ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับบริจาคของที่จะไปทำกิจกรรมในวันเข้าชมโรงงาน มิตซูฯ ครับ  (อ่าน 24738 ครั้ง)

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 108
สำหรับกิจกรรม CSR ในงาน Plant Tour ครั้งนี้
เราจะไปทำกิจกรรมที่ สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์

ทางทีมงานได้เข้าไปสำรวจและสอบถามความต้องการของทางสถานสงเคราะห์ว่าขาดเหลืออะไรบ้าง
ได้คำตอบมาดังนี้นะครับ
ส่วนสิ่งของที่ทางสถานสงเคราะห์ได้ขอรับบริจาคนั้น ประกอบไปด้วย

1.พัดลมติดผนัง , พัดลมโคจร
          พี่ม่อน 1 ตัวครับ
          พี่กิต    1 คัว
    2.เครื่องซักผ้า
            เว็ปปามาเนีย   4,000
            พี่อ็อด            1,000
            พี่แม็ค พัทยา      500
            พี่ภูดิท               500
            พี่พฏ              1,000

3. ผงซักฟอกถุุงใหญ๋
    4. ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ ไซส์ M,L
    5. สบู่
    6. ยา
    7. ยาสีฟัน
    8. แป้งกระป๋อง
    9.แชมพูขวดเล็กและแกลลอน

สำหรับพี่ๆ ถ้าสะดวกเป็นสิ่งของก็ จัดหามาได้เลยนะครับ
ส่วนพี่ๆ ท่านใดไม่สะดวกเป็นสิ่งของอยากสมทบทุน ซื้อ พัดลมหรือเครื่องซักผ้าก็ยินดีครับ
โดยโอนเข้าที่บัญชีเว็ปได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2015, 12:42:19 โดย ติงลี่.. »
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับพี่ติ่งลี่

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ได้เลย จัดไปพี่ติง ฝากให้พี่ๆพิจารณาเรื่องที่จะซื้อของเพื่อบริจาค ของที่หมดอายุเร็ว แต่ใช้นาน อย่าหามาเยอะนะครับ ผมจะร่วมด้วยช่วยอีกแรงครับ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ผมหนุ่มไฟแรง  :L2740: เลยชี้ร้อน
พัดลมติดผนัง1เครื่องครับ  :L2747:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ผมหนุ่มไฟแรง  :L2740: เลยชี้ร้อน
พัดลมติดผนัง1เครื่องครับ  :L2747:
ขอบคุณครับพี่ม่อน ..   :sd23: :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เรียน ถามพี่ติงลี่

กิจกรรม CSR เป็นของมิตซูและเราไปร่วมบริจาคในนามมิตซู หรือในนามเวปครับ
และ สิ่งของที่ต้องการรับบริจาค ทางมิตซูมีงบเตรียมไว้หรือไม่ครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

กิจกรรม CSR เป็นของมิตซูและเราไปร่วมบริจาคในนามมิตซู หรือในนามเวปครับ
และ สิ่งของที่ต้องการรับบริจาค ทางมิตซูมีงบเตรียมไว้หรือไม่ครับ

ช่วยดันขึ้นมาหน่อย เดี๋ยวพี่ติงลี่หาไม่เจอ  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

งั้นเครื่องเดียวสงสัยจะไม่พอ ผมของจัดเพิ่มให้อีกหนึ่งเครื่องครับ  :L4399:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

7 มีนาคม 2558
7.30 ..... นัดเจอกันที่จุดนัดพบ เพื่อเตรียมจัดขบวนปามาเนียเข้าพื้นที่จัดงาน (สถานที่นัดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
8.30 ..... ขบวนเดินทางเข้าถึงพื้นที่จัดงาน ณ โรงงานประกอบรถยนต์ Mitsubishi
9.00-12.00 เยี่ยมชมโรงงานประกอบรถยนต์ พร้อมด้วยกิจกรรมอื่นๆ (ขอยังไม่ลงรายละเอียดนะครับ)
12.00-13.00 ทางอาหารกลางวันร่วมกัน (จัดโดย MMTH)
13.30 .... ออกเดินทางไปบริจาคของให้กับโรงเรียนที่ขาดแคลน (รายละเอียดยังมาไม่ครบ เดี๋ยวมา Update อีกครั้งนะครับ)
14.00-16.00 .... บริจาคของ และกิจกรรมอื่นๆ (รายละเอียดจะมา update อีกครั้งครับ)
16.30 .... ปิดกิจกรรม และแยกย้ายกันเดินทางกลับบ้าน (แต่เชื่อแน่ๆว่าปามาเนียไม่จบเพียงเท่านี้แน่นอนนะครับ หลังจากนี้อาจมีทางอาหารเย็นร่วมกัน หรือใครอยากค้างคืนที่จ.ชลบุรีกันต่อก็ตามสะดวกครับ

