ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาค นมและสิ่งของเครื่องใช้ไปวัดพระบาทน้ำพุ 28 เม.ย. 2558  (อ่าน 43197 ครั้ง)

manhorse

• บุคคลทั่วไป

ขอเชิญพี่ๆ ปามาเนีย บริจาคนมและสิ่งของเครื่องใช้ เพื่อไปถวายวัดพระบาทน้ำพุ
ในวันที่ 28 เม.ย. 2558 โดยในครั้งนี้ผมได้ร่วมมือกับ พี่เอนก จ๊อกกี้นำศักดิ์(แชมป์ขี่ม้าแข่งประเทศไทยหลายสมัย)
จ๊อกกี้ จตุพล และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในวงการกีฬาม้าแข่ง จะไปร่วมทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุ
ผมจึงมาเรียนเชิญ พี่ๆ ปามาเนียที่ใจบุญทุกๆท่าน มาร่วมบริจาคนมและสิ่งขอมร่วมกันครับ
ติดต่อบริจาคนมและสิ่งของเครื่องใช้ได้ที่ ผมและพี่โต้ง ได้นะครับ ขอบคุณมากๆครับ
รับบริจาคนมและสิ่งของ ถึงวันที่27 เม.ย. 2558 ครับผม
 :sd23: :sd23: :sd23:
ถ้างั้นผมขอให้เลขที่บัญชี ไว้เลยนะครับ
ธนวุฒิ แจ่มสวัสดิ์
748-2-61841-8
ธ.กสิกรไทย สาขาพระราม 3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2015, 17:19:59 โดย ปุ้ย ปาบางแก้ว »

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
รับทราบครับ  :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอบคุณพี่ปุ้ยที่แจ้งข่าวครับ พี่ปุ้ยช่วยกำหนด deadline ในการส่งมอบของบริจาคหน่อยดีไหมครับ  :L2758:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ฝากของได้ที่พี่โต้งและพี่ปุ้ย แล้วพี่ปุ้ยอยู่แถวไหนครับพี่  :L2761: :L2761:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ถ้าจะสมทบทุนเป็นเงินพี่ปุ้ยสะดวกป่าวครับ  :L4387:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

manhorse

รับทราบครับ  :L2736: :L2736:
ขอบคุณพี่พฏ มากๆครับ
ขอบคุณพี่ปุ้ยที่แจ้งข่าวครับ พี่ปุ้ยช่วยกำหนด deadline ในการส่งมอบของบริจาคหน่อยดีไหมครับ  :L2758:
ได้ครับพี่กิต ผมจะแก้ไขข้อความครับ
ฝากของได้ที่พี่โต้งและพี่ปุ้ย แล้วพี่ปุ้ยอยู่แถวไหนครับพี่  :L2761: :L2761:
ผมก็อยู่แถวๆที่พี่โต้งล้างรถครับพี่นุ๊ก
ถ้าจะสมทบทุนเป็นเงินพี่ปุ้ยสะดวกป่าวครับ  :L4387:
ได้ครับพี่อิฐ
ขอบคุณพี่ๆ ปามาเนีย ทุกๆท่านครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
แจ้งเลขที่บัญชีน่าจะสะดวกสำหรับพี่ๆ ที่ต้องการร่วมทำบุญนะครับ  :L4399:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
แจ้งเลขที่บัญชีน่าจะสะดวกสำหรับพี่ๆ ที่ต้องการร่วมทำบุญนะครับ  :L4399:

ถูกต้องคร้าบบบ...พี่ปุ้ยลงหมายเลข บช. ไว้เลยครับ......และรบกวนพี่ปุ้ยเช็คราคาค่านม ผ้าอ้อม หรืออื่นๆที่ต้องการใว้ในกระทู้นี้ด้วยครับ เอาใกล้ๆที่พี่ปุ้ยสามารถเอารถไปใส่ได้สะดวก...

คาดว่าพวกเราจะโอนตังส์พี่ปุ้ยให้ช่วยซื้อตามรายการ และรบกวนพี่ปุ้ยเอาไปทำบุญร่วมกัน.... :L2758:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ถูกต้องคร้าบบบ...พี่ปุ้ยลงหมายเลข บช. ไว้เลยครับ......และรบกวนพี่ปุ้ยเช็คราคาค่านม ผ้าอ้อม หรืออื่นๆที่ต้องการใว้ในกระทู้นี้ด้วยครับ เอาใกล้ๆที่พี่ปุ้ยสามารถเอารถไปใส่ได้สะดวก...

