ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์หยุดหลายวัน พี่ๆไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 32284 ครั้ง)

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ใครเปลี่ยนกลิ่น :L2905: :L2901:
Pamania so good

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
อยู่เฝ้ากรุงเทพครับ อาจพากันใส่ชุดไทยไปขับรถเล่นในกรุงเทพ  :sd42: :sd42: โอกาสถนนว่างๆหายาก ย้อนยุคเมื่อ 15-20 ปีที่แล้วหน่อย
:L2739:  บ่งบอกอายุเลยคับ พี่ธี   :sd42:   
 :L2739:   ล้อเล่นน่ะคร้าบบบ     :sd24:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :L4373: แวะมาบอกว่า สงกรานต์ปีนี้ อยู่เฝ้าป้อมปราการ ครับผม
 :L4396: :L4396: :L4396: :L4398: :L4396:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
กระบี่ พังงา ภูเก็ต สุราษฏ์ ชุมพร ครับผม เดี๋ยวจะเที่ยวเผื่อนะครับ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
อยากไปเที่ยวใต้เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือป่าว ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของผบ. ผมเป็นแค่พลขับออกเสียงมิได้  :sd21:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
อยากไปเที่ยวใต้เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือป่าว ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของผบ. ผมเป็นแค่พลขับออกเสียงมิได้  :sd21:

แต่ออกตังส์ได้นะ   :L6419:  :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมเข้าพื้นที่ภาคใต้ตะวันตกครับ เจอกันครับพี่ๆ เดินทางปลอดภัยครับ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
กระบี่ พังงา ภูเก็ต สุราษฏ์ ชุมพร ครับผม เดี๋ยวจะเที่ยวเผื่อนะครับ  :L2736:

ผมเข้าพื้นที่ภาคใต้ตะวันตกครับ เจอกันครับพี่ๆ เดินทางปลอดภัยครับ  :L2736:
ผมพึ่งกลับมาจากระนองเมื่อวันจันทร์ครับ
ส่วนช่วงสงกรานต์ไปเที่ยวเมืองกาญฯ นะจ๊ะ เจอปาเงินหางเขียวโบกทักปะแป้งคนขับได้นะครับ คนขับหน้าหวานไม่ดุครับ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
  ผมพึ่งกลับมาจากระนองเมื่อวันจันทร์ครับ
ส่วนช่วงสงกรานต์ไปเที่ยวเมืองกาญฯ นะจ๊ะ เจอปาเงินหางเขียวโบกทักปะแป้งคนขับได้นะครับ คนขับหน้าหวานไม่ดุครับ  ;D

กลับกาญไปดักจับเจ้าหางเขียวดีไหมหว่าา
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ผม...ยิงยาว..ขอนแก่น(บ้าน ผบ.) ครับ  :L4398:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
กลับกาญไปดักจับเจ้าหางเขียวดีไหมหว่าา
จับพี่แกท่านรึ ;D :L2901:
Pamania so good

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ไปสุโขทัยซักคืน แล้วผ่านแพร่ไปดูอะไรต่อมิอะไร ก่อนขึ้นเชียงราย ไปทำหน้าที่ลูกเขยที่ดี พาหลานๆไปให้พ่อตาแม่ยายเชยชม เช่นทุกปีครับ :sd10: :L4398:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่ๆที่เดินทาง ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ ผมทำงานรังสิต 13 เริ่มงานให้ทัน8โมง ยังไม่รู้ว่ารถติดหรือป่าว

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

จับพี่แกท่านรึ ;D :L2901:
จับได้ให้.....  :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
จับได้ให้.....  :L4396:

อย่านะๆๆๆ
ยังติดอยู่ 1  :L2897:
ยังไม่ได้ทวงเลยยย
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ว่าจะไปนอนเล่นที่อ.ศรีสวัสดิ์

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ไปไหนดี กลับอีสานก่อนเด้อซันนะ :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ปุ๊ PJS2626

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
แอบไปกบดานที่ภูเก็ตครับ แต่เน้นอยู่บ้าน คงไม่ได้ออกไปเที่ยวไหน  :L2732:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ  ผมคนเมืองจะเดินทางในเมืองแบบรถไม่ติดสักที   หรือเอาจักรยานมาซ้อมในเมืองเลยดีนะ

แต่กลัวจะโดนดักตีจักรยานนะซิ  :D
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ว่าจะกลับโคราชซะหน่อยครับสงกรานต์ แต่ดูท่ารถคงเยอะผุด ๆ  :L4398:  ยังไงก็ขอให้พี่ ๆ สมช.ที่จะเดินทางกลับบ้านหรือไปเที่ยวเดินทางด้วยความระมัดระวัง ปลอดภัยกันทุก ๆ ท่านครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901: