ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยมานาน?  (อ่าน 10045 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฉิว(Chiew)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
Re: สงสัยมานาน?
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 มกราคม 2015, 11:06:03 »
ขอบคุณทุกทา่นครับที่ช่วยคลายความสงสัยครับ
ที่ผมถามไม่ใช่อะไรครับ คือผมขับ120ว่าเร็วแล้ว รถพวกวีออส มันเบาแล้วขับเร็วๆผมกลัวอุบัติเหตุครับผมก็เคยใช้ยาริสตอนแซงสิบล้อนี่แทบจะปลิวเลยดีที่รถโหลดต่ำ ผมไม่ใช่คนขับรถเร็วแต่บางทีก็หมั่นใส้เหมือนกันครับชอบจี้ตูดแต่ดีที่คนข้างๆคอยดึงหลายครั้งแล้วครับ ก็เลยต้องยอม อิอิ :sd23: