ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต เข้าพื้นที่ อยุธยา และ เพชรบูรณ์ 23 - 24 - 25 พ.ย. 2555 ครับ  (อ่าน 5463 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 57
    วันนี้ 23 พ.ย.55 ขอเข้าพื้นที่ อยุธยา  ต่อ ด้วย เพชรบูรณ์ 24 -25 พ.ย. 55  ผ่านเส้นทางคล้ายไปภูทับเบิกของพี่ตาม 

พี่ๆ ท่านใด ท่านพบเจอ ทักทายกันได้นะครับ

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
    วันนี้ 23 พ.ย.55 ขอเข้าพื้นที่ อยุธยา  ต่อ ด้วย เพชรบูรณ์ 24 -25 พ.ย. 55  ผ่านเส้นทางคล้ายไปภูทับเบิกของพี่ตาม 

พี่ๆ ท่านใด ท่านพบเจอ ทักทายกันได้นะครับ

เดินทางปลอดภัย ตลอดการเดินทางนะครับ พี่โอ :L4398: :L4398: :L4398:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L4398:เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับนะคร๊าบพี่โอ
แหม..เสียดายไม่เจอพี่โอที่มิตติ้งกุ้งเต้น

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

เดินทางโดยสวัสดิภาพคับพี่โอ
 :L4398:  :L4398:  :L4398:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เดินทางปลอดภัย ทั้งไปทั้งกลับครับพี่โอ  :L4398: :L4398:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
พี่โอเดินทางมาหรือยังครับ ถึงใหนแล้วมีอะไรให้่ผมรับใช้โทร 0812808571 ช่วงนี้อยู่โรงพักคอยติดตามความเคลื่อนไหวครับ
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L4398: เดินทางโดยสวัสดิภาพครับพี่โอทั้งไป และ กลับ :L4398:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Bon Voyage :L4399: :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
พี่โอเดินทางมาหรือยังครับ ถึงใหนแล้วมีอะไรให้่ผมรับใช้โทร 0812808571 ช่วงนี้อยู่โรงพักคอยติดตามความเคลื่อนไหวครับ

สวัสดีครับพี่ประสิทธิ์  ตอนนี้ยังรอรับเจ้านายโรงเรียนก่อนครับ  ออกเดินทางหลังโรงเรียนเลิก แวะพักที่อยธยา 1 คืน คาดว่า
พรุ่งนี้ออกจากอยุธยา สายๆ  น่าจะถึงเพชรบูรณ์ ประมาณบ่าย 3-4โมงครับ จุดหมาย ต.ตะเบาะ อ.เมืองครับพี่  พรุ่งนี้ถ้าถึงเร็ว
กะว่าจะไป ป๊ะ พี่ประสิทธิ์สักครั้ง ครับ  ขอบคุณมากครับ

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!

สวัสดีครับพี่ประสิทธิ์  ตอนนี้ยังรอรับเจ้านายโรงเรียนก่อนครับ  ออกเดินทางหลังโรงเรียนเลิก แวะพักที่อยธยา 1 คืน คาดว่า
พรุ่งนี้ออกจากอยุธยา สายๆ  น่าจะถึงเพชรบูรณ์ ประมาณบ่าย 3-4โมงครับ จุดหมาย ต.ตะเบาะ อ.เมืองครับพี่  พรุ่งนี้ถ้าถึงเร็ว
กะว่าจะไป ป๊ะ พี่ประสิทธิ์สักครั้ง ครับ  ขอบคุณมากครับ

อย่าลืมถ่ายรูปคู่มาอวดหน่อยนะครับ :L2736:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
เดินทางด้วยความปลอดภัยนะครับขับดีๆนะครับ อย่าให้เกิน 200 นะ เด๋ว ตร. จับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
เดินทางด้วยความปลอดภัยนะครับขับดีๆนะครับ อย่าให้เกิน 200 นะ เด๋ว ตร. จับ

เกรงว่าตร.จะตามจับทันหรือป่าว  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
เที่ยวให้สนุกนะ พี่โอ  ;D

ออฟไลน์ น้ำเชื่อม มาบประชัน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • คนที่ขยัน ไม่มีวันอดตาย
เดินปรอดภัยทั้งไปและกลับนะครับ ป๋าโอ

• Pa Mania
  • *

พี่ๆ เพื่อนๆ ครับ กลับมาถึงบ้านแล้ว โดยสวัสดิภาพ ครับ  เจอฝนทั้งไป-กลับ ชุ่มฉ่ำ  ไ้้ด้เจอพี่ประสิทธิ์  แล้วครับ ได้แต่ทักทายนั่งคุยกัน

พอกาแฟหมดแก้วก็ต้องลากัน เพราะมีภารกิจ ทางศาสนา เที่ยวนี้ไม่ได้ตั้งใจจะไปเที่ยวแค่มีโอกาสแว๊ปทักทายพี่ประสิทธิ์ ไว้เที่ยวหน้า

ทริปพี่ตามพา ปามาเนีย นอนสั่นนับดาว บนยอดภูทับเบิก น่าจะได้ล้อมวงคุยกันสนุกสนานกว่านี้ครับ

ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่าน ที่เข้ามามักทาย อวยพร กันครับ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
    พี่ๆ เพื่อนๆ ครับ กลับมาถึงบ้านแล้ว โดยสวัสดิภาพ ครับ  เจอฝนทั้งไป-กลับ ชุ่มฉ่ำ  ไ้้ด้เจอพี่ประสิทธิ์  แล้วครับ ได้แต่ทักทายนั่งคุยกัน

พอกาแฟหมดแก้วก็ต้องลากัน เพราะมีภารกิจ ทางศาสนา เที่ยวนี้ไม่ได้ตั้งใจจะไปเที่ยวแค่มีโอกาสแว๊ปทักทายพี่ประสิทธิ์ ไว้เที่ยวหน้า

ทริปพี่ตามพา ปามาเนีย นอนสั่นนับดาว บนยอดภูทับเบิก น่าจะได้ล้อมวงคุยกันสนุกสนานกว่านี้ครับ

ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่าน ที่เข้ามามักทาย อวยพร กันครับ

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับพี่โอ....เดินทางมาเหนื่อยๆพักผ่อนมากๆนะครับ  :L4399: :L4399: :L4400: :L4400:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
รอชมรูปครับพี่โอ  :L2736:

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5

:L2894:พี่โอถึงบ้านแล้วหรอครับคงได้บุญจากเพชรบูรณ์ไปเยอะสีหน้าแจ่มใสพบกันใหม่เต็มรูปแบบ ณ ยอดภูทับเบิก อย่าลืมชวนพี่ผู้หญิงมือทำอาหารมาด้วยจากแม่ครัวอาหารทะเลมาปรุงอาหารป่าดูครับ :L2736:
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า