ตารางกิจกรรมยังไม่สมบูรณ์นะครับ เพราะรายละเอียดหลายประการยังไม่ได้สรุป แต่ตารางเวลาคร่าวๆจะประมาณนี้ ส่วนเรื่องการบริจาคของนั้น เราสามารถนำของไปร่วมบริจาคกับทาง MMTH ได้ แต่จะเป็นอะไรบ้าง ขอเวลาสรุปรายละเอียดกับทาง CSR ก่อนนะครับ แล้วจะมาแจ้ง Update อีกครั้ง

เอาตารางที่พี่ตามเคยทำไว้มาให้เผื่อใครต้องการทราบกำหนดการในวันงานครับ :L4399:
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4260.0.html

จากคำถามของพี่สุภัทร ในกำหนดการคร่าวๆของพี่ตามบอกไว้เหมือนจะบริจาคในนาม MMTH นะครับ แต่ผมคิดว่าเราร่วมสมทบบริจาคในนาม PAMANIA น่าจะดีกว่าครับ :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ร่วมด้วยช่วยกันอีกแรงครับ เดี๋ยวไปปรึกษาลูกสาวแม่ยายก่อนเอาไรไปดี :L2904:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

จากคำถามของพี่สุภัทร ในกำหนดการคร่าวๆของพี่ตามบอกไว้เหมือนจะบริจาคในนาม MMTH นะครับ แต่ผมคิดว่าเราร่วมสมทบบริจาคในนาม PAMANIA น่าจะดีกว่าครับ :L4399:

เห็นด้วยครับเราร่วมสมทบบริจาคในนาม PAMANIA น่าจะดีกว่าครับ :sd27:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เห็นด้วยครับเราร่วมสมทบบริจาคในนาม PAMANIA น่าจะดีกว่าครับ :sd27:
:L2736:
.
.
.
.
.
.
เห็นด้วยจร้า

• Pa Mania
  • *
ชี้แจงเรื่องขอบริจาคนะครับ
เนื่องจากทาง CRM ที่มาดูแล จะดูแลเรื่อง แพลนทัวร์ กับเลี้ยงช่วงพักเที่ยงให้เราครับ
ส่วนในช่วงบ่าย ทาง MMTh จะเป็นตัวกลางประสานงาน และจัดกิจกรรมให้กับทาง เว็ปในการบริจาคของครับ
เพราะฉะนั้นของที่บริจาคก็จะเป็นของทางเว็ปครับ .. (เนื่องจากทางฝ่าย CSR ไม่ได้มาด้วยครับ)

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณครับ พี่ติงลี่

เวปปามาเนีย ขอบริจาคเงิน 4,000 บาท เพื่อเป็นทุนเริ่มต้นในการซื้อเครื่องซักผ้า หรือ สิ่งของจำเป็นที่ต้องใช้ครับ
เรียนเชิญ พี่ๆ ชาวปามาเนีย สมทบทุน ทำบุญร่วมชาติ ตักบาตรร่วมขันครับ ;) ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Pa Mania
  • *
  • Like: 127
ผมขอร่วมสมทบทุนเป็นเงินและกันนะครับ 1000 บาท  :)

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ไปด้วยตอนนี้ยังทันไหมครับ อยากเอาของไปบริจาคครับ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมขอร่วมบริจาคด้วย 500 บาทครับ  :L4399:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2015, 23:29:13 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
Ok ครับ พี่แม็ค

และพี่ภูดิทร่วมบริจาค 500 บาท (จากกระทู้เปิดประมูลของไม่ได้ใช้) ครับ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ไปด้วยตอนนี้ยังทันไหมครับ อยากเอาของไปบริจาคครับ

ไปด้วยกันนะ พี่ป๊อป :L4398:

เอ วัชรพล  ร่วมบริจาคเบื้องต้น 500 บาทครับ ให้โอนหรือ ส่งให้หน้างานครับ :sd01:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ร่วมบริจาค 1000.- ครับ  :L4399: :L4399: