ผู้เขียน หัวข้อ: สายสัญญาณของ alpine9861E (เชื่อม iPhone) หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 2993 ครั้ง)

ออฟไลน์ มัฆ-มัฆวาฬ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ช่วงจังหวะถอดออกแรงมากไปนิด สภาพก็เป็นอย่างที่เห็นครับ
พี่ๆพอจะทราบแหล่งที่ซื้อมั้ย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
มันน่าจะซ่อมได้ครับแค่หัวปลั๊กหลุด  ถ้าจะหาซื้อคงไม่มีแยกขายครับ
ลองให้ตามร้านซ่อมวิทยุ/ทีวี ดูให้ก่อนครับ ถ้าหาไม่ได้เดี๋ยวช่วยดูให้ครับ
 :L4387:

ออฟไลน์ มัฆ-มัฆวาฬ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
มันน่าจะซ่อมได้ครับแค่หัวปลั๊กหลุด  ถ้าจะหาซื้อคงไม่มีแยกขายครับ
ลองให้ตามร้านซ่อมวิทยุ/ทีวี ดูให้ก่อนครับ ถ้าหาไม่ได้เดี๋ยวช่วยดูให้ครับ
 :L4387:

พี่ทศ ผมลองให้ร้านซ่อมแถวบ้านแล้ว ช่างบอกว่า สายขาดในหลายเส้น สายมันเป็นเงินเชื่อมไม่ติด

ขอบคุณครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
งงกับช่าง  ยิ่งเป็นเงินยิ่งเชื่อมติดดีครับ
 :L2761: