ผู้เขียน หัวข้อ: ***HBD สำหรับพี่ๆสมาชิกปามาเนีย Full Member เดือน พฤษภาคม ๒๕๕๘  (อ่าน 9978 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เข้าสู่เดือนที่ 5ของปี 2558 วันนี้ 1 พฤษภาคม 58 ตรงกับวันแรงงาน และเป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนียทั้ง 3 ท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Hbdพี่พี่ทุกท่านครับ :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD กันอีกแล้ว อวยพรเหมือนเดิมครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
Hbd มีความสุขทุกคนครับ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
สุขสันต์วันเกิดครับ ทุกท่าน

• Pa Mania
  • *
2/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิด ของ พี่นุช TN , พี่ธีระ และพี่หนุ่ย ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ
 :L4399:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
สุขสันต์วันเกิดครับ คุณนุช พี่ธีระ พี่หนุ่ย   :sd24:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
สุขสันต์วันเกิด พี่ที่เกิดในเดือนนี้ทุกๆท่านครับ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
HBD พี่ๆที่เกิดเดือน พ.ค. นะครับ มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆกันทั่วหน้าเลยครับ  :L2904:

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขออำนวยพรให้พี่ๆ สมช ทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดบรรจบครบรอบในเดือนพฤษภาคมนี้
ให้ให้มีความสุข ความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

• Pa Mania
  • *

3/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนียทั้งสองท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  สุขสันต์วันเกิดพี่ติกตั๊กคับ    สุขภาพเเข็งแรงครับพี่    :L2906:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
:sd23:  สุขสันต์วันเกิดพี่ติกตั๊กคับ    สุขภาพเเข็งแรงครับพี่    :L2906:
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับพี่ต๋อง พี่อั๋น และพี่ๆชาวปามาเนียทุกท่านครับ   :sd23:
Win Win

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
HBD ให้พี่ทุกคนนะคร้าบ  :L2753:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

สุขสันต์์วันคล้ายวันเกิด ท่านที่เกิดเดือนพฤษภา ด้วยครับ

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆปามาเนียคร้่าขอให้สมปรารถนาทุอย่าง

🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
Happy happy birthday พี่ๆทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในวันนี้และเดือนนี้อีกครั้งครับ  :sd23:  ขอพรสิ่งศักดิ์สิทธิ์ให้คุ้มครองพี่น้องทุกท่านให้มีแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปเลยนะครับ.  :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *

5/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนียทั้งสามท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ
***พี่หนึ่ง กับ น้าหนึ่งQC เป็นบุคคลเดียวกันไหมหนอ  :L2761:

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
HBD พี่ๆทุกๆคนที่เกิดในเดือนนี้นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เงินทองไหลมาเทมา หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้านะครับ  :L2734:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
Happy Birth Day พี่ๆที่เกิดเดือน พ.ค. นี้น่ะครับ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :sd10: ขอให้พี่ๆ ที่เกิดเดือนพฤษภาคม..มีความสุขทุกๆท่าน คร้าบบบ :L4384: :sd24: :sd24: :sd24:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
HBD ครับพี่ๆทุกคนที่เกิดเดือนนี้ ขอให้สมหวังในสิ่งที่ต้องการครับ

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ๆปามาเนียที่เกิดในเดือนนี้ สุขภาพแข็งแรง เฮง เฮง เฮง นะคะ
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *

6/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ๆสมาชิกปามาเนีย ทั้ง 4 ท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
HBD ครับ  ;D

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
HAPPY BIRTH DAY สำหรับพี่ๆปามาเนียที่เกิดเดือนนี้คับ ร่ารวย ทุกคนคับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
HBD ครับ ขอให้รวยๆเฮงๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง  :sd24:  : :L2897:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
HBD พี่ๆ ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนพฤษาภา ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย คิดหวังสิ่งใดให้สมหวังนะครับ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4361: สุขสันต์วันเกิดจร้า...พี่ๆ ที่เกิดในเดือนพฤษภาคมทุกท่าน สุข รวย ปลอดภัย

• Pa Mania
  • *

7/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนีย ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD พี่ๆ ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนพฤษาภาคม
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
 :L4384:   โชคดีทุกท่านน่ะคร้าบบบบ     :L4384:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ขอให้พี่ทุกคนไร้โรค แต่ไม่ไร้ทรัพย์และความสุขครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *

8/5/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่พีระเดช ขอให้สุขภาพแข็งแรง และเข้าเว็บเข้ามาทักทายบ้างนะครับ

• Pa Mania
  • *
 :L2739:  HBD  คับพี่  :L2739:

• Pa Mania
  • *
10-5-58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ๆสมาชิกปามาเนียทั้ง3ท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ HBD

• Pa Mania
  • *
13/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนีย ทั้งสองท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

• Pa Mania
  • *
 :L2739:  HBD  คับพี่ๆปามาเนียคับ    พี่ต๋องครับพี่ๆ บางท่านยังอยู่
ในบ้านปามาเนียอยู่อีกไหมคับ  บางท่านผมยังไม่เคยเห็นเลยคับ    :sd06:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่ๆที่เกิดเดือนนี้ทุกท่านครับ ขอให้มีความสุข แข็งแรง รวยๆกันถ้วนหน้าครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
HBD ครับพี่ๆทุกคน  :L2753:

• Pa Mania
  • *
15/05/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ๆสมาชิกปามาเนีย ทั้ง 3 ท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

• Pa Mania
  • *
 :sd23:  สุขภาพเเข็งแรงน่ะคร้าบ
 :L4399:    :L4399:    :L4399:
   อธิษฐานผ่านอักษรพรวันเกิด  คำใดเลิศประเสริฐสุขทุกทิศา
ขอมอบให้คนดีที่เกิดมา       วันเวลาผาสุกทุกข์ไม่มี

ขอคุณพระปกป้องคุ้มครองขวัญ  ให้สุขสันต์บรรเจิดเฉิดฉวี
เกียรติการงานสราญรื่นชื่นชีวี     ตลอดปีตลอดไปขอให้รวย

ขออำนวยอวยพรในตอนดึก    ความรู้สึกห่วงหามาปลอบขวัญ
ขอให้มีความสุขทุกคืนวัน       รักซื่อตรงคงมั่นมิผันแปร

ขอเทคแคร์ แชร์ใจ มาลัยคล้อง  มีเงินทอง ท่วมท้น พ้นนกระแส
เรื่องโรคภัย ไข้เจ็บ มิตอแย     ให้ถ่องแท้ แลประเสริฐ เกิดสิ่งดี

ขออวยชัย ในวัน ที่ท่านเกิด        พรประเสริฐ เพริศพริ้ง ยิ่งสุขสันต์
ให้ร่ำรวย เงินทอง ผิวผ่องพรรณ    ตลอดกาล ตลอดไป ใจร่มเย็น

ปรารถนา สิ่งใด ได้ดังนึก           มีบ้านตึก โตใหญ่ ไร้ทุกข์เข็ญ
มีชีวิต จิตสว่าง ดั่งจันทร์เพ็ญ      มีรถเบ๊นท์ เกียรติยศ ปรากฏไกล
ธรรมรักษาคนดีให้มีสุข            ห่างไกลทุกข์สิ้นโศกในโลกสาม
เจริญธรรมนำสุขทุกโมงยาม      จงพบความเกษมสันต์นิรันดร

ขออวยชัยให้พรยามนอนหลับ     ฝันดีรับอรุณ อุ่นอักษร
ขอให้พบสุขสวัสดิ์จตุพร           สิ่งอาวรณ์หวังไว้....สมใจเทอญ....สาธุ ฯลฯ

ให้สดใส ในชีวี มีความสุข            ให้หมดทุกข์ ตลอดกาล นะท่านเอ๋ย
ดอกกุหลาบ ทาบอักษร พรรำเพย     ความรักเกย หอมกรุ่น ให้อุ่นทรวง
ครบรอบในวันเกิดประเสริฐศรี     อวยพรพี่จากใจให้สุขสันต์
มากมีทรัพย์ลาภยศหนุนอนันต์    ทุกคืนวันเปี่ยมสุขไร้ทุกข์เทอญ
 :sd23:    :sd23:    :sd23:

ออฟไลน์ Net Udonthani(เน็ตอุดร)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd23: ขอบพระคุณมากๆ ครับทุกท่าน สำหรับคำอวยพร