คาดว่าพวกเราจะโอนตังส์พี่ปุ้ยให้ช่วยซื้อตามรายการ และรบกวนพี่ปุ้ยเอาไปทำบุญร่วมกัน.... :L2758:

เห็นด้วยตามพี่ทูตว่าเลยครับ  :L2900:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

manhorse

ครับพี่อิฐ ผมแก้ไขข้อความแล้วครับ  :sd23:

ครับพี่ทูตผมลงเลขที่บัญชีให้แล้วครับ.  :sd23:
เห็นด้วยตามพี่ทูตว่าเลยครับ  :L2900:
ครับพี่อาท พี่จะซื้ออะไรผมจะไปดูให้ครับ  :sd23:

surut jantorn

ร่วมด้วยช่วยกันครับพี่ปุ้ย
นม 1 ลัง
วันพรุ่งนี้หรือวันอาทิตย์จะพาพี่ป๊อปไปทัวร์ร้านพี่โต้งแล้วเจอกันครับ

เดี๋ยวไปตามพี่ป๊อปก่อนแกชอบทำบุญ  :sd23:

manhorse

ร่วมด้วยช่วยกันครับพี่ปุ้ย
นม 1 ลัง
วันพรุ่งนี้หรือวันอาทิตย์จะพาพี่ป๊อปไปทัวร์ร้านพี่โต้งแล้วเจอกันครับ

เดี๋ยวไปตามพี่ป๊อปก่อนแกชอบทำบุญ  :sd23:
สาธุ สาธุ สาธุ พี่อ้วนและพี่ป๊อป

• Pa Mania
  • *
นมจืดวัวแดง ไทย-เดนมาร์ก กล่อง 200 มล. สักลังดีไหมพี่ปุ้ย
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
เอ่อ...ลืมถามเวลาไปวัดจะเอารถอะไรขนของไปบริจาคครับ เผื่อว่างงานอาจจะได้ไปด้วย  :sd23:

manhorse

นมจืดวัวแดง ไทย-เดนมาร์ก กล่อง 200 มล. สักลังดีไหมพี่ปุ้ย
เอ่อ...ลืมถามเวลาไปวัดจะเอารถอะไรขนของไปบริจาคครับ เผื่อว่างงานอาจจะได้ไปด้วย  :sd23:
แล้วแต่จิตศรัทธา. ครับพี่อาท ผมจะเอารถผมขนไปและก็มีรถพรรคพวกที่จะไปอีก
ส่วนทางโคราช แว่วๆมาอาจจะเหมารถบัสแล้วมาเจอกันที่วัดครับพี่อาท 
ถ้าพี่อาทหรือพี่ๆปามาเนียท่านไหนว่างก็เชิญไปร่วมทำบุญด้วยกันในครั้งนี้ นะครับ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2015, 22:01:04 โดย ปุ้ย ปาบางแก้ว »

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เยี่ยมเลยพี่ปุ้ย เด่วจัดให้ก่อนวันกำหนดครับ :L2734:
Pamania so good

manhorse

เยี่ยมเลยพี่ปุ้ย เด่วจัดให้ก่อนวันกำหนดครับ :L2734:
ขอบคุณครับพี่เปี่ยม  :sd23: ร่วมด้วนช่วยกันครับ คนละเล็กละน้อย. ก็จะดูมากไปเองครับ
ถ้าพี่เปี่ยมว่าง เชิญร่วมขบวน ไปร่วมบุญในครั้งนี้ด้วยกันนะครับ อนุโมทนา. สาธุครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอโทษที่มาช้า พี่ปุ้ย ผมอยู่ที่ตึก Esso ประชุมเครียดอยู่ครับ

ป่านนี้ พี่ปุ้ยคงจัดการเรียบร้อยแล้ว  :sd23: :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

manhorse

ขอโทษที่มาช้า พี่ปุ้ย ผมอยู่ที่ตึก Esso ประชุมเครียดอยู่ครับ

ป่านนี้ พี่ปุ้ยคงจัดการเรียบร้อยแล้ว  :sd23: :sd23: :sd23:
ยังไม่เรียบร้อยดีครับ แต่ยังไงก็ต้องขอความช่วยเหลือจากพี่โต้งอีกแรงครับ
เพราะอาจจะมีพี่ๆสมาชิก ที่จะร่วมบุญในครั้งนี้นำของมาฝากไว้ที่ร้านพี่โต้ง
ก่อนที่ผมจะนำไป ถวายวัดพระบาทน้ำพุในวันอังคารที่28 เมษายน2558นี้ครับ
ต้องขออนุโมทนา สาธุ ในการร่วมบุญกันในครั้งนี้ครับ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผ้าอ้อมสำเร็จรูปทางวัดต้องการแบบใดขนาดใดบ้างครับ :sd23:
Pamania so good