ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมปั่น ปั่น ยาน ด้วยกัน ณ สนามไข่ลวก ( ถนนราชพฤกษ์ & สวนพุทธมณฑล สาย 4 )  (อ่าน 98563 ครั้ง)

ออฟไลน์ แขก 1911

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 49
:L2739: :L2739: :L2739: ไม่กล้าแซงเลยครับพี่แขก  :L2739: :L2739: :L2739:
อายุก็มากกว่าเค้า เรี่ยวแรงก็ไม่ค่อยมี เลยจำเป็นต้องใช้วิธีนี้ครับพี่หนู   :sd42: :sd42:

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
มาอัพอีกครั้งกับสนามไข่ลวก

มาเปรียบเทียบความหนัก ระหว่างยานถ่าน กะยานอลู

เสี่ยโยหัวหน้าสายแทงก็มานะ รู้กันยัง

รวมความหนุกหนาน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
มาอัพอีกครั้งกับสนามไข่ลวก

มาเปรียบเทียบความหนัก ระหว่างยานถ่าน กะยานอลู

เสี่ยต้น หมดแรงมากกว่า ก็เล่นหลายสาย สายหวาน สายแทง แล้วมาสายปั่น จะเอาแรง จากไหน หรา มายกอลู  :L2754:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ยานพับล้อ 20" อย่างผมตามพี่ๆ ยานเทพไม่ได้เลยครับ

:sd06:  :sd06:  :sd06:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
หัวหน้าส่ยไข่ลวกไปทำชื่อเสียงให้ ส่วนหัวหน้าสายเขียว ทำไรอยู่หน่า ถึงหลง  ;D

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
หัวหน้าส่ยไข่ลวกไปทำชื่อเสียงให้ ส่วนหัวหน้าสายเขียว ทำไรอยู่หน่า ถึงหลง  ;D
โดนวางยาครับพี่ต๋อง  :sd42:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
อยากกินไข่ลวก  ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *

เรียนเชิญครับพี่กอบ

เสาร์ที่แล้วพี่โยก็เหงือท่วมเลยครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ซักถาดพอมั๊ยครับพี่กอบ  ;)

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ยานพับล้อ 20" อย่างผมตามพี่ๆ ยานเทพไม่ได้เลยครับ

:sd06:  :sd06:  :sd06:
จัดหมอบซักคันจิ พี่มัติ  :L2754:

• Pa Mania
  • *
จัดหมอบซักคันจิ พี่มัติ  :L2754:

คิดว่าคงต้องเป็นเช่นนั้นครับ แต่ก็คงต้องดูทิศทางลมและทิศทางเงินด้วยครับ

ที่แรกตั้งใจว่าจะเอาถ่าน แต่ดูแล้วคงจะไม่เอาถ่าน  :L2739:  :L2739:  :L2739:

เพราะถ้าเอาถ่านคงจะเรื่องยาว (กับผบ.)

เพิ่มเติมครับ

ดูไว้เป็นตัวนี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 เมษายน 2015, 17:15:34 โดย พี่มัติ [Dark Moon] »

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
คิดว่าคงต้องเป็นเช่นนั้นครับ แต่ก็คงต้องดูทิศทางลมและทิศทางเงินด้วยครับ

ที่แรกตั้งใจว่าจะเอาถ่าน แต่ดูแล้วคงจะไม่เอาถ่าน  :L2739:  :L2739:  :L2739:

เพราะถ้าเอาถ่านคงจะเรื่องยาว (กับผบ.)

พี่บังมัติ ไม่ไปร่วมทริประยองเหรอครับ

• Pa Mania
  • *
พี่บังมัติ ไม่ไปร่วมทริประยองเหรอครับ

ใจนั้นอยากไปครับ แต่ผมคงไปร่วมด้วยไม่ได้นะครับ
เนื่องจากเป็นวันอาทิตย์ ลูกๆ ผมจะมีเรียนพิเศษตั้งช่วงสายๆ ถึงเย็นเลยนะครับ ไม่มีคนคอยรับ-ส่งนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 เมษายน 2015, 17:25:12 โดย พี่มัติ [Dark Moon] »

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ใจนั้นอยากไปครับ แต่ผมคงไปร่วมด้วยไม่ได้นะครับ
เนื่องจากเป็นวันอาทิตย์ ลูกๆ ผมจะมีเรียนพิเศษตั้งช่วงสายๆ ถึงเย็นเลยนะครับ ไม่มีคนคอยรับ-ส่งนะครับ

น่าเสียดายช่างภาพมือดีไม่ได้ไปเก็บภาพสวยๆเลย :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77

น่าเสียดาย คงได้มีโอกาสสักวันที่ปั่นด้วยกันครับ

• Pa Mania
  • *

เพิ่มเติมครับ

ดูไว้เป็นตัวนี้ครับ

เสียดาย ไซค์ไม่ได้  :L2754:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
มันสั่งได้ไม่ใช่หรือครับ   :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
มันสั่งได้ไม่ใช่หรือครับ   :sd42: :sd42:
เผื่อพี่มัติ อยากลองของมือสองบ้างนะครับพี่ติงลี่  :L2739:  :L4396:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 เมษายน 2015, 22:23:26 โดย .น้องเอก. »

• Pa Mania
  • *

ความหมายของพี่น้องเอกคือ

ผมต้องใช้ size 46-50 แต่ของพี่น้องเอก size 53 ดังนั้นจึงปล่อยต่อให้ผมไม่ได้นะครับ  :L2739:  :L2739:  :L2739:

อีกเรื่องคือของผมต้องสีดำด้าน หรือดำ-เหลือง ด้วยครับ เขียว bianchi ไม่โดนครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

อนาคตถ้าฝีเท้าเริ่มเอาถ่านค่อยจัดแฟรมนี้อีกที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 เมษายน 2015, 22:27:49 โดย พี่มัติ [Dark Moon] »

• Pa Mania
  • *
ความหมายของพี่น้องเอกคือ

ผมต้องใช้ size 46-50 แต่ของพี่น้องเอก size 53 ดังนั้นจึงปล่อยต่อให้ผมไม่ได้นะครับ  :L2739:  :L2739:  :L2739:

อีกเรื่องคือของผมต้องสีดำด้าน หรือดำ-เหลือง ด้วยครับ เขียว bianchi ไม่โดนครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

อนาคตถ้าฝีเท้าเริ่มเอาถ่านค่อยจัดแฟรมนี้อีกที

งามครับ พี่มัติ นี่มันสายพุ่งเลยนะพี่  :L2900: