ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมปั่น ปั่น ยาน ด้วยกัน ณ สนามไข่ลวก ( ถนนราชพฤกษ์ & สวนพุทธมณฑล สาย 4 )  (อ่าน 98539 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2900: รบกวน ขอทราบรายละเอียด ว่า เจอกัน ที่ไหน เวลา เท่าไร อยากรู้จะตามไปดู เลิกปั่น   

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L2900: รบกวน ขอทราบรายละเอียด ว่า เจอกัน ที่ไหน เวลา เท่าไร อยากรู้จะตามไปดู เลิกปั่น  

คืออะไร เลิกปั่น  หรือ วิธีปั่น หรือ สนามปั่น   หรือร้านไข่ลวก หรือจะไปปั่น   หรือจะรอจนพวกเขา เลิกปั่น

:sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
คืออะไร เลิกปั่น  หรือ วิธีปั่น หรือ สนามปั่น   หรือร้านไข่ลวก หรือจะไปปั่น   หรือจะรอจนพวกเขา เลิกปั่น

:sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06:

:sd06:  :sd06: : :sd06: :sd06: :sd06:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

จุดนัดพบจะอยู่เยื้องๆกับรร.อยู่เย็นวิทยา  ให้สังเกตุว่าจะมีสี่ล้อเล็กจอดขายนํ้าอยู่ (หรือจะสังเกตุรถผมแทนก็ได้ครับ  ;))
เวลานัดมาตราฐานของสายไข่ลวกจะอยู่ที่ 0630 ครับ  ส่วนใหญ่ก็จะอยู่กันถึงประมาณ 11โมงครับ แล้วพบกันครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd23: ปั่นจักรยานเสร็จ ประมาณ  11โมง เช้า มีรอบเล็ก เปล่าครับ ระยะทางสัน 10-20เปล่าครับ   

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
:sd23: ปั่นจักรยานเสร็จ ประมาณ  11โมง เช้า มีรอบเล็ก เปล่าครับ ระยะทางสัน 10-20เปล่าครับ   

สนามไข่ลวกมีรอบใหญ่กับรอบเล็กครับ รอบเล็กประมาณ8กิโล ส่วนรอบใหญ่ประมาณ12กิโลรวมดันสะพาน ปัจจุบันจะปั่นกัน4รอบใหญ่แล้วพัก แต่สมชสามารถพักตามรอบได้ หลังพักจะปั่นอีก2-3รอบแล้วแต่แรงที่เหลือครับ  ;D
พี่ใหม่จะออกกำลังกายทั้งทีมาเช้าหน่อยดีกว่าครับ หรืออยากสู้แดดตอนเที่ยง  :L2739:

• Pa Mania
  • *
สมชสายไข่ลวกและพี่สมชที่สนใจ พรุ่งนี้เจอกัน 06:30 นะครับ เรามีนัดปั่นไปตลาดนํ้าลำพญากันครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
สมชสายไข่ลวกและพี่สมชที่สนใจ พรุ่งนี้เจอกัน 06:30 นะครับ เรามีนัดปั่นไปตลาดนํ้าลำพญากันครับ  :L2736:
พี่มีอนพร้อม ครับ  :L4365: :L2901:

• Pa Mania
  • *
ยังปั่นกันอยู่ทุกเสาร์นะครับ พี่ๆสนใจออกกำลังกายกันเรียนเชิญนะครับ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
วันนี้ฤกษ์งามยามดี เปิดตัวเสื้อปั่นปามาเนีย V2 ด้วยการปั่นไปตลาดนํ้าลำพญาครับ  ;D

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
วันนี้ฤกษ์งามยามดี เปิดตัวเสื้อปั่นปามาเนีย V2 ด้วยการปั่นไปตลาดนํ้าลำพญาครับ  ;D

แอดมินผอมลงต้ังเยอะนะคะ ผอมเพราะออกกำลังดีแล้วค่ะ... :L2734: แข็งแรงมากปั่นไปต้ังไกลแล้วผบ.ขับรถตามไหมคะ..
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25

To...admin....เสื้อสวย..จักรยานงาม...หุ่นเฟริ์มมากครัช... :L2906:   :L2901: 

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
To...admin....เสื้อสวย..จักรยานงาม...หุ่นเฟริ์มมากครัช... :L2906:   :L2901:

บรรยากาศ และสถานที่ที่ไปก็สวย ดูร่มรื่นดีด้วยครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:

• Pa Mania
  • *
แอดมินผอมลงต้ังเยอะนะคะ ผอมเพราะออกกำลังดีแล้วค่ะ... :L2734: แข็งแรงมากปั่นไปต้ังไกลแล้วผบ.ขับรถตามไหมคะ..

ขืนชวนผบขับตามไปแกคงเบื่อแย่ ครั้นจะชวนปั่นตามไปผมก็คงเบื่อแย่เช่นกันครับ ให้รอที่บ้านแหละดีแล้ว  :sd42:

• Pa Mania
  • *

หุ่นเฟริ์มเพราะเสื้อปามาเนียครับ  ;D

• Pa Mania
  • *
บรรยากาศ และสถานที่ที่ไปก็สวย ดูร่มรื่นดีด้วยครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:

พร้อมยังครับพี่ป๊อบ จะได้ปั่นไปดูสถานที่จริงกัน  :L2736:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
ขืนชวนผบขับตามไปแกคงเบื่อแย่ ครั้นจะชวนปั่นตามไปผมก็คงเบื่อแย่เช่นกันครับ ให้รอที่บ้านแหละดีแล้ว  :sd42:

พี่พีราคิดว่าขากลับแอดมินจะให้ผบ.เอารถมาใส่จักรยานกลับ...ถ้าปั่นกลับเองนี่เยี่ยมมาก  :L2734:...
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