ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวMODป้อมของพวกเราประสบอุบัติเหตุที่จาวหลาว ท่าใหม่  (อ่าน 29930 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปัทพงษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd23:  เปนกำลังใจให้พี่ป้อมเเละครอบครัว ปลอดภัยหายไวไวคับ

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ขอส่งแรงใจให้พี่ป้อมและครอบครัวครับ
Win Win

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ทรัพย์สินสร้างใหม่ได้ ทุกคนปลอดภัยดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่เก่ง (Ken-san)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • วางแผน-ตั้งเป้าหมายให้ดี และอย่าลืม"ทำให้สำเร็จ"
เห็นสภาพรถแล้วเสียวเลย
แต่ดีใจที่ผู้โดยสารและพี่ป้อมปลอดภัยครับ
ไป กัน เล้ยยยย

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เป็นกำลังใจให้ครับ ดีแล้วครับที่ไม่มีใครเป็นอะไร

ออฟไลน์ Jack_Ramintra(แจ๊ค)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอให้ทุกคนหายไวๆครับ เรื่องรถค่อยว่ากัน เรื่องคนสำคัญกว่า
Pajero Sprot 4wd ขาวอวบ แต่คนขับอ้วนดำ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L2753: เป็นกำลังใจให้พี่ป้อมและผู้โดยสารทุกๆท่านครับ   :L2756: เห็นสภาพรถแล้วหนักกว่าผมเยอะครับ
แต่โชคดีมากๆครับที่ทุกคนปลอดภัย  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  เอาใจช่วยพี่ป้อมน่ะคับ  ขอให้ผ่านพ้นไปเร็วๆน่ะคับ    :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd23: ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกๆท่านนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้ผม  :sd23:
ตอนนี้ผมดีขึ้นมากแล้ว แต่หมอขอให้อยู่ต่ออีกคืน พรุ่งนี้ค่อยกลับครับ
น้องๆที่แผนกก็ปลอดภัยออกจากรพ.เกือบหมดแล้วครับ เหลืออีกคนเดียว  :L4387:

ยังไงขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ
ตอนนี้ยังหาสาเหตุไม่เจอว่าเกิดจากอะไร ทำไมรถจึงมีอาการเหมือนซุกวิ่งลงข้างทาง :L4386:

จะถามพี่หนุ่มปา2.4อยู่พอดี ว่าซ่อมที่ศูนย์ไหนครับ ยังไงรบกวนด้วยครับ
ขอข้อมูลไว้เป็นแนวทาง เผื่อคืนทุนประกันไม่ด้ :sd23: ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
แว๊ปแรกที่เห็นรูปผมยังไม่ได้สังเกตว่าเป็นรถของพี่ป้อมเลยครับ พอทราบก็ตกใจมากแต่ทราบว่าพี่ป้อมกับผดส.ในรถปลอดภัยทุกคนก็ค่อยโล่งใจหน่อย โชคดีมากที่ไม่มีใครเป็นอะไร พระคุ้มครองครับพี่ป้อม ยังไงก็เช็คร่างกายให้ละเอียดก่อนกลับนะครับ ขอให้หายไวๆนะครับ
ป.ล.ผมสงสารรถพี่ป้อมมาก  :L4386:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ขอให้พี่ป้อมหายไวๆครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ แบงค์ Chanathorn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ยิดดีด้วยครับพี่ปลอดภัยดีที่สุดแล้วครับ เห็นรถนี่ใจหายเลยพี่ป้อม หายไวๆ ครับ :sd27: :sd27:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
:sd23: ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกๆท่านนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้ผม  :sd23:
ตอนนี้ผมดีขึ้นมากแล้ว แต่หมอขอให้อยู่ต่ออีกคืน พรุ่งนี้ค่อยกลับครับ
น้องๆที่แผนกก็ปลอดภัยออกจากรพ.เกือบหมดแล้วครับ เหลืออีกคนเดียว  :L4387:

ยังไงขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ
ตอนนี้ยังหาสาเหตุไม่เจอว่าเกิดจากอะไร ทำไมรถจึงมีอาการเหมือนซุกวิ่งลงข้างทาง :L4386:

จะถามพี่หนุ่มปา2.4อยู่พอดี ว่าซ่อมที่ศูนย์ไหนครับ ยังไงรบกวนด้วยครับ
ขอข้อมูลไว้เป็นแนวทาง เผื่อคืนทุนประกันไม่ด้ :sd23: ขอบคุณครับ
รถผมซ่อมที่ศูนย์มิตซูรุ่งเจริญอยู่ตรงบางขันคลองหลวงครับพี่ป้อม
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
โชคดีครับที่คนไม่เป็นไร เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวๆครับพี่ป้อม

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
เสียใจด้วยคับพี่ป้อม เห็นภาพแล้วสยองเลยครับ
ดีใจที่ทุกชีวิตปลอดภัยครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
พระคุ้มครองครับพี่ป้อมกับเพื่อน  เป็นกำลังใจให้ครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่ป้อม

หายไวๆ ครับ  ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
เสียใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นครับ
พร้อมกันนี้ขอเอาใจช่วยและให้กำลังใจพี่ป้อม ด้วยคนครับ
สู้ๆครับ

:L4399: :L4399: :L4399:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ดีใจมากๆครับที่พี่ป้อมและผู้ร่วมเดินทางทุกๆท่านปลอดภัย เห็นสภาพรถแล้วน่ากลัวจริงๆครับ ขอพระเจ้าอวยพรในสุขภาพร่างกายและทุกสิ่งทุกอย่างในการดำเนินการจัดการเรื่องรถครับ  :L2753: :L2753:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
เป็นกำลังใจให้ครับ