ผู้เขียน หัวข้อ: +++ PaMania Gallery: ใครมีรูปน้องปามุมสวยๆ เอามาแชร์กันในห้องภาพ PaMania ได้ครับ +++  (อ่าน 326162 ครั้ง)

ออฟไลน์ โจ๊ก@บางพลี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 17
วันนี้อาบน้ำฉลองกระไดใหม่ :sd24:
รอเป็นคน D ก่อนค่อยถ่ายเต็มคัน :sd42:

ออฟไลน์ โจ๊ก@บางพลี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
กับรถน้องชายสองคันสองสไตล์ :sd01:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
วันนี้อาบน้ำฉลองกระไดใหม่ :sd24:
รอเป็นคน D ก่อนค่อยถ่ายเต็มคัน :sd42:

บันไดงามๆที่ผมไม่มีสิทธิ์  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 ธันวาคม 2013, 13:06:02 โดย ตั้ม (Rangsit) »

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd42: ขุดกระทู้ที่ลืมเลือนนี้ขึ้นมาดูรูปรถพี่ๆสมัยก่อน 5555.  :L2900: แต่ละคัน เปลี่ยนไปจนจำไม่ได้
ถ้าใครไม่มีเวลารีวิว เอามุมสวยๆ มาแปะไว้ในกระทู้นี้บ้างก็ดีนะ  :sd42:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:sd42: ขุดกระทู้ที่ลืมเลือนนี้ขึ้นมาดูรูปรถพี่ๆสมัยก่อน 5555.  :L2900: แต่ละคัน เปลี่ยนไปจนจำไม่ได้
ถ้าใครไม่มีเวลารีวิว เอามุมสวยๆ มาแปะไว้ในกระทู้นี้บ้างก็ดีนะ  :sd42:
ขุดมาประเดิมด้วยปาขาวหน้าดำล้อ BF เลยดีมั๊ยพี่ป้อม  :L2897:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขุดมาประเดิมด้วยปาขาวหน้าดำล้อ BF เลยดีมั๊ยพี่ป้อม  :L2897:

ไม่รู้ใครเปลี่ยนไปเยอะสุดนะครับ :L2754: :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ขาวเข้ม

:L2754: จัดไปหน่อย ไหนๆขุดมาแล้ว ประเดิมซ๊ะหน่อย  :L4398:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:L2754: จัดไปหน่อย ไหนๆขุดมาแล้ว ประเดิมซ๊ะหน่อย  :L4398:

ปาใครครับพี่ป้อม ใช่คันที่ปรากฏในรูปของจดหมายน้อยป่าวครับ :L2761: ;)
Pamania so good

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
สวยทั้งรถทั้งวิวเลยครับพี่ป้อม  :L2734:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

รถโหดไม่เหมือนหน้าตาที่ออกไปทางหวาน ๆ เลยครับพี่ป้อม  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อาทิตย์GT

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ไร่ PB VALLY เขาใหญ่ครับ ปาสีน้ำตาลทอง กับ ท้องฟ้าใสๆ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ไร่ PB VALLY เขาใหญ่ครับ ปาสีน้ำตาลทอง กับ ท้องฟ้าใสๆ

ขอตอนรับครับพี่ Arthit   เรามีห้องไว้ให้สมาชิกที่ใช้ปาสีน้ำตาลโชว์รวมกันด้วนะครับอย่าลือไม่โชว์ด้วยนะครับ   :L2753:

รบกวนใส่ชื่อภาษาไทยด้วยนะครับ เดี๋ยวจะออกเสียงหรือเรียกกันผิดครับ 
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2734:  ปาน้ำตาลมาอีกแล้ว
ขอบคุณพี่อาทิตย์สำหรับภาพที่นำมาให้ชมคับ   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อาทิตย์GT

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd23:ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำเดี๋ยวจะรีบแก้ไขครับ

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
รถก็สวยวิวก็สวยครับพี่ป้อม พี่arthit  :L4398:
Win Win

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
คือ....เขาใหญ่ถิ่นไพรพนา...า หลังจากขึ้นเขาแผงม้ามาครับ

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ขาวเข้ม

:L2900: แจ่มเลยครับพี่อาทิตย์ พี่อาร์ท น้องปาเราอยู่ในฉากไหนก็หล่อ พี่ๆว่ามั๊ย  :L2754:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
พี่อาท ไปไหนมิเคยชวน :L2900: :L2900:
สวัสดีครับ

manhorse

ถ่ายที่ร้านพี่โต้ง รถเดิมๆของคนบางแก้ว