ผู้เขียน หัวข้อ: Front Alpine อาการไม่ตอบสนองเงียบฉี่  (อ่าน 22031 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
Re: Front Alpine อาการไม่ตอบสนองเงียบฉี่
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 18 มกราคม 2015, 14:57:09 »
ใช้งานได้ปรกติแล้วครับพี่ทศ ด้วยข้อมูลจากพี่ทศและพี่อ๊อด ทำให้ประหยัดเลือดไปได้หลายหยดเลย(ยุงดุจริงๆ)  :sd23:  แหม....เสียดายงานนี้พี่อิฐเลยยังไม่ได้เดินทางไกลเลย  ;D
OK ครับ ขอบคุณพี่แม็คผู่มีนำใจกับเพื่อนเสมอ  และยินดีกับพี่อิฐด้วยครับที่กลับมาใช้งานได้เหมือนเดิม
 :L2900:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
Re: Front Alpine อาการไม่ตอบสนองเงียบฉี่
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 19 มกราคม 2015, 08:43:53 »
OK ครับ ขอบคุณพี่แม็คผู่มีนำใจกับเพื่อนเสมอ  และยินดีกับพี่อิฐด้วยครับที่กลับมาใช้งานได้เหมือนเดิม
 :L2900:
ใช่เลยครับพี่ทศ งานนี้ต้องขอบคุณพี่แม็ค ผู้มีน้ำใจเสมอกับพี่ๆ ปามาเนีย  :L2897:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html