ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านพี่ท่านใดพอจะให้ความรู้เรื่อง กันโขมยยี่ห้อ smart guard ได้บ้างครับ  (อ่าน 4397 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้ำเชื่อม มาบประชัน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • คนที่ขยัน ไม่มีวันอดตาย
สวัสดีครับท่านพี่ ทุกๆท่าน
รบกวนท่านพี่ให้ความรู้เรื่องกันโขมยยี่ห้อ  smart guard หน่อยครับ มีใครใช้กันบ้างหรือเปล่า ขอควานรู้หน่อยนะครับ ถ้าดีจะได้ติดใช้บ้างครับ  ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
มาคอย :L4399:ครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เท่าที่ใช้งานมา

จากคัยเก่าใช้มา1ปีแล้วย้ายมาใส่ปาเจโร ใช้มาเข้ปีที่2 ยังไม่มีปัญหาอะไร
การทำงานก็ถ้ามีการบุกรุกเข้าตัวรถ ระบบที่ตัวรถก็จะโทรเข้าที่มือถือที่เราตั้งไว้ (ใช้ SIM ที่เติมเงินแล้วได้เวลาเป็นปี )
-รัยสายเพื่อสั่งให้รถดับ
โทรสั่งเปิดใช้งาน
ระบบทำงานจะแยกกับของต้วรถ

***  แต่ตอนนี้ระบบที่กล่าวมามีออกมาขายในตลาดหลายตัว ก็จะคล้ายๆกัน  :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ น้ำเชื่อม มาบประชัน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • คนที่ขยัน ไม่มีวันอดตาย
ขอบคุณครับพี่โย มียี่ห้ออื่นด้วยเหรอครับ ยี่ห่ออะไรครับ ราคาต่างกันเยอะมั๊ยครับ :sd23:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบคุณครับพี่โย มียี่ห้ออื่นด้วยเหรอครับ ยี่ห่ออะไรครับ ราคาต่างกันเยอะมั๊ยครับ :sd23:

ของยี่ห้อ ABT ก็มีครับพี่น้ำเชื่อม....เป็นชุดอัพเกรดกันขโมยเดิมของน้องปา (ยังใช้รีโมตเดิมได้อยู่).....สั่งผ่านมือถือแบบนี้ เป็นแบบแพคเกจสูงสุดของเขาละ....ถ้าจำไม่ผิดราคาประมาณหมื่นต้นๆครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เท่าที่ใช้งานมา

จากคัยเก่าใช้มา1ปีแล้วย้ายมาใส่ปาเจโร ใช้มาเข้ปีที่2 ยังไม่มีปัญหาอะไร
การทำงานก็ถ้ามีการบุกรุกเข้าตัวรถ ระบบที่ตัวรถก็จะโทรเข้าที่มือถือที่เราตั้งไว้ (ใช้ SIM ที่เติมเงินแล้วได้เวลาเป็นปี )
-รัยสายเพื่อสั่งให้รถดับ
โทรสั่งเปิดใช้งาน
ระบบทำงานจะแยกกับของต้วรถ

***  แต่ตอนนี้ระบบที่กล่าวมามีออกมาขายในตลาดหลายตัว ก็จะคล้ายๆกัน  :L2736:
พี่โยใช่ชุดที่โฆษณา ทางจส100หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ผมใช่มาก่อนเขาจะไปรวมกับ จส 100 (ผมย้ายอุปกรณ์มาจากคันเก่า)
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน