ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครติดตั้ง ระบบ push start รึเปล่าครับ  (อ่าน 20286 ครั้ง)

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
Re: มีใครติดตั้ง ระบบ push start รึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 2 สิงหาคม 2015, 14:51:55 »
คิดถูกแล้วที่ไม่เล่น และไม่เคยแนะนำใครให้ติด

ถ้าอยากได้แบบเสถียนก็ถอยปาร่นใหม่ไปเลยครับ ตัวใหม่มีฟังชั่นนี้แล้ว
 :sd42:

พี่ทศ ตอนนี้มีออฟชั่น OEM เเล้วครับสามารถติดปาเราได้เลยครับเห็นเขาว่ามาราคาหมื่น ปลายๆ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: มีใครติดตั้ง ระบบ push start รึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 2 สิงหาคม 2015, 22:47:26 »
ราคาหมื่นกว่าบาทช่างไม่คุ้มค่าเงินเสียเลย...  :sd23: ครับพี่วุธ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 3 สิงหาคม 2015, 02:04:37 »
ติดแล้วมีปัญหาเยอะจังเลยครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 3 สิงหาคม 2015, 08:52:25 »
พี่ทศ ตอนนี้มีออฟชั่น OEM เเล้วครับสามารถติดปาเราได้เลยครับเห็นเขาว่ามาราคาหมื่น ปลายๆ

ใครอยากติดบอกได้นะครับ ผมมีเบอร์เค้าอยู่

ราคาหมื่นกว่าบาทช่างไม่คุ้มค่าเงินเสียเลย...  :sd23: ครับพี่วุธ

เช่นกันพี่อ้วนในแง่การใช้งาน ผมเองคิดว่าไม่คุ้ม แต่ถ้าสนองความอยากหล่ะก้อ จัดไปครับ :L2901:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 7 สิงหาคม 2015, 10:14:55 »

เป็นอย่างไรครับ
มีปัญหาป่าวครับ