ผู้เขียน หัวข้อ: PRO Alpine PXA-H701 & RUX-C701 สภาพสวยๆ อุปกรณ์ครบ ใช้งานได้ปกติไม่เคยซ่อม  (อ่าน 10923 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 36
รีบด่วนเลยครับ เพิ่งเห็นวันนี้ คงอยู่ไม่นาน
PRO Alpine PXA-H701 & RUX-C701
สภาพสวยๆ อุปกรณ์ครบ ใช้งานได้ปกติไม่เคยซ่อม เครื่องศูนย์ M-Tech ขาย 13,000 ฿
สนใจ 090-9701003

-------------------------------------
ผมไม่รู้จักกับคนขาย แต่ผมอยากให้สมาชิกซื้อไว้ใช้ครับ

ผิดกฎแน่ๆถ้าผมขายเอง / แต่ผมแนะนำให้ไปซื้อคนอื่น คงไม่ผิดมั้งครับ เพราะผมไม่ได้ผลประโยชน์อะไรเลย (คนขายคนอื่นได้ไปเต็มๆ)
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

• Pa Mania
  • *

ฝากไว้นิสนึงครับว่า
เด่วนี้ซื้อของผ่านเน็ต ถ้าไม่รู้จักกัน ผมแนะนำให้ยื่นหมูยื่นแมวครับ (ใครเป็นคนคิดคำ คำนี้อ่ะ ยื่นหมูยื่นแมว...เด็กรุ่นใหม่สงสัยจะงง)
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

• Pa Mania
  • *

เมื่อตะกี้เพิ่งเข้าไปดู
เห็นขายไปแล้วววววววววววววววว

• Pa Mania
  • *

สมาชิกท่านใด จัดมาหรือป่าวครับ

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ในนี้หลายคนแอบซื้อเก็บไว้ก่อนไม่บอกใคร    :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :sd23: ขอบคุณพี่โกโก้-chainat ที่มาชี้เป้าให้ครับ แต่ของดีไปไวจริงๆครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ไม่ทันอีกแล้ววว  :L2900:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
แอบมาดูของดี :L2900:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

• Pa Mania
  • *
:sd23: ขอบคุณพี่โกโก้-chainat ที่มาชี้เป้าให้ครับ แต่ของดีไปไวจริงๆครับ

บางทีเอามาคิดอีกมุม ก็แปลกดีน่ะ (คิดแบบขำๆ เอิ๊กๆ)
ชี้เป้าให้ไปซื้อกับคนอื่น จะรู้สึกว่าไม่ผิด
แต่เมื่อใดที่ชี้เป้า เข้าหาตัวเอง จะกลายเป็นผิดทันที
----------------------------

การชี้เป้า จึงควรชี้ในสิ่งที่พิเศษจริงๆ เช่น ไปเจอของลดราคาถูกกกกกกกกกกก มากจริงๆ และ/หรือ ของหายาก
แล้วสิ่งนั้นควรไปเจอที่อื่น (ให้คนอื่นได้ผลประโยชน์ไป อย่างนั้นหรือครับ) แต่ถ้าเจอที่พรรคพวกกัน อาจกลายเป็นผิดถ้าชี้เป้า

*หรือไม่ต้องชี้เลย ไม่ว่าจะไปเจออะไรมา (อย่างนี้ข่าวดี ก็ไม่มีอ่ะดี เช่น ไปเจอสาว ขาว เนียน กริ๊ป แล้วเก็บไว้กินคนเดียว) :sd42:

***คิดไปคิดมา งง ไปกันใหญ่ 555

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
แนวคิดพี่โก้ สุดยอด โดยเฉพาะ ข้อสุดท้าย 555 ขอบคุณที่หาสิ่งดีๆมาแนะนำสมาชิกครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
บางทีเอามาคิดอีกมุม ก็แปลกดีน่ะ (คิดแบบขำๆ เอิ๊กๆ)
ชี้เป้าให้ไปซื้อกับคนอื่น จะรู้สึกว่าไม่ผิด
แต่เมื่อใดที่ชี้เป้า เข้าหาตัวเอง จะกลายเป็นผิดทันที
----------------------------

การชี้เป้า จึงควรชี้ในสิ่งที่พิเศษจริงๆ เช่น ไปเจอของลดราคาถูกกกกกกกกกกก มากจริงๆ และ/หรือ ของหายาก
แล้วสิ่งนั้นควรไปเจอที่อื่น (ให้คนอื่นได้ผลประโยชน์ไป อย่างนั้นหรือครับ) แต่ถ้าเจอที่พรรคพวกกัน อาจกลายเป็นผิดถ้าชี้เป้า

*หรือไม่ต้องชี้เลย ไม่ว่าจะไปเจออะไรมา (อย่างนี้ข่าวดี ก็ไม่มีอ่ะดี เช่น ไปเจอสาว ขาว เนียน กริ๊ป แล้วเก็บไว้กินคนเดียว) :sd42:

***คิดไปคิดมา งง ไปกันใหญ่ 555

มาไม่ทันเหมือนกัน ;) ;) ;)

เรื่องชี้เป้า ผมแยกเป็นสองประเด็น ถ้าผมมีขายเอง ทำเอง ก็ไปชี้ที่ห้องซื้อขาย ถ้าเห็นที่อึ่่นมี และมีประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก ก็ลงในกระทู้แนะนำครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
มีมาอีกแล้วครับ ด่วน

http://www.pantown.com/board.php?id=44538&area=4&name=board2&topic=515&action=view

มาอีกแล้ว พี่โก้ถามครับ C800+H800 มือสองราคาจะอยู่ที่เท่าไรโดยประมาณครับ  :L4399:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ใครหาอยู่รีบเลยครับเดี๋ยวไม่ทัน

• Pa Mania
  • *

สินค้าตกรุ่น เราหาเล่นมือ2ได้ครับ

แต่สินค้าที่เป็นเกรดระดับ premium ผมแนะนำของใหม่ครับ

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
พี่ๆท่านใดที่หมายปองอยู่ .. อย่าช้าครับ ..
 :sd10: :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี