ผู้เขียน หัวข้อ: ***HBD สำหรับพี่ๆสมาชิกปามาเนีย Full Member เดือน มีนาคม ๒๕๕๘  (อ่าน 23890 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 สุขสันต์วันเกิดสุขภาพ แข็งแรง ร่ำรวยเงินทองนะคะ..
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
HBD จร้า  ;D

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
๓/๓/๕๘ เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ๆสมาชิกปามาเนีย ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
อวยพรแด่พี่ๆ สมช. ทุกท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมีนาคม นี้
ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมความปรารถนาทุกประการครับ
HBD ครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

Happy Birthday พี่ๆทุกท่านครับ
ขอให้สุข สมหวังกันทุกคนครับผม

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
HBD ครับพี่ๆทุกๆท่านที่เกิดเดือนนี้ ขอพระพรนานาประการมาสู่ชีวิต ครอบครัว การงานครับ พระเจ้าอวยพรครับ  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ขอให้พี่ ๆ ที่เกิดในเดือนนี้มีแต่ความสุข สมหวัง สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
:sd23: สวัสดีพี่ๆสมช.ทุกคนครับ ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพรและก็ขอให้พี่ๆมีความสุขสมหวังเช่นกันครับ  :L2901:

• Pa Mania
  • *
๔/๓/๕๘ เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนีย ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
สสวก. พี่ๆ ทุกท่านครับ (พี่สุภัทร, พี่ย้ง, พี่ยอด สำลี, พี่อ๊อด-BIGAOD, พี่หนึ่ง รักษ์ทะเล, พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์, พี่โต้ง เมืองเลย, พี่กิต ปา.นครนายก, พี่หมู หนองคาย, พี่โจ (V6), พี่หนึ่ง ปาคาราเมล) มีความสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรงและรวยๆๆๆๆ ครับผม! :L2753:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *
Happy Birthday พี่ๆที่เกิดเดือนนี้ทุกท่านนะครับ
เห็นว่ากันว่าคนที่เกิดเดือนนี้หน้าตาดีทุกคนซะด้วย
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอให้พี่ๆทุกท่านแข็งแรง ได้ทำงาน+พักผ่อนตามใจปรารถนาทุกท่านครับบบ  :L2753:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

• Pa Mania
  • *
ขอให้พี่ๆทุกท่านแข็งแรง ได้ทำงาน+พักผ่อนตามใจปรารถนาทุกท่านครับบบ  :L2753:
6/3/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกปามาเนีย สุขภาพแข็งแรง ครับ

• Pa Mania
  • *

Happy Birthday พี่เอก ยองฮิครับ
ขอให้สุข สมหวังทุกประการครับผม

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
Happy Birthday พี่เอก ยองฮิ  ด้วยครับ  ขอให้ได้  :L6415: ได้สมใจนะครับ  :L2754:  :sd23:  :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
HBD พี่เอก-ยองฮิครับ ร่ำรวย แข็งแรง เงินทองไม่ขาดมือคับ  :sd10:

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
สาธุ ขอพรนั้นกลับคืน 100เท่า 1000ทวีครับ  :L2897:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

• Pa Mania
  • *
9/3/58 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ปรี พี่โจโจ้ และพี่. ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขออวยพรให้พี่ๆ ทั้ง 3 ท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในวันนี้ที่ 09/03/2558
มีความสุข ความเจริญ สมความปรารถนาทุกประการ
HBD ครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L2888:  วันนี้วันดี...HBD... :L4361: จร้าพี่ปรี...พี่โจ้ และพี่... ขอให้มีแต่ความสุข ทุกข์ห่างหาย  ขอให้มีเงินทองใช้มากมาย  ขอให้มีแรงกายแข็งแกร่งตลอดเทอญ...สุขสันต์วันเกิดคะ