ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวMODป้อมของพวกเราประสบอุบัติเหตุที่จาวหลาว ท่าใหม่  (อ่าน 29945 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
ขอพระคุ้มครองพี่ป้อมและเพื่อนๆ ให้หายไวๆ คะ ยังไงตรวจเช็คร่างกายให้ละเอียดก่อนออกจากโรงพย่าบาลนะคะ

เพราะเห็นจากภาพรถแล้วเป็นห่วง...ป็นกำลังใจให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดีนะคะ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
เป็นกำลังใจให้พี่ป้อม และผู้โดยสารทุกท่าน กลับมาแข็งแรงทั้งกายและใจโดยเร็วครับ :sd23:

ขอให้น้องปามาเนียขาวอวบของพี่ป้อม ไอดอลสปอร์ตไลท์ของผม กลับมาหล่อดังเดิมนะครับ :L2736:

ออฟไลน์ จา-Thanawat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เป็นกำลังใจให้ครับ  สู้ต่อไปครับ  :L4399:

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
เสียใจด้วยครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น .. บุญรักษา  ขอให้หายกลับมาไวๆนะครับ   :sd23:
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ พี่ตู่ สายไหม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
:sd23: ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกๆท่านนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้ผม  :sd23:
ตอนนี้ผมดีขึ้นมากแล้ว แต่หมอขอให้อยู่ต่ออีกคืน พรุ่งนี้ค่อยกลับครับ
น้องๆที่แผนกก็ปลอดภัยออกจากรพ.เกือบหมดแล้วครับ เหลืออีกคนเดียว  :L4387:

ยังไงขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ
ตอนนี้ยังหาสาเหตุไม่เจอว่าเกิดจากอะไร ทำไมรถจึงมีอาการเหมือนซุกวิ่งลงข้างทาง :L4386:

จะถามพี่หนุ่มปา2.4อยู่พอดี ว่าซ่อมที่ศูนย์ไหนครับ ยังไงรบกวนด้วยครับ
ขอข้อมูลไว้เป็นแนวทาง เผื่อคืนทุนประกันไม่ด้ :sd23: ขอบคุณครับ
ขอให้หายไวๆ กลับมาหล่อเหมือนเดิมครับ อยากทราบว่าตอนเกิดอุบัติเหตุ สภาพถนนเป็นอย่างไรครับ ผมเคยล้อเหินน้ำหน้าทื่อไปครั้งหนึ่ง โชคดีที่ไม่ตกถนน

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
ขอให้หายไว้นะคับ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
เป็นกำลังใจให้พี่ป้อม กลับมาเหมือนฟ้าหลังฝนอีกครั้งคับ
พลังน้ำใจพี่ๆบ้านปามาเนีย มิเคยทอดทิ้งใครยามเกิดเรื่องร้ายๆ :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอให้หายไวๆครับพี่ป้อม เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ขอให้หายไวๆครับ  :L4399:

ออฟไลน์ เด่น บางนา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอให้ปลอดภัยทุกคน และกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอเป็นอีกหนึ่ง กำลังใจ ครับพี่ป้อม...

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เสียใจด้วยกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับพี่ป้อม
ดีใจด้วยที่ไม่บาดเจ็บอะไรรุนแรงครับ
เป็นกำลังใจให้กับการซ่อมน้องปาต่อนะครับผม
.. บุญรักษาครับพี่
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เห็นภาพรถแล้วตกใจครับ แต่ทุกคนปลอดภัยดีก็ OK ครับ

ขอเป็นกำลังใจให้กลับมาแข็งแรงโดยไวนะครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอให้หายไวๆครับพี่   :L2756:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เพิ่งเข้ามาอ่านเปิดดูเห็นรูปรถพี่ป้อมตกใจเลย พอเห็นพี่ป้อมมาตอบ เฮ่อ...ไม่เป็นไรมากแล้ว ขอให้หายไวๆๆนะพี่ป้อม  :sd23:

ออฟไลน์ โต้ง บ้านหมี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เห็นรุปครั้งแรกตกใจครับ แต่พี่ป้อมปลอดภัยก้แสดงความดีใจด้วยครับ
รถ เงิน ทองของนอกกายหาใหม่ได้ครับ

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
หายไวๆนะครับพี่ป้อม
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
......ขอให้หายไวๆครับ สิ่งไม่ดีผ่านไปแล้วครับ ต่อไปขอให้พี่ป้อมพบแต่สิ่งดีๆนะครับ และกลับมาหล่อกว่าเดิมครับ... :sd23: :sd23: :sd23:....
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่เล็ก-หลังเขา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
คุณพระคุ้มครอง ขอให้พี่ป้อมและครอบครัว หายไวๆครับ :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
หายไวไวนะครับ ดูสภาพรถแล้วน่ากลัวมาก ดีแล้วครับที่พี่ป้อมกับผู้โดยสารปลอดภัย