ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวMODป้อมของพวกเราประสบอุบัติเหตุที่จาวหลาว ท่าใหม่  (อ่าน 29931 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
หายไวๆนะครับพี่ป้อม
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ทุกคนปลอดภัย ดีแล้ว ครับ ส่ง กำลังใจ ให้ พี่ป้อม ปภพ ครับ

surut jantorn

เบื้องต้นพี่ป้อมกับผู้โดยสารทั้ง 6 ปลอดภัยทุกท่านครับ

tod

คนเป็นไรมัยครับ  สภาพรถหนักเลย
 :L4386:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
รถช่างมัน แต่พี่ป้อมและผู้ร่วมคณะ รวม 7 คน ไม่เป็นไรมาก
โชคดีมากๆครับ ส่วนความเป็นมา รอรายละเอียดครับ เพื่อเรียนรู้และป้องกัน
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ทุกคนปรอดภัยก็โล่งใจแล้ว เป็นกำลังใจให้พี่ป้อมครับ

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เสียใจกับรถพี่ป้อมด้วยครับ
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
เห็นรูปรถแล้วใจหายเลยครับ
ขอให้พี่ป้อมและทุกคนหายไวๆครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

manhorse

ทุกคนอยู่ในรถรอดปลอดภัย. มีแต่รถเท่านั้นที่เสียหาย
แต่เห็นภาพแล้ว ต้องขอแสดงความเสียใจกับอุบัติเหตุที่เกิดขึ้นในครั้งนี้ครับ

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
ขอให้พี่ป้อมหายไวๆนะครับผม เป็นกำลังใจให้คับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พระคุ้มครองครับพี่ป้อม เห็นสภาพรถครั้งแรกผ่าน line ผมนี่ใจเสียเลย แต่รู้ว่าคนไม่เป็นไรก็ดีสุดๆแล้วครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
โชคดีที่คนไม่เป็นอะไร รถเสียซ่อมได้ครับเป็นกำลังใจให้พี่ป้อมครับ เห็นสภาพรถตอนแรกใจหายเลยครับ

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอให้หายไวๆนะครับพี่ป้อม
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ขออำนาจหลวงพ่อโสธร คุ้มครองให้ พี่ป้อม และผู้โดยสารทุกท่าน หายไวๆครับ  :sd23:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
สภาพรถหนักมาก แต่ไม่มีคนเป็นอะไรถือว่าดีมากแล้วครับ เป็นกำลังใจให้พี่ป้อมครับ หาหมอตรวจร่างกายให้ชัวๆด้วยนะครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
หายไวไวครับพี่ป้อม ทุกคนปลอดภัยพวกเราก็สบายใจ แล้วกลับมาหล่อใหม่ให้ไฉไลกว่าเดิมเลยนะครับ  :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พระคุ้มครองครับพี่ป้อม...หายไวๆครับผม
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอส่งกำลังใจ ให้ พี่ป้อมและทุกคนปลอดภัย  :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ดีใจที่ทุกคนปลอดภัยครับ 
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