ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 327223 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่พล_พชรพล คนเมืองคอน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
  • เพราะใจรักเลยเลือกใช้ปาเจโร่

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
พี่พลก็ปาน้ำตาลเหมือนกัน

Sent from my HTC One E9PLUS dual sim using Tapatalk

ออฟไลน์ พี่พล_พชรพล คนเมืองคอน

• Pa Mania
  • *
  • เพราะใจรักเลยเลือกใช้ปาเจโร่
ใช้ครับพี่ป้อม ตัวขับ 2  2.5GT 178 แรง ครับ

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32

• Pa Mania
  • *
 :sd23: :sd23: :sd23:ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผ่านนครถ้าเจอนี่ไม่ผิดตัวแน่ จะรีบเข้าไปทักเลย  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
จัดเลยครับพี่แม็ค เลี้ยงไม่อั้นครับ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ปาน้ำตาลหล่อๆเพิ่มมาอีกลำแล้ว สวยครับพี่พล  :L2900:

ออฟไลน์ น้องแนท พระราม3

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • ปามาเนีย
ล้ออวบอั๋น เนื้อแน่นดีจังครับ พี่พล :L2734:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ล้ออวบอั๋น เนื้อแน่นดีจังครับ พี่พล :L2734:

พี่น้องแนท หมายถึง ล้อจริงๆ ใช่ไหมคร้าบบ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ สุชาติ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ปามาเนีย
อยากลงรูปมั่งทำยังไงคับผมใช้มือถือเล่นคับ
Toy..thachana

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อยากลงรูปมั่งทำยังไงคับผมใช้มือถือเล่นคับ
ลองศึกษาดูก่อนครับพี่สุชาติ   ไม่เข้าใจถามได้เลยครับ

อาจจะดูยุ่งยากสักนิด   แต่เชื่อเถอะครับว่ามือถือและtablet ไม่สะดวกอย่างมากสำหรับปามาเนียกรณีโพสเป็นเรื่องเป็นราว 5555

ผมถ้าใช้ผ่านพวกมือถือคงอ่านอย่างเดียวแล้วมาหาจังหวะตอบที่หลังครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

สวัสดีคับพี่
 ยินดีได้รู้จักคับผม. 
ผมมีวิธีการลงรูป ผ่านไอแพด ไอโฟนมาให้พี่คับ

วิธีลงรูป Ipad/ iphone. คับ. ลงเหมือนกันคับผม
1. เอา ipad มาวางในจุดที่น่าสนใจ
2. เอามือถือถ่ายรูป iPAD / iphone.
3. Load app photobucket ลงในเครื่อง Handheld หรือ มือถือ 
4. registor and login
5. upload picture to photobucket
6. copy : direct link
7. นำมาวางในการ post กระทู้
8. ก็จะได้รูป IPAD โชว์ในกระทู้แล้วครับ

**จบวิธีการลงรูป ไอแพค / ไอโฟน   นะครับ

( ขอบคุณข้อมูล จากพี่นะครับผม)
ถ้ายังไม่เข้าใจ. ก้อประมาณนี้คับผม
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,317.0.html
ลองดูน่ะครับผม. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สุชาติ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ปามาเนีย
    ขอทดสอบนะครับไม่รู้จะมาไหม
Toy..thachana

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
    ขอทดสอบนะครับไม่รู้จะมาไหม

ยินดีด้วยครับ พี่ทำสำเร็จแล้วครับ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

ก็พอมองดูดีได้นะครับ ส่วนตัวชอบอ่ะ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

ก็พอมองดูดีได้นะครับ ส่วนตัวชอบอ่ะ

Sent from my iPhone using Tapatalk

ดูเท่ห์ด้วยครับ มุมนี้ผมชอบ  :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ดูเท่ห์ด้วยครับ มุมนี้ผมชอบ  :L2900:
ใช่ครับเมฆสวยมาก  :L2739: :L2739:  :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html