ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาค นมและสิ่งของเครื่องใช้ไปวัดพระบาทน้ำพุ 28 เม.ย. 2558  (อ่าน 43195 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอขอบคุณ เวปปามาเนีย. พี่โต้ง พี่กิต พี่พฏ พี่อั๋น พี่อิฐ พี่แม็ค พี่อ้วน
พี่ไช พี่ตุ้ย พี่กอบ พี่ทูต พี่อาท พี่ก้อง พี่พีราและเพื่อนๆ พี่ป๊อป พี่เอ พี่เปี่ยม และพี่ๆที่ได้ร่วมบุญ
ผมขออำนาจคุณ พระศรีรัตนตรัย. จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจาก ทุกข์โศก โรคภัย ขอให้ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป อนุโมทนา สาธุ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

อากาศร้อน ร่วมทำบุญแล้ว ใจจะเย็นๆๆๆ
สาธุครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
ถ้าไม่สะดวกหรือไม่มีเพิ่มเติมอีก. ผมวิ่งไปรับก็ได้นะครับพี่พีรา
 :sd23: :sd23: :sd23:

บอกช้าไปไหมนี่พี่ปุ้ย   ถ้ารู้ว่าจะผ่านมาแถวแฟชั่น จะได้จอดรถรอแถวนี้  >:(  >:(

ขอขอบคุณ เวปปามาเนีย. พี่โต้ง พี่กิต พี่พฏ พี่อั๋น พี่อิฐ พี่แม็ค พี่อ้วน
พี่ไช พี่ตุ้ย พี่กอบ พี่ทูต พี่อาท พี่ก้อง พี่พีราและเพื่อนๆ พี่ป๊อป พี่เอ พี่เปี่ยม และพี่ๆที่ได้ร่วมบุญ
ผมขออำนาจคุณ พระศรีรัตนตรัย. จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจาก ทุกข์โศก โรคภัย ขอให้ร่ำรวย ยิ่งๆขึ้นไป อนุโมทนา สาธุ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

สาธุคร้า .....พี่ปุ้ยเก่งมั้กมากบรรทุกไปได้ไงกลัวรถหักครึ่ง...... :L6428:  :L6428: .ให้กับใจหล่อๅ
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

:sd23: :sd23: อนุโมทนาสาธุครับ
 **พี่ปุ้ยสนใจขับยานบ้างปล่าวหุ่นจะเฟริมนะครับติดต่อพ่อมดได้นะ... ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณพี่ปุ้ยคับ บุญกุศลครั้งนี้ขอให้โชคดีกันทุกท่านน่ะคร้าบบบ  :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

manhorse

• บุคคลทั่วไป
สาธุๆๆ ยินดีครับพี่ปุ้ย สิ่งดีๆ ทำแล้วก็รู้สึกดีๆทันทีที่ทำครับ  :L4399:
ขอบคุณพี่ปุ้ยเช่นกันที่มีจิตอันเป็นกุศล  :sd23: :sd23: :sd23:
ขอบคุณ พี่ปุ้ย ใจบุญช่วยเหลือเพื่อสังคม  :L4399:  :sd23:
สวัสดีครับพี่กิตฯ ขอบคุณครับ(ช่วงนี้งานรัดเลยครับผม)

เรียนพี่ปุ้ยฯ ครับ
ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ
                บอกช้าไปไหมนี่พี่ปุ้ย   ถ้ารู้ว่าจะผ่านมาแถวแฟชั่น จะได้จอดรถรอแถวนี้  >:(  >:(

สาธุคร้า .....พี่ปุ้ยเก่งมั้กมากบรรทุกไปได้ไงกลัวรถหักครึ่ง...... :L6428:  :L6428: .ให้กับใจหล่อๅ
:sd23: :sd23: อนุโมทนาสาธุครับ
 **พี่ปุ้ยสนใจขับยานบ้างปล่าวหุ่นจะเฟริมนะครับติดต่อพ่อมดได้นะ... ;D ;D ;D ;D
ขอบคุณพี่ปุ้ยคับ บุญกุศลครั้งนี้ขอให้โชคดีกันทุกท่านน่ะคร้าบบบ  :L2900:
ผมต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคน ครับที่ร่วมกันทำบุญในครั้งนี้ ผมคนเดียว. ไม่สามารถทำได้
ถ้าไม่มีพวกๆพี่ ในปามาเนียร่วมแล้ว. หรือจะเป็น น้องๆที่โคราช มาร่วมกันแล้ว
ของที่นำไปบริจาคคงไม่เยอะมากขนาดนี้ พวกเราตั้งใจทำจริงๆอยากช่วยเหลือผู้ป่วย ที่วัดพระบาทน้ำพุ
ทุกๆคนที่ไปร่วม ก็ขอบคุณพวกพี่ๆใน ปามาเนีย ทุกๆคน ที่มีจิตใจงาม เผื่อแผ่เมตตา กรุณาปราณี
ผมต้องขอ ขอบพระคุณ พี่ๆ ปามาเนีย มากๆครับ