ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting Mudguard : นัดติดตั้งอุปกรณ์ต้อนรับฝนเดือน6 นี้....06 / 06 / 15  (อ่าน 168645 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 48
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
1 คน 2 คัน ไปยังงัย งง

คงเป็นมุขพี่ปรีมังครับพี่จ่า น้องปาคันนึง พร้อมยานบนน้องปาอีกคันนึง  ;D :L2761:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
รอบนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ไปด้วย 2 คนครับ

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
กำลังนึกมุขหลอก ผบ.ไป MEETING กับพี่ๆอยู่ครับ เพราะพึ่งติดกันแคร้งค์มาได้แบบตัวแดงเถือก แถซะสงสารตัวเองเลย  :L4387:  :L4387:  :L4387:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ใกล้เข้ามาแล้วมิตติ้งที่เยอะที่สุดพอๆกับงานประจำปี

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
:L2893:  พี่พิรา...ไปเปล่า...เจอกันนะ...

ดีค่ะพี่ปุ๊.... ไปกี่โมงคะจะได้เป็นเพื่อนกัน....พี่พีราว่าส่งลูกสาวที่เรียนพิเศษแล้วเดี๋ยวจะเลยไปค่ะเพราะตอนเย็นต้องรีบมารับเค้าด้วยค่ะ... รอบนี้หลอกเด็กไปด้วยไม่สำเร็จน้องเค้ากระซิบบอกพี่สาวเค้าว่าแม่โกหกเค้าๆไปร้อนมากๆเลย  :L2739: เดี๋ยวจะได้เตรียมเสบียงไปสนับสนุนพี่ๆเค้าด้วย  แต่รถคงเยอะถ้าไม่เสร็จพี่พีราก็เอาของกลับเดี๋ยวถ่ายรูปวิธีติดตั้งไปให้ช่างติดให้ก็ได้ค่ะ....                   
      ป.ล. พี่อ้วนกินไรรอบนี้....
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
รอบนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ไปด้วย 2 คนครับ
คิดถึง น่ะครับพี่หมู. ไม่เจอกันเลยคับ. ขับรถปลอดภัยน่ะครับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *

ดีค่ะพี่ปุ๊.... ไปกี่โมงคะจะได้เป็นเพื่อนกัน....พี่พีราว่าส่งลูกสาวที่เรียนพิเศษแล้วเดี๋ยวจะเลยไปค่ะเพราะตอนเย็นต้องรีบมารับเค้าด้วยค่ะ... รอบนี้หลอกเด็กไปด้วยไม่สำเร็จน้องเค้ากระซิบบอกพี่สาวเค้าว่าแม่โกหกเค้าๆไปร้อนมากๆเลย  :L2739: เดี๋ยวจะได้เตรียมเสบียงไปสนับสนุนพี่ๆเค้าด้วย  แต่รถคงเยอะถ้าไม่เสร็จพี่พีราก็เอาของกลับเดี๋ยวถ่ายรูปวิธีติดตั้งไปให้ช่างติดให้ก็ได้ค่ะ....                   
      ป.ล. พี่อ้วนกินไรรอบนี้....

เด็กๆคงร้อนจริงมั่งครับ. แต่พี่่อ้วนผม นี่เย็นๆกันเลยครับ.   มีพี่พีรา นำของกินมาเผื่อให้ด้วยครับ.
เห็นว่ารถเยอะมากแต่พี่ๆทีมงานตั้งใจจะทำให้เสร็จกันในวันเดียวเลยครับ สำหรับงานมิตติ้ง มีพี่ๆปามาเนียมาช่วยกันแบบทุกครั้ง
สบายใจได้เลยครับ มีแต่ผู้มีประสบการณ์ เเละมีฝีมือในการปรับแต่งรถทั้งนั้นคับ
                                                                   ขอบพระคุณพี่พีรามากๆเลยครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

:L2900: โอมๆเพี้ยงๆ ไม่มีผิดพลาด  :sd01:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
:L2900: โอมๆเพี้ยงๆ ไม่มีผิดพลาด  :sd01:
โอม เพี้ยงๆ  ปู้ดๆ  ;D

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ยืนเรื่องขออนุมัติ กับท่าน ผบ. ไว้เรียบร้อย  :L4387:
ถ้าไม่มีเหตุอันใด...ได้เจอกันแน่ครับ  :L4398:

ว่าแต่...มีพี่ท่านใด พอจะช่วยผมติด ไฟเดย์ไลท์ ได้บ้างไหมนะ  :L2761: :sd23:
ตั้งแต่...ได้มาจากงานปี ยังไม่มีเวลาไปติด สักกะที  :D

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เดี๋ยว..ไม่จบใช่ป่ะ   :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

+ 1 คับ
.

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -

:sd01: :sd01: :sd01: .........อู้.....ฮู........ มีตติ้งระดับประเทศได้มั้งครับผมว่า น้องปารวมกัน 50 คัน  แค่ได้ไปร่วมก็นับว่าสุดยอดแล้ว เสียดายผมไม่ว่างและอยู่ไกล รอดูภาพเบื้องหลังครับ .........  :sd23: :sd23: :sd23:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

• Pa Mania
  • *
เดี๋ยว..ไม่จบใช่ป่ะ   :sd42: :sd42:
มีจบด้วย อ่ะคับ. 

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
  :L4387: ได้ไปเปล่าไม่รุ๊ จะพยายามว่างนะครับ คิดถึงทุกท่าน  :L2754:

• Pa Mania
  • *
  :L4387: ได้ไปเปล่าไม่รุ๊ จะพยายามว่างนะครับ คิดถึงทุกท่าน  :L2754:
อ้าว อ้าว อ้าว อ้าว อ้าว.  พี่ป้อมมาน่ะคับ. คิดถึงงงงงงงง

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
เด็กๆคงร้อนจริงมั่งครับ. แต่พี่่อ้วนผม นี่เย็นๆกันเลยครับ.   มีพี่พีรา นำของกินมาเผื่อให้ด้วยครับ.
เห็นว่ารถเยอะมากแต่พี่ๆทีมงานตั้งใจจะทำให้เสร็จกันในวันเดียวเลยครับ สำหรับงานมิตติ้ง มีพี่ๆปามาเนียมาช่วยกันแบบทุกครั้ง
สบายใจได้เลยครับ มีแต่ผู้มีประสบการณ์ เเละมีฝีมือในการปรับแต่งรถทั้งนั้นคับ
                                                                   ขอบพระคุณพี่พีรามากๆเลยครับ

ขอบคุณพี่อั๋นมากๆเลยค่ะและพี่ปามาเนียน้ำใจงามทุกคนเลย..... :sd23:  :sd23:  :sd23:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ไป......ไป.....

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
1 คัน 1 คนครับ โสดครับผมเผื่อมอดพาไปจบ  ;D ;D

.

สะกิด… สะกิดด้วยนะคับ อิอิ
.