ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับบริจาคของที่จะไปทำกิจกรรมในวันเข้าชมโรงงาน มิตซูฯ ครับ  (อ่าน 24743 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  โอนแล้วนะคะ
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    .....พี่พีราร่วมบริจาคด้วย 1000บาทค่ะที่จริงอยากฝากของไปด้วยแต่คงไม่สะดวกเพราะพี่ๆแต่ละท่าน คงมีของเต็มหลังรถทุกคน
เห็นที่โรงเรียนลูกพระพยอมมาขอบริจาคเหมือนกัน เลยขนไปร่วมด้วย เอาเป็นตังค์สะดวกที่สุดนะคะ เดี๋ยวพรุ่งนี้บ่ายๆโอนนะคะ... :L2904:

อ้าว....   พี่พิรา....ไม่ไปด้วยกันหรา...ไป ไป ไปด้วยกัน น้าาาา  :L2759:     :L4398:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สรุปยอดรับเงินบริจาค 5/3/58 เวลา 7.49 น.ครับ

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
อ้าว....   พี่พิรา....ไม่ไปด้วยกันหรา...ไป ไป ไปด้วยกัน น้าาาา  :L2759:     :L4398:

ทีแรกก็คิดจะไปเหมือนกันค่ะแต่ดูวันแล้วตรงกับวันงานลูกสาวคนโต
บอกว่าจะไปส่งไม่ยอมให้ไปด้วย คนนี้บทจะงี่เง่าก็เอาเรื่องอยู่

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ผมขอร่วมสมทบทุน 500 ครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
     ทีแรกก็คิดจะไปเหมือนกันค่ะแต่ดูวันแล้วตรงกับวันงานลูกสาวคนโต
บอกว่าจะไปส่งไม่ยอมให้ไปด้วย คนนี้บทจะงี่เง่าก็เอาเรื่องอยู่

555 ลูกบังเกิดเกล้าครับ พี่พีรา พี่ๆ ในห้องนี้มีกันเยอะครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

คลองพร้าวรีสอร์ทใช่มั้ยครับพี่พีรา บรรยากาศดีครับ หาดทรายสวย  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
คลองพร้าวรีสอร์ทใช่มั้ยครับพี่พีรา บรรยากาศดีครับ หาดทรายสวย  :L2734:

ฮั่นแน่!!!! แสดงว่าเคยไปใช่ไหมคะพี่แม็ค...บรรยากาศก็ดีเจอคนไทยน้อยส่วนมากฝรั่งก:จีน.....จริงๆตั้งใจจะพักที่ Seaview แต่เต็มซะงั้น...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 มีนาคม 2015, 21:28:10 โดย พีรา-peera »

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ขอร่วมบริจาคพัดลม 3 ตัว ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 มีนาคม 2015, 21:50:50 โดย ป๊อป »

• Pa Mania
  • *
พี่ติงลี่ เข้ามา update ของบริจาคด้วยครับ

1. พี่ม่อน  พัดลม 1 ตัว
2. พี่กิตติ พัดลม 1 ตัว
3. พี่เอ (อุ) ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ 24 ชิ้น
4. พี่ป๊อบ พัดลม 3 ตัว

พี่ๆ ท่านใดมีความประสงค์บริจาคสิ่งของ  ถ้าสดวกช่วยแจ้งในกระทู้ด้วยครับ
สำหรับการขนส่งเข้าใจว่า ทุกท่านขนไปกันเอง ส่วนพี่ม่อน ฝากพี่ท่านใดไปครับ หรือจะฝากผมไปก็ได้ครับ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เสนออีกนิดครับ จะดีมั้ยครับถ้า เราเอาสติกเกอร์ ปามาเนียติดไปกับ อุปกรณ์ไปด้วย :sd01:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เสนออีกนิดครับ จะดีมั้ยครับถ้า เราเอาสติกเกอร์ ปามาเนียติดไปกับ อุปกรณ์ไปด้วย :sd01:

สติ๊กเกอร์เตรียมไว้ให้แล้วครับ เท่ากับงานนี้ Pamania บริจากเองเต็มๆไม่เกียวกะมิตซูใช่มั้ยครับ

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25

:L4399: เพื่อนๆ ที่ออฟฟิตร่วมบริจาคสิ่งของมาด้วยคะ....สำหรับตัวปุ๊เองขอบริจาคพัดลม 1 ตัว คะ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
แจ้ง พี่สุภัทร สมทบร่วมบริจาค ครับ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
สติ๊กเกอร์เตรียมไว้ให้แล้วครับ เท่ากับงานนี้ Pamania บริจากเองเต็มๆไม่เกียวกะมิตซูใช่มั้ยครับ
ใช่ครับพี่ตามที่ชี้แจงไปครับ ..
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

• Pa Mania
  • *
สรุปยอดเงิน 12,500 บาท พี่ติงลี่นำยอดนี้ไปจัดซื้อเครื่องซักผ้าจำนวน 1 เครื่อง
สำหรับของบริจาค พบกันที่งานได้เลยครับ สติกเกอร์ปามาเนีย ผมรับจากพี่โยมาแล้ว รับที่ผมได้ครับ

พี่ๆ ท่านใดต้องการบริจาคเพิ่ม ช่วยแจ้งทางโทรศัพท์ด้วยครับ 0816137842 ผมจะไม่ได้เข้าเวปครับ

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
 :sd10: :sd10: :sd10: สุดยอดครับผม :sd23: :sd23: :sd23:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *
สรุปเงินสดที่รับบริจาคและนำไปสบทบทุนซื้อเครื่องซักผ้า และบริจาคเป็นค่าใช้จ่าย ดังนี้

ขออนุโมทนาบุญพี่ๆทุกท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันในโครงการนี้ครับ ;) ;) ;)