ผู้เขียน หัวข้อ: เทศกาลชิมปูชัก @ ชะอำ ระหว่างวันที่ 14 – 22 มีนาคม 2558  (อ่าน 8129 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
อยากไป แต่ไม่มีโอกาษเลย ฝากซื้อหน่อยซิ สัก 5 โล  :sd23: :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
อยากไป แต่ไม่มีโอกาษเลย ฝากซื้อหน่อยซิ สัก 5 โล  :sd23: :sd23: :sd23:

พี่โต้งครับ 5กิโลนี่กินเองหรอครับ  :L2900: หรือว่าจะเอาไฟฝากใคร ด้วย 555 มีค่าฝากซื้อด้วยนะ  :sd42: :sd10:  :sd10:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พี่โต้งครับ 5กิโลนี่กินเองหรอครับ  :L2900: หรือว่าจะเอาไฟฝากใคร ด้วย 555 มีค่าฝากซื้อด้วยนะ  :sd42: :sd10:  :sd10:

บ้านผมและคุณพ่อ คุณแม่ครับ พี่ปก
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
บ้านผมและคุณพ่อ คุณแม่ครับ พี่ปก

ถ้าอย่างงี้ก็ก็จัดไปเลยครับพี่โต้ง กุ้งด้วย หมึกด้วย จะได้หลากหลายอิ่มหนำสำราญอิอิ   :L2900:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
อ้าว  มาค้างที่คอนโดพี่ที่รู้จักพอดี สงสัยต้องพาครอบครัวไปลองดูซิ   :L2736:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
หมด งบ ไปไหนแล้ว  :L4386:  เที่ยวให้สนุกครับ  :L2734:  :sd23:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่อ๊อฟ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • เที่ยวต่อไปตราบใดที่ใจยังมีแรง
งานนี้ :L2906:
มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว ไม่มีเวลาเที่ยวเราก็เที่ยว 555

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เสาร์-อาทิตย์ ถัดไป (28-29) มีงานว่าวนานนชาติด้วยนะครับ

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
น่าสน :L2754:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
เสาร์-อาทิตย์ ถัดไป (28-29) มีงานว่าวนานนชาติด้วยนะครับ

พี่มัติครับ งานว่าว ที่เดียวกันเลยหรอครับ น่าสนๆ  :L2888:  :L2888:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ได้ข้อมูลคร้าวมาครับ
สำหรับพี่ๆที่สนใจจะไป

ภายในงานมีกิจกรรมที่สนใจมากมาย อาทิ การออกร้านจำหน่ายอาหารทะเลสด โดยเน้นเมนูปูม้าสด ๆ ของชาวประมงพื้นบ้านชะอำ, การสาธิตวิธีการรักษาความสดของปูพร้อมการนำเสนอขายของชาวประมงพื้นบ้านด้วยการ "ชักปู" หนึ่งเดียวในเมืองไทย, ลิ้มรสอาหารเมนูปูม้าหลากชนิดสดจากทะเลชะอำ, กิจกรรมการแสดงของดาราศิลปินบนเวที และการจำหน่ายผลิตภัณฑ์ท้องถิ่นบนถนนคนเดินชายหาดชะอำ

ดีเลยครับพี่ปรี กินปูเยอะก็ แครอรี่สูง ปั้นจักรยานเพื่อนลดครับ อิอิ

พี่ปกให้ข้อมูลซ่ะอยากจะไปในทันที ถ้าเสาร์นี้ไม่ติดmeeting นะ  อาจมีชวนกันไปแล้ว   :L2739: :L2739:

ขอขอบคุณข้อมูลครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
พี่ปกให้ข้อมูลซ่ะอยากจะไปในทันที ถ้าเสาร์นี้ไม่ติดmeeting นะ  อาจมีชวนกันไปแล้ว   :L2739: :L2739:

ขอขอบคุณข้อมูลครับ

ไปวันอาทิตเลยรับพี่นะ มิตติ้งเส็ดไม่ต้องกลับบ้านขับรถไปนอนชะอำเลย ผมก็ได้ไปวันอาทิตเผื่อทีผมเข้าไปแย่งพี่นะกินปู

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่มัติครับ งานว่าว ที่เดียวกันเลยหรอครับ น่าสนๆ  :L2888:  :L2888:

เห็นว่าจัดที่ชายหาดชะอำนะครับ

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน