ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 328539 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
พี่เอก ผมเอาหนังยางมามัดกระเป๋าเอาไว้ จะหยุดแหกได้ไหมเนี่ย  :sd42: :sd42:

ผมแนะนำให้ใช้กางเกงที่มีกระเป๋าหลายช่องครับ จะได้มีสำรองตลอดเวลา.. :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ผมแนะนำให้ใช้กางเกงที่มีกระเป๋าหลายช่องครับ จะได้มีสำรองตลอดเวลา.. :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42: :sd42: เป็นไอเดียที่ดีเลยครับครับพี่พฎ เด๋วผมจะเอาไปทำบ้าง  :L2900: แต่ปัญหาอีกอย่างคือ ผบ. ไม่ค่อยอนุมัติง่ายๆ นะสิคนับพี่ ผมจะทำยังไงดีครับพี่พฎ มีแนวทางไหนแนะนำผมด้วยครับ   :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:sd42: :sd42: เป็นไอเดียที่ดีเลยครับครับพี่พฎ เด๋วผมจะเอาไปทำบ้าง  :L2900: แต่ปัญหาอีกอย่างคือ ผบ. ไม่ค่อยอนุมัติง่ายๆ นะสิคนับพี่ ผมจะทำยังไงดีครับพี่พฎ มีแนวทางไหนแนะนำผมด้วยครับ   :sd23: :sd23: :sd23:
ขอคำแนะนำถูกคนซะด้วยพี่ป๊อป  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอคำแนะนำถูกคนซะด้วยพี่ป๊อป  :L2739:

ถูกคนจริงๆ    :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Item 5. เครื่องชาร์ท CTEX + สายเชื่อมเข้าห้องโดยสาร... ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ 4,000+/-
5.1. หมู (หนองคาย)          เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.2. พี่อั๋น ราชพฤกษ์          เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.3. พี่ปุ๊...kbo                  เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.4. พี่ยง (YonG)              เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.5. พี่ที 2930                  เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.6. พี่ภูดิท                      เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.7. พี่เอ วัชรพล               เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.8. นุก ปทุมธานี              เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.9. พี่ชาย Ekamai            เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.10. พี่เจ๊ก สุวรรณภูมิ         เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.11. พี่แบงค์ Chanathorn   เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.12. พี่ติงลี่                      เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5.13  พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง    เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M

5.21  เปี่ยม Goodboy...................เคสหุ้มCtek สีชมพู1อัน
5.22  ปุ๊...kbo..............................เคสหุ้มCtek สีชมพู1อัน

5.31 หนึ่ง 111                  เครื่องชาร์จCtek + เคสหุ้ม สีดำ1อัน

ขอแทรก 1รายการ 2ชิ้น รบกวนด้วยครับ

• Pa Mania
  • *
ถูกคนจริงๆ    :sd42:

:L4396: พี่อิฐ พี่ลีโจ ยืนยันแบบนี้ งั้นผมจะรอคำชี้แนะ จาก กูรู นะครับ .. พี่พฎ  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
รอพี่เค้ามาเเนะนำด้วยคนคร้าบบบบ.   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

ผมรอด้วยคนครับ ตามๆอ่านมาหลายกระทู้แล้วยังหาวิธีไม่เจอเลย :L2759: :L2759: :L2759:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

ตามใจ ผบ. สักเรื่องสองเรื่อง...เรื่องที่สามเป็นของเราบ้างเขาคงไม่ว่านะ...เสริฟเข้าไปๆเดี๋ยวเข้าเป้าเองพี่ป๊อป  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ตามใจ ผบ. สักเรื่องสองเรื่อง...เรื่องที่สามเป็นของเราบ้างเขาคงไม่ว่านะ...เสริฟเข้าไปๆเดี๋ยวเข้าเป้าเองพี่ป๊อป  :L2901:

ได้อีกหนึ่งวิธีจากพี่อาท ขอบคุณครับผม :L2734: :L2734: งั้นเด๋วต้องรีบทำให้ผบ. เลย จะได้ถึงทีเราบ้างเร็วๆ 555  :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
พี่ๆครับ ผมแอบสนใจหางเต่าขึ้นมาแล้วครับ

:L4399:
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
พี่ๆครับ ผมแอบสนใจหางเต่าขึ้นมาแล้วครับ

แล้วจะรออะไรล่ะครับ
ลงชื่อเลยครับผม
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *

จัดด่วน พี่มิ้ม อย่าช้า :sd10: :sd42:

ออฟไลน์ พี่โอ๋@เจซี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
ผมจองกรงแมวครับ

ออฟไลน์ Leonado(ลีโอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
  • สิงห์โต
 :L2901:ผมจองกันชนกรงแมวเมี้ยวด้วยครับ...แต่ต้องรออีกนิสส...น่ะครับพี่ๆๆ
Leonado(ลีโอ)

