ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านค้าสงสัยอะไรมาทางนี้  (อ่าน 12551 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ร้านค้าสงสัยอะไรมาทางนี้
« เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 20:53:06 »
หัวข้อนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อร้านค้ามีขอสงสัยอะไรถามได้ที่นี้เลย
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
Re: ร้านค้าสงสัยอะไรมาทางนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 21:04:08 »
นฤพล อิ้งทอง ยางออนไลน์ จำหน่ายยางรถยนต์ราคาส่ง ตามนี้นะครับ

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2015, 23:32:13 »
พี่โยเริ่มมีเวลาแล้ว งานนี้มาลุยเต็มตัวเลย  :sd09:  จัดไปหนึ่ง  :L6428: เพื่อเป็นกำลังใจ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2015, 10:18:30 »
ถัายังไม่รีบแก้ไข สินค้าตัวนี้จะไม่ให้เข้ามาขายในเว็บนี้นะครับ

รวมถึงร้านค้าใหม่ด้วยนะครับ ถ้าเขามาถึงขายเลยไม่ทำตามกติกาของที่นี่ ทางทีมงานจะลบทิ้ง
แจ้งให้ทราบ

ออฟไลน์ อู๊ด พิเชษฐ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • อยู่กับรถนี่มันมีความสุขแฮะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 5 กันยายน 2015, 13:12:29 »
555 โดนเข้าแล้ว...
รับทราบและขออภัยด้วยครับ
 :L4387:
จัดการปรับแต่งให้แล้วนะครับ หากต้องการให้เพิ่มข้อมูลส่วนได หรือ แก้ไขตรงไหน
ยินดีทำตามทุกอย่างครับ

งานนี้ผมทำงานลุยเดี่ยวเลย พ่อแม่ พี่น้อง ภรรยา คอยให้แต่กำลังใจแค่นั้น งานหลักเป็นสถาปนิก เป็นอาจารย์พิเศษ เป็นผู้ตรวจสอบอาคาร รับงานจ้างเหมากับหน่วยงานต่างๆ เต็มมือไปหมดหมือนกัน
ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ เกิดขึ้นมาเพราะใจรักล้วนๆครับ อยู่กับรถแล้วผมมีความสุข เลยอยากทำอะไรที่มันเกี่ยวกับรถไว้บ้าง ช่วงแรกๆนี้เป็นช่วงเปิดตัวก่อน 20 รุ่น และจะตามมาอีก 12 รุ่นก่อนปลายเดิอนนี้
และยังมีส่วนที่รถในผมต้องออกแบบเพิ่มอีก เพราะไม่ตรงรุ่นกับบ้านเรา จึงค่อนข้างวุ่นวายมาก บางครั้งอาจมาดูแลที่โพสไว้ไม่ทั่วถึง ต้องกราบขออภัย
หากอะไรๆ ลงตัวแล้ว เริ่มมีเวลา เดี๋ยวจะมาช่วยตอยกระทู้ต่างๆให้ด้วยครับ แต่จากประสบการณ์อันน้อยนิดนะครับ ไม่ถึงขั้นเชียวชาญอะไรมากครับ แต่ก็ขับรถเป็นมากว่า25ปี คงพอมีความรู้จะแบ่งปันกันได้บ้างครับ
ขอบคุณสำหรับโอกาสและขออภัยมาณที่นี้ด้วยครับ
 :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 กันยายน 2015, 13:15:16 โดย mrpich »
ติดต่อ: พิเชษฐ์ ; Tel  095-582-2929  ; Line ID: slotpad ; email: mzpich@gmail.com กิจการ : แผ่นรองหลุมในรถยนต์ ,  ติดตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,5064.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2015, 14:04:12 »
ถ้าคุณมาแบบไม่ดูข้อตกลงการขาย ผมจะไม่ให้คุณขายนะครับ ครั้งนี้ผมเตือนโดยการลบนะครับ ถ้ายังมีมาอีก สินค้ายี่ห้อนี้ผมจะไม่ให้มาขายในนี้นะครับ

จำหน่าย ผ้าเบรก N Sport ทุกรุ่น พร้อมบริการ เปลี่ยน เจียรจาน ซ่อมช่วงล่างรถยน์ทุกชนิด

มีข้อสงสัยติดต่อมาครับ ทุกอย่างมีทางออก

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 5 ตุลาคม 2015, 11:23:10 »
ผ้าม่านรถน้องปา สวยหรู เกรด Premium

ผมหยุดคุณไม่ให้ทำการขายของใน Pamania ในรอบเดือนตุลาคม นี้นะครับ ผิดข้อตกลงเรื่องการลงรูป ผิดตั้งแต่ในรอบที่แล้ว และมีการแจ้งเตือน

คุณได้ตอบกลับมาแบบนี้ และมาในรอบนี้ก็ยังมาแบบเดิม

*** ทางผู้ดูแลหวังว่าในรอบหน้าจะได้รับความร่วมมือ

ออฟไลน์ นัน pamaanrod

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
    • pamaanrod.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015, 15:17:35 »
ผ้าม่านรถน้องปา สวยหรู เกรด Premium

ผมหยุดคุณไม่ให้ทำการขายของใน Pamania ในรอบเดือนตุลาคม นี้นะครับ ผิดข้อตกลงเรื่องการลงรูป ผิดตั้งแต่ในรอบที่แล้ว และมีการแจ้งเตือน

คุณได้ตอบกลับมาแบบนี้ และมาในรอบนี้ก็ยังมาแบบเดิม

*** ทางผู้ดูแลหวังว่าในรอบหน้าจะได้รับความร่วมมือ

ไม่ทราบว่ารูปสินค้าผิดกฏตรงไหนค่ะ
ขอรายละเอียดนิดนึง พอดีย้อนกลับไปดูที่ชี้เเจงไว้ให้ความที่เเล้วไม่ได้

พยายามอ่านระเบียบการโพสท์เเล้วเเต่ก็พลาด
ขอโทษค่ะ

เดือนหน้าจะมาเเก้ตัวค่ะ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015, 23:05:28 »
ไม่ทราบว่ารูปสินค้าผิดกฏตรงไหนค่ะ
ขอรายละเอียดนิดนึง พอดีย้อนกลับไปดูที่ชี้เเจงไว้ให้ความที่เเล้วไม่ได้

พยายามอ่านระเบียบการโพสท์เเล้วเเต่ก็พลาด
ขอโทษค่ะ

เดือนหน้าจะมาเเก้ตัวค่ะ

ถ้าคุณอ่านคุณจะไม่มาขอรายละเอียด

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,708.0.html

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 5 พฤศจิกายน 2015, 08:33:14 »
หัวข้อ: ล็อคยางอะไหล่ Pajero Sport มีการเตือนกันไปแล้วเลย24 ชั่วโมงคุณไม่เข้ามาดูมาแก้ไขผมลบทิ้งนะครับ

** แนะนำเขาไปอ่าน กฎ กติกา และข้อแนะนำในการใช้บริการ PaMania Marketplace ก่อนทำการขาย

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 8 ธันวาคม 2015, 17:16:35 »
มาทีไรผิดทุกที หน้าเบื่อถ้าผิดอีกจะลบซื่อทิ้งนะครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2015, 14:37:29 »

แนะนำอ่านสักหน่อยก่อนขาย

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,708.0.html

ออฟไลน์ น้าปิง/พี่เอ ท็อปเพาเวอร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • ขอพระเจ้าอวยพรทุกท่าน
    • www.toppowerservices.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มีนาคม 2016, 15:42:47 »
ฝากด้วยครับพี่โย..................ไม่ได้เข้ามาดูเลยกระทู้หายแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
พอดียุ่งกับลูกกับงานหน้าร้านมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ไหนจะทำสปริงอีก   เทสต์โช้คอีก.....ลืมต่อสมาชิกเลย
ขอโทษค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

please............
:L4386:
Mr.Rangsit Fueangpian โทร. 0809472777

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2016, 11:16:49 »
กล่องสัมภาระบนหลังคา หากยังผิดอีก มาเปิดร้านแต่ไม่เข้ามาดู หากมีอีกจะไม่ให้ขายนะครับ