ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมมิตติ้งไข่เจียว และซอสพริกในตำนาน อาทิตย์นี้18/01/58(ที่เดียวกับไฟทิม)  (อ่าน 8737 ครั้ง)

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ตั้งกระทู้มาเพื้อนัดหมายเตรียมของครับ
ตอนนี้มีพี่ๆนื่นความจำนงมาแล้ว
1.พี่พฏ    ไข่ไก่ 2แผง และน้ำมันนะครับ
2.พี่X ข้าวสวยร้อน ๆ หนึ่งหม้อ ครับ
3.ติงลี่..   เตาแก๊ส กะทะ ตะหลิว

มีพี่ๆ ท่านใดจะเอาอะไรมาแจม แจ้งมาในกระทู้ได้เลยนะครับ
พรุ่งนี้ผมจะซื้อซอสพริก ไปเผื้อ 1ลังนะครับ 12แบน
มีเจ้าของแล้ว 7 พี่ๆ ท่านใดสนใจจะรับเพิ่มแจ้งมาได้นะครับ ถ้าจำนวนเกิน1ลังผมจะได้ซื้อเพิ่ม
ขวดล่ะ 65 บาท (อันนี้ราคาหน้าร้านเลยครับ เคยต่อแล้วอาม่าไม่ให้ ^^ )

ปล.ใครมีรูปซอสพริกลงให้หน่อยนะครับ
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
เตรียมท้องว่างๆ ไปทานอย่างเดียวได้มั๊ยครับ   :sd23: :sd23:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
เตรียมท้องว่างๆ ไปทานอย่างเดียวได้มั๊ยครับ   :sd23: :sd23:

มาเลยๆพี่วุธ ผมมีปลาแห้งจากสังขละมาด้วยนะ  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมเอาเตาไปครับ พร้อมแก๊สกระป๋อง แถมไดร์เป่าร้อน เผื่อไข่ใครเหี่ยว เป่าแล้วจะได้ฟูครับ  :L2739: :L2739:

พี่ติงซอสมีโลโก้ปามาเนียป่าวครับ ถ้ามี +1 ครับ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

เด๋วผมเป็นพ่อครัวเอง … กินได้ป่าวมะรุนะคับ หุหุ  :sd42: ซอสผมเพิ่ม +2 คับพี่ติง
.

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ชาวปามาเนียนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ แค่ไข่เจียวซอลพริกก็จัดมิตติ้งกันได้ สงสัยจังว่าตอนพี่ๆขอวีซ่ากัน ผบทำหน้าหรือตั้งคำถามอะไรกันบ้างหรือเปล่า  :sd42:

แล้วสาวๆปามาเนียหายไปไหนเนี่ย ไปช่วยเจียวไข่กันหน่อยเร็ว  :L2759:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เอาพริกขี้หนูสวนหลังบ้านผมไปด้วยได้มั้ยครับ  :L2906:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
เอาพริกขี้หนูสวนหลังบ้านผมไปด้วยได้มั้ยครับ  :L2906:

ยินดีเลยครับพี่เปี่ยม แต่ต้องเผ็ดจริงๆนะครับ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
พรุ่งนี้ต้องพาลูกชาย ไปชิมฝีมือพี่ๆฃะหน่อย สูตรไข่เจียวปามาเนีย
 :L2906: :L2906: :L2906: :L2900: :L2900:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
 :sd10: บอกแล้วมีตติ้งนี้ฮาแน่ ใครยังตัดสินใจมาไม่ได้ให้รีบเลยครับ ใครมีตัวเล็กตัวน้อยพาไปร่วมชิมไข่เจียวปามาเนียได้เลยครับ  ;D

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
พรุ่งนี้เอาแบบนี้ไป

เมนู อะไรน่าๆๆ  :L2759: ดูดีมีตระกูลคับๆๆพี่โย  :sd10: :sd10: :sd10:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สนุกสนาน แถมกินอิ่ม เผลอๆ มีของกลับบ้านด้วย  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ยินดีเลยครับพี่เปี่ยม แต่ต้องเผ็ดจริงๆนะครับ  :L2734:
รับทราบครับผม :L2736:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พรุ่งนี้จะเตรียมแบบอุ่นๆ ไปเลยนะครับ
เอาตัวอย่างไปดูกันก่อนนะคับ  :L2736:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
พรุ่งนี้จะเตรียมแบบอุ่นๆ ไปเลยนะครับ
เอาตัวอย่างไปดูกันก่อนนะคับ  :L2736:

ร้ายซ์เบอรี่ซะด้วย  :L4384: :L4384: :L4384: งานนี้ใครพลาดบอกได้เลยว่า.........เซ็งเป็ด  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ของคาวไปแล้วตบท้ายของหวานหน่อยนะครับ

:sd01:  :sd01:  :sd01:
Win Win