ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ 14 มีนาคม 2558 นี้ ขอเรียกตัวสมาชิกเข้าพบที่ใดสักที่ในกรุงเทพฯ!  (อ่าน 22646 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เสาร์ที่ 14 นี้ พิกัดโจมตี ที่บ้านผมเองนะครับ

แผนที่ไม่มี พิกัด GPS หาไม่เป็น .... ทำไงดี ... ใครทำเป็นช่วยเอามาลงให้หน่อยนะ

เวลาเริ่มงานคงจะเป็นช่วงหลังเที่ยง (พี่อ๊อดน่าจะมาเวลาประมาณนั้น) ชื่อตามหมายเรียก เข้ามาก่อนก็ได้ครับ จะได้รื้อรอพี่อ๊อดไว้ก่อนเลยครับ

เจอกันวันที่ 14 นะฮีาาาาฟ
:L4396:

มันอยู่ตรงไหนล่ะครับ
ขอแผนที่ใน Google มาก็ได้ครับ
เดี๋ยวหาพิกัดให้
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
พี่ตาม share location ตอนที่พี่อยู่บ้านมาทาง line ผมให้หน่อยครับเดี๋ยวผมส่องให้ครับ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
มันอยู่ตรงไหนล่ะครับ
ขอแผนที่ใน Google มาก็ได้ครับ
เดี๋ยวหาพิกัดให้

จัดไปครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
จัดไปครับ

ทางเข้าหมู่บ้านนี้ใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ก็พิกัดตามนี้เลยครับผม

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ผมขอไปถึงประมาณ 10 โมงนะครับ  :)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อยากหาเรื่องจะไปด้วยบ้างจัง...แต่อยากจะบอกอีกว่าแถวนั่นผมหลงประจำ  :sd06: รอชมและรับฟังผ่านทางเว็ปต่อไปก่อนนะครับ  :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
เพิ่งดูเวลา
ไปได้ช่วงสายๆ แต่ต้องกลับตอนบ่าย 2 แฮะ
เพราะต้องไปรับ ผบ ตอน 4 โมง
 :sd21: :sd21: :sd21:

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
อุ๊ย อุ๊ย นี่มันเซฟเฮ้า ผมนี่นา

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
งั้นขอกล่าวอ้างบุคคลที่สี่เพิ่มเติมครับ
พี่เปี่ยมไปผมก็ไปครับ 555
อุ้ย...เป็นคำท้าหรือคำชวนครับ :sd42: :sd42: :sd42:
Pamania so good

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
อุ๊ย อุ๊ย นี่มันเซฟเฮ้า ผมนี่นา
คบกับพี่มอดโจมาก ติดลีลา...เลยนะครับพี่ต้น :L4396:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มีนาคม 2015, 22:30:42 โดย พี่ไซ »

• Pa Mania
  • *
จัดไปครับ

พี่ตามลอง คลิ๊กขวา ตรงจุดที่พี่ตามต้องการแล้วเลือก นี่คืออะไร มันก็จะบอกพิกัดมาให้แล้วครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
หลังเที่ยง ..... นี่คือเที่ยงคืนป่าวพี่ตาม  :L2901: :L2901:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ตรงข้ามหรือเยื้องๆ the circle หรือปล่าวครับพี่ตาม

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: เขามุด เขาล้วง เข้าควัก ท่าทางมันส์นะ แล้วมีเสียงด้วยเปล่า... :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
:L4365: เขามุด เขาล้วง เข้าควัก ท่าทางมันส์นะ แล้วมีเสียงด้วยเปล่า... :sd42: :sd42: :sd42:
อยากรู้ต้องมาเองพี่
 :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เสาร์ที่ 14 นี้ พิกัดโจมตี ที่บ้านผมเองนะครับ

แผนที่ไม่มี พิกัด GPS หาไม่เป็น .... ทำไงดี ... ใครทำเป็นช่วยเอามาลงให้หน่อยนะ

เวลาเริ่มงานคงจะเป็นช่วงหลังเที่ยง (พี่อ๊อดน่าจะมาเวลาประมาณนั้น) ชื่อตามหมายเรียก เข้ามาก่อนก็ได้ครับ จะได้รื้อรอพี่อ๊อดไว้ก่อนเลยครับ

เจอกันวันที่ 14 นะฮีาาาาฟ
:L4396:
หาาาา  ....!   มิตติ้งบ้านพี่ตาม   :L2739:   :L2739:    :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
หาาาา  ....!   มิตติ้งบ้านพี่ตาม   :L2739:   :L2739:    :L2739:
จะไปโมจักรยานกันครับ ..
พี่อั๋นสนใจไปลองจักรยานกันก่อนได้นะครับ ..   :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
อ้าว อ้าว ถ้าเป็นบ้านพี่ตามอยู่แถวๆนี้ ดูจากเวลาก่อนเข้าประชุม วู้ววววว หาเวลาไปเจอพี่ๆซักหน่อยดีกว่า  :sd10: :sd10:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อยากหาเรื่องจะไปด้วยบ้างจัง...แต่อยากจะบอกอีกว่าแถวนั่นผมหลงประจำ  :sd06: รอชมและรับฟังผ่านทางเว็ปต่อไปก่อนนะครับ  :sd23:

งั้นให้มาตอน 6.00  ที่สนามดำเลยเดอะเซอร์เคิลไปด้านหน้าจะมีแยกถนนตัดใหม่  ที่ทางปิดอยู่   จอดรออยู่แถวนั้นอาจจะเห็นแก๊งค์อาคาดามี่ปามาเนีย  ฟิตซ้อมร่างกายกันอยู่ครับ

มีอาหารบริการ  ชา กาแฟ ไข่ลวก  กาแฟปั่น  ปลาท่องโก๋และขนมคบเคียวเพียบบบบบ ( จ่ายตังค์ด้วย เดี๋ยวพ่อค้าแม่ค้าจะเอ็ดเอา 5555)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html