ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ คานขวางตัวนี้ใส่กับปาเราได้ไม๊ครับ  (อ่าน 8735 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถามครับ คานขวางตัวนี้ใส่กับปาเราได้ไม๊ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 5 กุมภาพันธ์ 2015, 01:30:15 »
   พี่ลิตครับ รถผมยก 2 นิ้ว ครับ ถ้าที่กั้นความสูง 1.8 m ไม่กล้าผ่านเลยครับกลัวโดน 1.90 m มีเสียวครับแต่ไม่โดน ยิงฟอร์จูนนี้โคตรเสียวเลยครับ ของผมเป็นแร็คแครี่บอย ยาว 1.6 m ไม่น่ารอดถ้าใส่แล้วเข้าห้างด้วยประการทั้งปวงครับ  :sd06:
ครับพี่ภูดิท 1.8m ไม่รอดแน่ๆ  ถ้างั้นเหลือแบบพี่ติงลี่ครับ ความสูงเมื่อติดแร็คแล้วเท่าราวหลังคาครับ