ผู้เขียน หัวข้อ: โปร.. ถ่ายน้ำมันเครื่องสังเคราะห์ แถมฟรี อบโอโซน ที่ศูนย์บริการมิตซู น่ะคับ  (อ่าน 4358 ครั้ง)

ออฟไลน์ กาย นะจ้ะ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • Only UNITED In My Life.
ประกาศๆ... เผื่อพี่ๆ ที่ยังไม่ทราบน่ะคับ ช่วงนี้ถ่ายน้ำมันเครื่องสังเคราะห์ ที่ศูนย์บริการมิตซู มีแถมอบโอโซนด้วยน่ะคับ
เผื่อว่าจะได้ห้องโดยสารหอมสะอาด อากาศสดชื่นกันทุกคนน่ะคับ อิอิ  :L2901: :L2901: :L2901:
Yesterday is gone....  :sd27:   Today is up for grabs !!

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 ขอรายละเอียดอีกนีสนึง

• Pa Mania
  • *
ขอรายละเอียดอีกนีสนึง

คือช่วงนี้ถ้านำรถไปถ่ายน้ำมันเครื่องสังเคราะห์ ไม่ว่าจะเป็นเบลซิลหรือดีเซล ที่ศูนย์บริการมิตซู อ่ะคับ เค้าจะแถม อบโอโซนแบบกระป๋องของมิตซู มาให้ฟรี 1 กระป๋องด้วยอ่ะคับ เหมือนเป็นแคมเปญของแถมเรียกลูกค้าในแต่ละช่วงอ่ะคับ ที่มิตซูกาญ มีแล้วอ่ะคับ แต่ที่อื่นผมไม่แน่ใจนะคับว่ามาหรือยังแต่ก็คงต้องมีทุกศูนย์น่ะคับเพราะเป็นแคมเปญบังคับจากศูนย์ใหญ่เลยคับ  :L2888:
Yesterday is gone....  :sd27:   Today is up for grabs !!

ขาวเข้ม

:L2734: ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับพี่กาย :L2900:
2เดือนที่แล้วเข้าศูนย์ก็แถม หมอนผ้าห่มแรลลี่อาร์ต สีแดงแปร๊ด :L2734:

surut jantorn

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณครับพี่กาย ที่นำข่าวมาประชาสัมพันธ์ให้ทราบทั่วกัน คราวก่อนผมได้หมอนสองใบ แต่คราวนี้ถ้าได้อบโอโซน ใช้แล้วหมดไปไม่มีอะไรเก็บไว้ ผมคงรอต่อไปครับ ไม่นานนี้อาจจะมีแถมเซลล์ขายรถมาให้ด้วยครับ  :sd42: :sd42: :sd42: สังเกตุดูละ เซลล์มิตซูส่วนใหญ่ น่าร้าาาาาาาากกกกก  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอบคุณครับพี่กาย ที่นำข่าวมาประชาสัมพันธ์ให้ทราบทั่วกัน คราวก่อนผมได้หมอนสองใบ แต่คราวนี้ถ้าได้อบโอโซน ใช้แล้วหมดไปไม่มีอะไรเก็บไว้ ผมคงรอต่อไปครับ ไม่นานนี้อาจจะมีแถมเซลล์ขายรถมาให้ด้วยครับ  :sd42: :sd42: :sd42: สังเกตุดูละ เซลล์มิตซูส่วนใหญ่ น่าร้าาาาาาาากกกกก  :sd42: :sd42: :sd42:
ชื่อน้องเหลืองน้องแดงใช่มั้ยครับ ;D ;D ;)
Pamania so good

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลว่ากำลังจะไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องอยู่พอดี  :sd23:

• Pa Mania
  • *
 :sd10:  คับผม ถ้ามีข่าวสาสน์อะไรอีก จะมาแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆน่ะคับ  :L2736:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ขอบคุณครับพี่กาย กำลังจะเข้าเช็ค 30000 โลพอดี ตอนเช็ค 20000 โลผมก็ได้หมอนแดงมาเหมือนกัน  :sd23:

ออฟไลน์ il mare

• Pa Mania
  • **
  • Like: 0
เอาน้ำมันเครื่องไปเอง ได้ป่ะครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ไม่ได้ของแถมมานานแระ เดี๋ยวจะลองไปดูจั๊กกะหน่อย  :sd23: นะคร๊าบ...บ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
เเหนะ  :L2906:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เมื่อวานให้ผบ.ไปเข้าศูนย์เช็คระยะ 50,000 โล เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ล้างหัวฉีด ที่แยกหนองจอกไม่มีแถมอะไรครับ

ออฟไลน์ ปุ๊ PJS2626

• Pa Mania
  • *
เพิ่งเช็ค 6 หมื่นโลไปหยกๆ  :L4386:  ที่อดได้ของแถม เพราะเปลี่ยนแค่กึ่งสังเคราะห์นี่เองเรา  :L4386:

ออฟไลน์ โต้ง บ้านหมี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ผมเพิ่งไปที่ 0 ถนนวิภาวดี 32
วันที่ 25 พค 58 ไม่เห็นมีอะไรแถมเลยครับไม่ได้จองไปตั้งแต่ 4โมงเช้ารับรถ 4โมงเย็น  :L4386: :L4386: :L4386:

• Pa Mania
  • *
พี่ๆ ต้องลองสอบถามทางศูนย์บริการที่เข้าดูนะครับ ว่าไม่มีแถมเคมเปญ อบโอโซนกระป๋องเหรอ
 เพราะว่าเคมเปญนี้จริงๆต้องมี ทุกศูนย์น่ะครับ แต่อยู่ที่ว่าศูนย์บริการต่างๆ จะเริ่มเคมเปญนี้เมื่อไรเท่านั้นเอง