ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือน...ปัญหารั่วซึมของท่อน้ำยาแอร์ ณ จุดสัมผัส U-Bolt ของบันไดข้าง  (อ่าน 17531 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
พี่ยงได้ลองเปิดแอร์ดูบ้างหรือยังครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
พี่ยงได้ลองเปิดแอร์ดูบ้างหรือยังครับ

ลองแล้วครับ  เมื่อครู่นี่เอง
ถ้าถามว่าเย็นมั้ย  ความรู้สึกคือเย็นน้อยลงจากเมื่อก่อนครับ  แต่ก็ไม่ทราบว่าเป็นเพราะแดดเปรี้ยงๆ  หรือเพราะผลจากการไปเล่นกับระบบแอร์

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
กระทู้พี่ยงทำให้พี่ๆหลายท่านที่ติดบันไดใหม่ต้องมุดใต้ท้องรถเพื่อตรวจสอบสภาพ รวมทั้งผมด้วย

ขอบคุณมากครับ

:sd23:  :sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ก้มดูไว้ไม่เสียหลายครับ :L2904:
Pamania so good

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
ก้มดูไว้ไม่เสียหลายครับ :L2904:

พี่เปี่ยม ก้มๆ เงยๆ ระวังนะ

:L2901:  :L2901:  :L2901:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เดิมๆต้องก้มป่าว

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เดิมๆต้องก้มป่าว
ก้มๆ เงยๆระวังหน้ามืดนะครับ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่เปี่ยม ก้มๆ เงยๆ ระวังนะ

:L2901:  :L2901:  :L2901:
:L2739: อะไรเหรอครับพี่เต้ย  ;D

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอบคุณพี่ยง ที่นำมาแชร์ความรู้กันครับ และยินดีที่แก้ปัญหาได้ตรวจุด รวมทั้งเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆสมาชิก :sd23:

อ่านกระทู้หน้าแรกของพี่ยง ด้วยความวิตกจริต จึงรีบก้มไปดูใต้ท้องรถ  เฮ้อออ ยังดีอยุ่ :L2736: :L2904:

...................ก็แหง๋ละซิ  ก็ยังไม่ได้ติดบันไดคุ้กกี้Limited กะเค้านี่นา :D

นึกขึ้นได้ ต้องรีบไปกระตุ้นจักกะแร้ พี่นะไอดอล ซะหน่อยละ :L2897: :L6415:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอบคุณพี่ยง ที่นำมาแชร์ความรู้กันครับ และยินดีที่แก้ปัญหาได้ตรวจุด รวมทั้งเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆสมาชิก :sd23:

อ่านกระทู้หน้าแรกของพี่ยง ด้วยความวิตกจริต จึงรีบก้มไปดูใต้ท้องรถ  เฮ้อออ ยังดีอยุ่ :L2736: :L2904:

...................ก็แหง๋ละซิ  ก็ยังไม่ได้ติดบันไดคุ้กกี้Limited กะเค้านี่นา :D

นึกขึ้นได้ ต้องรีบไปกระตุ้นจักกะแร้ พี่นะไอดอล ซะหน่อยละ :L2897: :L6415:

ช่ะอุ้ย 55555   อ่านกระทู้พี่ย้งเสร็จต้องรีบไปดูบ้างละ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
:L2739: อะไรเหรอครับพี่เต้ย  ;D

ระวังลมจับตัวได้ ครับผม

:sd42: :sd42: :sd42:

:L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ neng เหน่ง พระรามเก้า45

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • มือใหม่หัดขับ 4 WD
ไว้ลองก้มดูบ้างครับ
Love in Pajero Sport 3.2 4WD
รถกระบะคันแรกของผม

New Pajero GT 2.4 4WD Y2018
รถป้ายแดงคันแรกของผม