ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 328491 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สบายตัวไปมีครบแล้ว  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ใตรสนใจชิ้นไหน คุณสมบัติครบก็หยิบใส่ตะกร้ากันได้เลยครับ
 :L6419: :L6419: :L6419:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
อยากได้ครับ แต่คงปั๊มกระทู้ไม่ทันแน่ๆ สติ๊กเกอร์ type D ก็อยากได้แต่ด้านข้างรถติดกาบไว้ซะงั้น

ถ้าพิจารณาดีๆ เงื่อนไขที่ตั้งขึ้น ไม่ได้ทำให้พี่ๆสมชได้แค่ของแต่งที่เป็น limited หรือราคาที่พิเศษกว่าเท่านั้น..........ไม่ลองไม่รู้ครับพี่แจ๊ค  :L2756: :L2756: :L2756:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
รูปถ่ายขอช่วงเย็นพี่ แต่สติ๊กเกอร์กำลังสั่งแต่ยังไม่ติดนะพี่เพราะจะเก็บสีรถก่อน
 :sd01:
ลงชื่อในกระทู้พี่นะ ทำไงอ่ะ ผมทำไม่เป็น 55555
อย่าลืม เช็คความเรียบร้อยของตัวเองนะครับ นักเรียนทั้งหลาย
แล้ว)

สินค้าลำดับที่ 1 , 2 , 3
- มี Sticker Pamnia แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 500 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 200 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
- ต้องมาช่วยลงแรงติดตั้งกันในวันงานมิตติ้ง  จนจบงานหรือติดครบทุกคัน (หากมีการนัดหมาย ติดตั้งกันเอง)
- หากวันนัดหมายไม่สามารถมาร่วมติดตั้งได้   ต้องแจ้งล่วงหน้าให้ทราบชัดเจนเลย   

สินค้าลำดับที่ 4 , 5 , 6 , 7 
- มี Sticker Pamnia แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 300 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 100 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
- การติดตั้งจะจัดเป็นงานมิตติ้งวันหยุด  เสาร์ - อาทิตย์ เท่านั้น
- หากวันนัดหมายไม่สามารถมาร่วมติดตั้งได้   ต้องแจ้งล่วงหน้าให้ทราบชัดเจนเลย  เพื่อนัดหมายนอกเวลาให้ ( แต่จะได้บางอย่างไม่เหมือนวันงานมิตติ้งแน่นอน)

----------------- ฝากเพื่อนสมาชิก Leader Member ช่วยตรวจสอบสิทธิ์และเงื่อนไขสมาชิกที่โพสสั่งจองด้วยนะครับ -----------------------------

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ในเมื่อมีแต่คนอยากได้แต่หามีเจ้าภาพไม่ ก็คงต้องออกมาแนวนี้ เพื่อที่พี่นะจะได้เป็นขี้ปากชาวบ้านต่อไป  :sd42: :sd42: :sd42:

เอา เร่เข้ามาๆ เต็มออกเต็มออก แต่ออกปีละครั้งเท่านั้น ตกขบวนก็ไปนั่งรอปีหน้าเลย ไม่เต็มก็ยกยอดไปปีถัดไปเช่นกัน :L2756:

OK ครับงั้นตามพี่กิตแจ้งนะครับ  ปีละครั้งแต่เที่ยวบินไหนเต็มก่อนออกก่อน   ให้หมดไปที่ละเที่ยวบิน     ใครช้ารอปีหน้า

ใครมีโอกาสแต่ขาดคุณสมบัติ  ทางออกมีให้เสมอครับอย่าซีเรียส   วิธีการมีแนะนำ   คำถามมีคำตอบ   แนวทางมีชี้แนะ   หากไม่ทราบก็ถามพวกรุ่นพี่เขาว่าต้องทำเช่นไร

:L4398:  :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
OK ครับงั้นตามพี่กิตแจ้งนะครับ  ปีละครั้งแต่เที่ยวบินไหนเต็มก่อนออกก่อน   ให้หมดไปที่ละเที่ยวบิน     ใครช้ารอปีหน้า

ใครมีโอกาสแต่ขาดคุณสมบัติ  ทางออกมีให้เสมอครับอย่าซีเรียส   วิธีการมีแนะนำ   คำถามมีคำตอบ   แนวทางมีชี้แนะ   หากไม่ทราบก็ถามพวกรุ่นพี่เขาว่าต้องทำเช่นไร

:L4398:  :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398: :L4398:
สอบถามนิดครับ กรณีของจำนวนกระทู้ ควรให้ครบตามเงื่อนไขก่อน แล้วค่อยลงชื่อ ดีกว่าไหม ง่ายต่อการเช็ครายชื่อลูกศิษย์  :L2761:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สอบถามนิดครับ กรณีของจำนวนกระทู้ ควรให้ครบตามเงื่อนไขก่อน แล้วค่อยลงชื่อ ดีกว่าไหม ง่ายต่อการเช็ครายชื่อลูกศิษย์  :L2761:
งั้นตกลงตามนั้นครับ  จะได้รู้ยอดที่แท้จริง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
อยากได้ครับ แต่คงปั๊มกระทู้ไม่ทันแน่ๆ สติ๊กเกอร์ type D ก็อยากได้แต่ด้านข้างรถติดกาบไว้ซะงั้น
ลองเข้าไปดูในนี้ พลพรรค รัก ฅน มี D (จุดรวมพล ฅน อวด ดี)
มัน อยู่ ที่ ใจ ครับ
 :sd27:

• Pa Mania
  • *
รูปถ่ายขอช่วงเย็นพี่ แต่สติ๊กเกอร์กำลังสั่งแต่ยังไม่ติดนะพี่เพราะจะเก็บสีรถก่อน
ใช่ปัญหา ก็ติดก่อน พร้อมถ่ายรูปตนเอง+พร้อมรถที่ติดสติ๊กเกอร์แล้ว ส่วนเมื่อทำสีแล้ว สติ๊กเกอร์ไม่มี จะสั่งซื้อเพิ่มหรือไม่สั่ง ก็ขึ้นอยูดุลยพินิจของพี่ แต่เมื่อมีการแหกอะไร เงื่อนไข ไม่ครบ ก็ ..... แล้วแต่

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน

ชัดเจน ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
โปรโมชั่นจริงๆ เริ่มต้นปีกันเลย  ;D

• Pa Mania
  • *

ชัดเจน ;) ;) ;)

เห็นพร้องต้องกันนะครับ  จัดให้ปีละครั้งเท่านั้น    แต่ละชิ้นอาจมาเป็นช่วงๆเท่านั้นโปรดติดตาม   จะไม่จัดชิ้นเดียวกันในรอบปี   เราจะ start วอมเครื่องอีกสักพักหากนิ่งๆไม่มีเสียงตะโกนให้รอจากที่ไหน  ปิดประตูทันที

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
รีบๆลงชื่อกันเลยครับเดี๋ยวจะรอถึงปีหน้าไม่รู้ด้วยนะ

• Pa Mania
  • *

พี่พีท เป็นโบรคเกอร์หรือตัวแทนประกันภัยนิครับ   การเก็บสีไม่น่าจะนานน่าจะมี relations พอสมควร    ฉะนั้นเรื่องที่กังวลคงไม่ใช่ปัญหามั่งครับ

แต่หากการเก็บสีใช้เวลาพอสมควรแล้วแบบนี้สำหรับสมาชิกปามาเนีย  พอจะมีทางออกไหนที่ได้บริการรวดเร็วได้บ้าง  :D :D :D

ถามเพื่อเพื่อนสมาชิกนะครับ  ;D

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
สบายตัวไปมีครบแล้ว  :sd42:

พี่อิฐ แต่กว่าจะสบาย  :D  :L6415: ไปหลาย  ;D  :L2754: โดยเฉพาะ ผม ไม่มีให้  :L6415:  แล้ว  :L4386:  :L4391:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
หางปินส์อีกซักอย่างใหม  :L2734:
เอาให้ครบ ITEM PAMANIA  :L2736:

• Pa Mania
  • *
หางปินส์อีกซักอย่างใหม  :L2734:
เอาให้ครบ ITEM PAMANIA  :L2736:

เอาป่ะล่ะ  เอาเลย

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เอาป่ะล่ะ  เอาเลย

วันนี้พ่อมด อารมณ์และใจดีจริงๆ  :sd23: อีกครั้งนะครับ

ถามเผื่อเพื่อน สมช. ระยะเวลาของการลงชื่อหมดเขตเมื่อไหร่ครับพี่นะ  :L4399:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
วันนี้พ่อมด อารมณ์และใจดีจริงๆ  :sd23: อีกครั้งนะครับ

ถามเผื่อเพื่อน สมช. ระยะเวลาของการลงชื่อหมดเขตเมื่อไหร่ครับพี่นะ  :L4399:

บอกไปก็ไม่เซอร์ไพร์ซิ   เอาแบบว่ารมณ์มาเมื่อไหร่  ปิดประตูออกเครื่องทันที  สนุกกว่าเยอะเลย  :sd42: