ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 168656 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เตรียมพร้อมแล้วครับ อย่าลืมพี่ๆที่จะออกกำลังกายในตอนเช้วเตรียมจักรยานมาปั่นด้วยครับนัดเจอ 6.30 น.สถานที่รอแจ้งอีกครั้งครับ
ไปออกกำลังกันแต่เช้าตรู่เลยคับพี่ๆ.....สุดยอด.......สายปั่นคับพี่ๆ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
พี่ๆ ใครมีแผนที่หรือพิกัดไปบ่อกุ้งบ้าง ผมไปไม่ถูกเดี๋ยวหลงครับ ....  :sd23: :sd23:

:L4398: :L4398:เข้ามารอพิกัด / แผนที่ บ่อกุ้งกับพี่พฎ ด้วยคนครับ ครั้งนี้มิตติ้งแรกของผมด้วยสิ กลัวหลงเหมือนกัน (ครั้งแรกนี่มันทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียว ..เอ้ย!! ทั้งดีใจเลยครับ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
:L4398: :L4398:เข้ามารอพิกัด / แผนที่ บ่อกุ้งกับพี่พฎ ด้วยคนครับ ครั้งนี้มิตติ้งแรกของผมด้วยสิ กลัวหลงเหมือนกัน (ครั้งแรกนี่มันทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียว ..เอ้ย!! ทั้งดีใจเลยครับ  :sd42: :sd42:

:L2754: รอพิกัดชัดเจนอีกรอบครับ ว่าแต่พี่ป๊อบจะไปกี่โมงครับ พี่ป๊อบอยู่กรุงเทพ-นนท์เนี่ยแถวไหนครับ ละแวกๆนี้ปามาเนียชุกชุมอยู่นะครับ  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
จัด  :L6428: แรกให้พี่สุรศักดิ์เช่นกัน สำหรับคนมีใจ  :L2736:

ขอบคุณครับ คุณพี่กิตเป็นคนแรกของผม   :L2897:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ขอบคุณครับ คุณพี่กิตเป็นคนแรกของผม   :L2897:

ไปแอบมีรัยกันตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ยยยย
 :L2761: :L2761: :L2761:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
:L2754: รอพิกัดชัดเจนอีกรอบครับ ว่าแต่พี่ป๊อบจะไปกี่โมงครับ พี่ป๊อบอยู่กรุงเทพ-นนท์เนี่ยแถวไหนครับ ละแวกๆนี้ปามาเนียชุกชุมอยู่นะครับ  :L2734:

พี่ธี ผมน่าจะไปบ่ายอ่ะครับ ส่วนผมอยู่ซอยศิริชัย (กรุงเทพนนท์ 12) ที่ในซอยจะมีเซียงกง และซอยจะเป็นทางลัดผ่านหลังกระทรวงสาธารณสุข ไป ออก เดอะมอลล์ งาม วงศ์วานได้อ่ะครับ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
เตรียมพร้อมแล้วครับ อย่าลืมพี่ๆที่จะออกกำลังกายในตอนเช้วเตรียมจักรยานมาปั่นด้วยครับนัดเจอ 6.30 น.สถานที่รอแจ้งอีกครั้งครับ

ผมสูบลมรอแล้วครับ ยังไงบังมะต้องให้ผมเกาะตูดด้วยนา  ;D

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
พี่ๆครับ ตอนแรกผมคิดว่า muduard อันนี้ ผมหมายปองมาก แต่ตอนนี้ปัจจุบันนีั ผมเบาลงแล้ว เพราะหลังจากที่ได้คุยกับพี่ๆแล้ว...มิตรภาพที่พี่ๆมีให้ผม ผมไม่เคยเจอในสังคมสมัยนี้ ..มันงดงามมากๆครับ....ปล.6/6 ช่วยเต็มแรงคร้บ   สำหรับ :L6428:แรก ที่ผมได้(น้ำตาซึมเลยคร้บผม)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ผมสูบลมรอแล้วครับ ยังไงบังมะต้องให้ผมเกาะตูดด้วยนา  ;D
กด  :L6428: ให้เลยสำหรับเตรียมมิตติ้งแรกของพี่สุรศักดิ์

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ๆครับ ตอนแรกผมคิดว่า muduard อันนี้ ผมหมายปองมาก แต่ตอนนี้ปัจจุบันนีั ผมเบาลงแล้ว เพราะหลังจากที่ได้คุยกับพี่ๆแล้ว...มิตรภาพที่พี่ๆมีให้ผม ผมไม่เคยเจอในสังคมสมัยนี้ ..มันงดงามมากๆครับ....ปล.6/6 ช่วยเต็มแรงคร้บ   สำหรับ :L6428:แรก ที่ผมได้(น้ำตาซึมเลยคร้บผม)
กด  :L6428: ที่สองให้พี่จ้อยอีกดอกครับ  :L2736:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
วันเสาร์นะคับพี่กอบ  >:( >:( >:(
ทำงานน่ะซิ พี่แม็ค ผมอยากจะลางานน่ะ แต่มันไม่สะดวก  ;D
ขอดูช่วงเย็นๆ อีกทีพี่

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อดเจอพี่กอบเลยครับ  :sd21:

พรุ่งนี้แล้วเน้อ... ไม่เคยไปวังกุ้ง รู้แต่ว่าไม่ห่างจากป้อมพี่ลีโจ   :L4398:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

พรุ่งนี้... แล้วววว  :sd42:  :sd42:  :sd42:
.

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 ??? สรุปว่ามิตติ้งพรุ่งนี้จัดที่ป้อมพี่ลีโจ หรือที่วังกุ้งอะไรที่ว่า....อ่ะจ๊ะ... ::) รบกวนพี่ๆ ยืนยันเป้าหมายที่ชัดเจนอีกครั้งด้วยนะครัช  :L2758:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25

ดีค่ะพี่ปุ๊.... ไปกี่โมงคะจะได้เป็นเพื่อนกัน....พี่พีราว่าส่งลูกสาวที่เรียนพิเศษแล้วเดี๋ยวจะเลยไปค่ะเพราะตอนเย็นต้องรีบมารับเค้าด้วยค่ะ... รอบนี้หลอกเด็กไปด้วยไม่สำเร็จน้องเค้ากระซิบบอกพี่สาวเค้าว่าแม่โกหกเค้าๆไปร้อนมากๆเลย  :L2739: เดี๋ยวจะได้เตรียมเสบียงไปสนับสนุนพี่ๆเค้าด้วย  แต่รถคงเยอะถ้าไม่เสร็จพี่พีราก็เอาของกลับเดี๋ยวถ่ายรูปวิธีติดตั้งไปให้ช่างติดให้ก็ได้ค่ะ....                   
      ป.ล. พี่อ้วนกินไรรอบนี้....

:L2893: พี่พิรา...ปุ๊ว่าจะไปถึงสักประมาณ 10 โมงกว่าๆ จ๊ะ...กลัวไปแต่เช้าตรู่ยังไม่มีพี่ๆ มา แล้วเจอกันจ๊ะ  :L2736: (อ้อ...มีหวานเย็นชื่นใจ....เฉาก๋วย...ไปฝากพวกพี่ๆ ในมิตติ้งเพื่อคลายร้อนกันด้วยนะ  ;) )

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้น่าจะคอนเฟิร์มจัดที่วังกุ้งนะครับ
ส่วนรายละเอียดพิกัดและแผนที่ รอสักพักจะอัพเดทให้ครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้น่าจะคอนเฟิร์มจัดที่วังกุ้งนะครับ
ส่วนรายละเอียดพิกัดและแผนที่ รอสักพักจะอัพเดทให้ครับ

.

อ้าว…ย้ายที่เหรอคับ ?? ??
.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
.

อ้าว…ย้ายที่เหรอคับ ?? ??
.

ใช่แล้วครับพี่เจมส์ เหตุเพราะสถานที่ไม่อำนวยครับ รอพิกัดวังกุ้งนะครับ :L2759:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
แผนที่การเดินทางพร้อมพิกัดครับผม
อยู่ไม่ห่างจากป้อมพี่ลีโจมากนัก

พิกัด : 13.603177, 100.422539

แผนที่คร่าวๆนะครับ

• Pa Mania
  • *
ใช่แล้วครับพี่เจมส์ เหตุเพราะสถานที่ไม่อำนวยครับ รอพิกัดวังกุ้งนะครับ :L2759:

.

ขอบคุณหลายๆ เด้อคับ พี่หยก   :sd23:  :sd23:  :sd23:
.