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
 :L2736: :L2736: :L2736: เข้ามาจองคิวไว้ด้วยครับ แต่คุณสมบัติยังไม่ครบครับ :L2901:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
สินค้าที่จะรวบช่วยจัดการให้ดังต่อไปนี้เป็นกลุ่ม Limeted แบ่งเป็น พิเศษแบบและพิเศษราคา   รบกวนพิจารณาตามเงื่อนไขที่แจง

ใครที่ตกหล่น  จากปีก่อนๆ  ลงชื่อเลยนะครับพวกเราทีมงานปามาเนียจะช่วยวางแผนและติดต่อราคาที่ดีที่สุดให้พร้อมนัดหมายมิตติ้งรุ่นต่อไปเพื่วางแผนในปีใหม่นี่

ลำดับสินค้า
1. บันใดข้าง ปามาเนีย .............................................. ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ 6,500+/-
2. กันชนหน้า SpotLight bar " กรงแมว "....................... ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ 6,500+/-
3. ชุดกล่องคันเร่งไฟฟ้า..................................................ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ 5,000+900

4. หางลากเทเลอร์ Upbeat พร้อมอุปกรณ์ " หางเต่า "........ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ 6,500+/-
5. เครื่องชาร์ท CTEX + สายเชื่อมเข้าห้องโดยสาร
... ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ 4,000+/-
6. ชุดกล่องดันราง - ปินโต + SMG ..................................ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 10 ชุด          ราคาประมาณ  9,500+2500+300
7. ชุด Upgrade หัวฉีดใหญ่.............................................ราคาขึ้นอยู่ตามจำนวนเพื่อต่อรอง   ขั้นต่ำ 3 ชุด          ราคาประมาณ 13,000+/-
    **หมายเหตุ : ราคาดังกล่าวรวมอุปกรณ์เสริมเหมือนรุ่นพี่ๆ  และรวมค่าบำรุงเวปแล้ว   ราคาสุทธิไม่หนีราคาประเมินมากนัก 

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
อ้างอิงกระทู้ของพี่ๆสมาชิกที่อาสาช่วยรวบรวมจำนวนบางรายการมาให้แล้ว

พี่วุธ  เรื่องบันใด Limited
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3901.0.html

พี่หมู (หนองคาย)  เรื่องเครื่องชาร์ท CTEX
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4185.0.html

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ชี้แจงเงื่อนไข (ยกเว้นรายชื่อที่ลงชื่อก่อนหน้านี้และผมดึงมาลงให้แล้ว)

สินค้าลำดับที่ 1 , 2 , 3
- มี Sticker Pamnia แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 500 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 200 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
- ต้องมาช่วยลงแรงติดตั้งกันในวันงานมิตติ้ง  จนจบงานหรือติดครบทุกคัน (หากมีการนัดหมาย ติดตั้งกันเอง)
- หากวันนัดหมายไม่สามารถมาร่วมติดตั้งได้   ต้องแจ้งล่วงหน้าให้ทราบชัดเจนเลย   

สินค้าลำดับที่ 4 , 5 , 6 , 7 
- มี Sticker Pamnia แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 300 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 100 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
- การติดตั้งจะจัดเป็นงานมิตติ้งวันหยุด  เสาร์ - อาทิตย์ เท่านั้น
- หากวันนัดหมายไม่สามารถมาร่วมติดตั้งได้   ต้องแจ้งล่วงหน้าให้ทราบชัดเจนเลย  เพื่อนัดหมายนอกเวลาให้ ( แต่จะได้บางอย่างไม่เหมือนวันงานมิตติ้งแน่นอน)

----------------- ฝากเพื่อนสมาชิก Leader Member ช่วยตรวจสอบสิทธิ์และเงื่อนไขสมาชิกที่โพสสั่งจองด้วยนะครับ -----------------------------
นำหลักเกณฑ์มาให้ชมครับ :L4399:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
จัดด่วน พี่มิ้ม อย่าช้า :sd10: :sd42:

อยากจัดเหมือนกันครับ

แต่ติดตรงเงื่อนไข และงบประมาณ :L6415:

• Pa Mania
  • *
อยากจัดเหมือนกันครับ

แต่ติดตรงเงื่อนไข และงบประมาณ :L6415:

จิ๊บๆพี่มิ้ม ก็จัดสติกเกอร์Type D ก่อนอันดับแรก :L6419:

• Pa Mania
  • *
จิ๊บๆพี่มิ้ม ก็จัดสติกเกอร์Type D ก่อนอันดับแรก :L6419:

โครงการ D อนุมัติแล้วครับ แต่ว่าจะเอารถไปขัดสีก่อน ไผ่รูดมาทั้งคันเลย :L4386: