ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดภาพสิทธิบัตร “มิตซูบิชิ ปาเจโร สปอร์ต” โฉมใหม่  (อ่าน 11331 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ยังไงก็รักคันที่ใช้อยู่ครับ
เพราะถ้าเอาคันใหม่มา
คงไม่กล้าเอาสว่านเจาะคอนโซลแบบคันนี้แน่ๆ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
มันออกแนว crossover มากกว่า SUV แล้วนะเนี๊ยะ
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
สวยมากครับ ต้องรอชมตัวจริงว่าจะสวยแค่ไหน  :sd10:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :L2734: สวยครับ  แต่ผมมีเจ้าม้าศึกคู่ใจซะแล้วซิคับ  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
มาแล้ว

ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
สวยคับ แต่อีก 2 ปีผ่อนคันนี้หมด รักปาขาวอวบเหมือนเดิมคับ  :sd10:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
รอชมของจริงค่อยตัดสินใจอีกทีดีกว่า
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.