ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จบภารกิจบริจาคของวันเด็ก ที่โรงเรียนบ้านซับสีทอง จ.ชัยภูมิ ปี2558  (อ่าน 12780 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ทำดี ดีทันทีที่ทำ สุดยอดครับพี่ๆทุกคน  :L2734: :L2734: :L2734: รอชมภาพบรรยากาศนะครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ยังไม่มีจังหวะลงรูปเลยครับ รอสักครู่ครับ :L4399:

• Pa Mania
  • *
ภาพกิจกรรมวันเด็ก จ.ชัยภูมิ
เช้ามาทางโรงเรียนมีทำข้าวต้มเลี้ยง หลังอาหารเช้าก็ช่วยกันนำของที่ไปให้โรงเรียนเข้าเต้นท์ และของที่จะแจกเด็กๆนำมาวางไว้ที่โต๊ะ

เด็กๆมารอกันแต่เช้าครับ โดยมีมาเพิ่มอีก1โรงเรียน
ทราบจากคุณครูว่า เป็นงานวันเด็กที่มีผู้ใหญ่ใจดีมาจัดให้ครั้งแรกในรอบ 5ปีครับ

ตัวแทนทีมงานจาก Pamania

• Pa Mania
  • *
มีการเล่นเกมส์ชิงรางวัล สร้างความสนุกสนานให้กับเด็กๆ

• Pa Mania
  • *
ช่วงท้ายของกิจกรรมก็เป็นการกล่าวขอบคุณ และมอบทุนให้กับโรงเรียน

ผมได้รับความไว้วางใจจากพี่ๆปามาเนีย ส่งมอบทุนการศึกษาให้กับครูใหญ่ของโรงเรียน

พี่วุธ ศรีราชา พร้อม ผบ. มอบทุนการศึกษาให้โรงเรียน

• Pa Mania
  • *
ภาพบรรยากาศรอบๆบริเวณโรงเรียน

พี่วุธพร้อม ผบ.

• Pa Mania
  • *
เต้นท์ Coleman รุ่นเก่า กับรุ่นใหม่ของพี่วุธ เปิดตัวที่นี่ครั้งแรก

• Pa Mania
  • *
เสร็จภารกิจที่โรงเรียนเราก็ล้อหมุนเดินทางไปเที่ยวมอหินขาว ที่อยู่ใกล้ๆกับโรงเรียน

• Pa Mania
  • *
คืนวันเสาร์ เราไปปักหลักกันที่น้ำตกตาดโตนกัน

สนุกกับการทำอาหารกินกันเอง

จบทริปวันเด็กปีนี้ด้วยความอิ่มเอิบในการทำความดี และความสนุกกับการแค้มป์ปิ้ง
พบกันใหม่ปีหน้าครับ กับคำขวัญ " เราพอมี เราแบ่งปัน"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มกราคม 2015, 17:05:45 โดย พี่หนึ่ง 111 »

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เต้นท์ Coleman รุ่นเก่า กับรุ่นใหม่ของพี่วุธ เปิดตัวที่นี่ครั้งแรก

เอ๊ะยังไงครับพี่หนึ่ง พี่วุธกับผบแยกนอนกันคนละเต้นท์เหรอครับ  :L2761:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
แค่ดูยังอิ่มเลยครับ อิ่มเอิบใจครับ  :L2753: :L2753: :L2753:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
เอ๊ะยังไงครับพี่หนึ่ง พี่วุธกับผบแยกนอนกันคนละเต้นท์เหรอครับ  :L2761:

ขออภัยกับข้อความที่ไม่ชัดเจนครับพี่กิตติ
เต้นท์รุ่นเก่า สีดำ+น้ำตาล ของผมครับ
ส่วนเต้นท์รุ่นใหม่  สีนำ้เงิน+ฟ้า เป็นของพี่วุธครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออภัยกับข้อความที่ไม่ชัดเจนครับพี่กิตติ
เต้นท์รุ่นเก่า สีดำ+น้ำตาล ของผมครับ
ส่วนเต้นท์รุ่นใหม่  สีนำ้เงิน+ฟ้า เป็นของพี่วุธครับ

ดูๆแล้วของพี่หนึ่งกับของผมน่าจะรุ่นเดียวกันนะ instant tent 6 ส่วนของพี่วุธรุ่นนอน 4 คนหรือเปล่า  :L2761:

• Pa Mania
  • *
ดูๆแล้วของพี่หนึ่งกับของผมน่าจะรุ่นเดียวกันนะ instant tent 6 ส่วนของพี่วุธรุ่นนอน 4 คนหรือเปล่า  :L2761:

ของผม intsant tent 4 ครับ ของพี่วุธก็ 4 ครับ