้วกันครับผม  :L2904:

อ้าวๆๆๆๆ พี่ธีอยู่หลิ่งชันเหรอคับ ป๋มอยู่ซอยกุลวิทย์น้า ใกล้ๆ เลยเนี่ย ป้าดโธ๊ะๆๆๆๆ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

:sd42: :sd42: ใกล้กันจริงๆครับพี่เจมส์ ซอยกุลวิทย์ นี่สวนผัก 11 หรือเปล่าครับ ผมอยู่สวนผัก 32 อ่ะครับ ยังไงมีโอกาสคงได้เจอกันนะครับผม  :L2904: :L2904:

นั่นแน่ๆๆๆ ปากรุงนนท์นี่เอง บ้านใกล้เรือนเคียง  :sd42:

น้ำตกกวางโจว

น้ำตกกวางโจว ตงใหนหว่าพี่อ้วน  :sd42:  :sd42:
แว่วๆ มาว่าพี่อ้วนเบื่อรองเท้าคู่นี้แล้วใช่ปะ แว่วๆ มา  :sd42: ถ้าเบื่อขอแปะโป้งไว้ก่อนเลยนะคับ  :sd42:  :sd42:  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58

หาดแหลมสิงห์
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

หาดแหลมสิงห์

ช่วยแก้ไขรูปด้วยครับ  นางแบบมองไม่เห็นเอามาลงใหม่ด้วยครับ  ปกติรถคันนี้ต้องมีนางแบบคอยชี้ป้ายปามาเนีย :L4363:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ใหม่ M91 Kung

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

ณ ถนน เชียงใหม่-ลำปาง สี่แยกศาลเด็ก เวลา 5.35 น. 28/12/2555

ออฟไลน์ โจ๊ก@บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
พาลูกชาย 2 คันไปวิ่งเล่น เอารูปมาแปะแก้เฉา :sd42:

ขับ 4 คันนึง<<คันนี้ชื่ออ้วนดำ 
ขับ 2 คันนึง<<คันนี้ชื่อเฉาก๊วย

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
พาลูกชาย 2 คันไปวิ่งเล่น เอารูปมาแปะแก้เฉา :sd42:

ขับ 4 คันนึง<<คันนี้ชื่ออ้วนดำ 
ขับ 2 คันนึง<<คันนี้ชื่อเฉาก๊วย

อ่ะเฮ่ยๆๆๆ เฉาก๊วยสวยดีอ่ะพี่โจ๊ก เบื่อมะไหร่ เจอกันห้องแบ่งปันแล้วกัน  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ โจ๊ก@บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ถ้าเอาไปแบ่ง"ปั่น" น่ะได้ครับ แต่ถ้าแบ่ง "ปัน" นี่ผมอาจจะอายุสั้นกระทันหัน :sd06:เงินเมียซื้อให้ทั้งคัน :L2905:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

อ่ะเฮ่ยๆๆๆ เฉาก๊วยสวยดีอ่ะพี่โจ๊ก เบื่อมะไหร่ เจอกันห้องแบ่งปันแล้วกัน  :sd42:  :sd42:  :sd42:

จะไหวเหรอพี่เจมส์ ดูจากทรงแล้วท่าทาง เฉาก๊วย5=อ้วนดำ1 แหงๆ :L4384:
แค่ล้อเฉาก๊วยก็ :L2900:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ^หนึ่ง^Engineering

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • Pluakdaeng Rayong
แจ่มๆทั้งนั้น :L2888: :L2888: :L2888: :L2888:
Pajero Sport 2.5GT 4wd.
I Love Pajero Sport.

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
อช.พุเตย

เขาพะเนินทุ่ง

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
อช.พุเตย

เขาพะเนินทุ่ง

:L2900: :L2900: :L2900: ขอบคุณพี่หนึ่งครับ.....อยากไปบ้างจังเลยพะเนินทุ่งเนี่ย....ยังไม่มีโอกาสได้ไปซักที  :L4384:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ณ. ห้วยน้ำดัง เมื่อปีใหม่ที่ผ่านมาครับ เจอกันทักทายกันนะครับ.    :L2904:ครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
ขออนุญาตบ้างแต่โชว์วิวครับ  :L2905:

• Pa Mania
  • *
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
นี่ก็อีกมุมนึงท้องฟ้าสวยงามกับรถที่เขอะ (แชงกรีล่า)

• Pa Mania
  • *
ภาพนี้ที่เวียดนาม

tod

:L2900: :L2900: :L2900:  สุดยอดครับพี่ jirasit
อยากไปเที่ยวแบบนี้จังเลย ฝันไว้นานแล้ว แต่ไม่ได้ไปแบบนี้สักที
 :sd10: :sd10: :sd10:

• Pa Mania
  • *
ครับพี่ทศ เที่ยวรูปแบบนี้สนุกมากๆ เดือนหน้าปลายมีนา มีทริปไปกัมพูชา นครวัต-นครธม ครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ครับพี่ทศ เที่ยวรูปแบบนี้สนุกมากๆ เดือนหน้าปลายมีนา มีทริปไปกัมพูชา นครวัต-นครธม ครับ

ไปเอง หรือไปกลับทัวร์ครับพี่ ถ้ามีรายละเอียด ขอศึกษาด้วยคนครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

surut jantorn

ไปเอง หรือไปกลับทัวร์ครับพี่ ถ้ามีรายละเอียด ขอศึกษาด้วยคนครับ

ขอศึกษาด้วยคนครับ อยากไปชมความอลังการของนครวัต :sd23: