ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 326244 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สงสัย ผบ.จะไม่อนุญาตให้ขายแล้วครับพี่กิต...จะได้วางแผนค่อยๆถอดค่อยๆใส่ล่ะคราวนี้

Sent from my SM-A520F using Tapatalk
ยินดีด้วยครับพี่อาท จะได้แต่งรถตามสไตล์ตัวเองซะทีครับ

Sent from my A1601 using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
เอาขาวๆมาอวดบ้างครับ ป่าสน ทุ่งแสลงหลวง

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เอาขาวๆมาอวดบ้างครับ ป่าสน ทุ่งแสลงหลวง

สวยงาม ได้อารมณ์ดีมากมายครับพี่ดุ่ย  :L2734:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

เลนส์เจ๋งอ่ะ สวยแปลกตาดีครับ เท่ห์ไปอีกแบบ
 :L2900: :L2900:

• Pa Mania
  • *
สวยงาม ได้อารมณ์ดีมากมายครับพี่ดุ่ย  :L2734:

ไม่ค่อยได้ถ่ายน้องปาเท่าไหร่เลยครับพี่กิต

เลนส์เจ๋งอ่ะ สวยแปลกตาดีครับ เท่ห์ไปอีกแบบ

ฝีมือยังห่างชั้นพี่ป็อปมากมายครับ  ผมใช้เลนส์ติดโทรศัพท์น่ะครับ 

https://ztylus.com/

https://ztylus.com/collections/revolver-kit/products/revolver-lens-camera-kit-for-samsung-galaxy-s7-edge

• Pa Mania
  • *
ไม่ค่อยได้ถ่ายน้องปาเท่าไหร่เลยครับพี่กิต

ฝีมือยังห่างชั้นพี่ป็อปมากมายครับ  ผมใช้เลนส์ติดโทรศัพท์น่ะครับ 

https://ztylus.com/

https://ztylus.com/collections/revolver-kit/products/revolver-lens-camera-kit-for-samsung-galaxy-s7-edge

เคยดูอยู่เหมือนกันเลยครับ น่าสนใจมากครับพี่ดุ่ย แต่ มือถือ ของผมมัน 2 เลนส์อ่ะ ไม่รู่้จะใช้ได้หรือเปล่า  :L2761: :L2761:

อีกอย่าง ผบ. ห้ามไว้เลยอดคร้าบ  :L4387: :L4387:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25

:L2900:  ภาพสวย...ดูมีมิติ...ลึกลับน่าไปค้นหา...ส่งประกวดได้เลยน่ะครัชพี่ดุ่ย...

• Pa Mania
  • *
เคยดูอยู่เหมือนกันเลยครับ น่าสนใจมากครับพี่ดุ่ย แต่ มือถือ ของผมมัน 2 เลนส์อ่ะ ไม่รู่้จะใช้ได้หรือเปล่า  :L2761: :L2761:

อีกอย่าง ผบ. ห้ามไว้เลยอดคร้าบ  :L4387: :L4387:

ผมชอบง่ายๆ  mirror less ไม่มีงบ dslr ขี้เกียจแบก

:L2900:  ภาพสวย...ดูมีมิติ...ลึกลับน่าไปค้นหา...ส่งประกวดได้เลยน่ะครัชพี่ดุ่ย...

ไม่ถึงขนาดนั้นครับพี่ปุ๊ 

• Pa Mania
  • *
ไปคันเดียวเหงานะครับพี่ดุ่ย

Sent from my A1601 using Tapatalk

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ไปคันเดียวเหงานะครับพี่ดุ่ย

ไม่ใช่แค่เหงาครับพี่แม็คตื่นเต้นด้วย ตอนออกจากลานกางเต๊นท์รถสตาร์ทไม่ติดเจออากาศเย็นแบตไฟอ่อน เบรคหลังเริ่มดัง แต่ความอยากเลยต้องลุย ไปถึงไม่กล้าดับเครื่องเลย ทีแรกกะไปต้มมาม่ากินที่ลานสน ผบ.กลัวกลับไม่ได้ถ่ายรูปอยู่แป๊ปก็กลับเลยครับ

• Pa Mania
  • *
ไม่ใช่แค่เหงาครับพี่แม็คตื่นเต้นด้วย ตอนออกจากลานกางเต๊นท์รถสตาร์ทไม่ติดเจออากาศเย็นแบตไฟอ่อน เบรคหลังเริ่มดัง แต่ความอยากเลยต้องลุย ไปถึงไม่กล้าดับเครื่องเลย ทีแรกกะไปต้มมาม่ากินที่ลานสน ผบ.กลัวกลับไม่ได้ถ่ายรูปอยู่แป๊ปก็กลับเลยครับ
ไปคันเดียวนี่เสียวดีครับ เคยเหมือนกันกลัวติดหล่มช่วงเป็นโคลน แต่ดีว่าไม่ติด ตอนนั้นยางติดรถด้วย

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74

...,รถสวยค่ะพี่ดุ่ย วิวด้วย นางแบบกับนายแบบไปไหน  ::)
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ วิน ไร้นาม ตัวอ้วนชวนเที่ยวไทย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • วิน สนิมซิ่งวิ่งเที่ยวไทย
ขอโชว์น้องปากับทริปแรกครับ ล่องใต้ แล้วมาดูกันว่าสภาพจะเปลี่ยนไปไหมอีก 1 ปีข้างหน้า
:sd10: น้องปาฯพาเที่ยวไทย มือใหม่หัดกระเป๋าแหก :sd10:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอโชว์น้องปากับทริปแรกครับ ล่องใต้ แล้วมาดูกันว่าสภาพจะเปลี่ยนไปไหมอีก 1 ปีข้างหน้า
ปาเงินนั้นหายาก.......... Rare color เลยนะครับพี่วิน  :L2734:

ออฟไลน์ วิน ไร้นาม ตัวอ้วนชวนเที่ยวไทย

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่กิต ผมก็พยายามหาเหมือนกันครับอยากเจอสีเดียวกันแต่ส่วนมากเจอ หยิน-หยางตลอดเลยครับ อิอิ
:sd10: น้องปาฯพาเที่ยวไทย มือใหม่หัดกระเป๋าแหก :sd10:

• Pa Mania
  • *

วิวสวย รถหล่อแบบเดิมๆ 1 ปีข้างหน้า เชื่อว่าจะหล่อจนจำาภาพนี้ไม่ได้ครับ พี่วิน  :L6415:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่ป๊อป โปรเจคอยู่ในหัวเพียบขาดงบประมาณคาดว่าต้นปีโบนัสออกจัดหนักแน่ๆ ครับ เริ่มจากช่วงล่างเตรียมพร้อมลุย แล้วจะเริ่มเสริมหล่อ ต่อ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณครับพี่ป๊อป โปรเจคอยู่ในหัวเพียบขาดงบประมาณคาดว่าต้นปีโบนัสออกจัดหนักแน่ๆ ครับ เริ่มจากช่วงล่างเตรียมพร้อมลุย แล้วจะเริ่มเสริมหล่อ ต่อ

ดูแล้วเหมือนสาวเพิ่งเข้าวงการ   รถทรงนี้หาดูยากนะ 555

ถูกแล้วครับ  เมื่อเริ่มก้าว  จะก้าวต่อไปเรื่อยๆ  จนจบตามพวกพี่ๆเขา

แต่ที่เห็นๆกัน  ตอนนี้ ยังสะกดคำว่าจบไม่ได้เลย   :D

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ดูแล้วเหมือนสาวเพิ่งเข้าวงการ   รถทรงนี้หาดูยากนะ 555

ถูกแล้วครับ  เมื่อเริ่มก้าว  จะก้าวต่อไปเรื่อยๆ  จนจบตามพวกพี่ๆเขา

แต่ที่เห็นๆกัน  ตอนนี้ ยังสะกดคำว่าจบไม่ได้เลย   :D
อีกไม่นานหรอกพี่ทรงเดิมแบบนี้...หลังจากหลงเข้ามาบ้านนี้ 555

Sent from my SM-A520F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ผมแต่งจนหมดแล้วครับ 5555

ไม่รู้จะแต่งอะไรแล้วจริงๆครับ

หมดแล้วจริงๆ

หมด.......ตัว!!!
 :sd42: :sd42: :sd42: