ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับปีแพะ 2558 กับแป้นพักเท้าปามาเนีย " แป้นปีแพะ " แฮะ แฮะ 555  (อ่าน 105538 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก เชียงราย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
แป้นพักเท้า เดินทางมาถึงบ้านแล้วครับ  :sd23: แต่ยังไม่ได้ติดเลย  :sd06:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2736: ได้รับแป้นแล้วครับ รับปุ๊บ ติดปั๊บ

ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
หล่อมากครับพี่ธี :L2900:

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สวยมากครับ :L2900:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:L2736: ได้รับแป้นแล้วครับ รับปุ๊บ ติดปั๊บ

แหล่มมากครับพี่ธี :L2900:
Pamania so good

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :L2900:เอามาโชว์บ้างครับ แต่ไม่ได้เอาไว้เหยียบในรถนะครับ  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2015, 10:40:22 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
เห็นพี่ๆได้แป้นพักเท้าใส่กันแล้ว หล่อมากเลยครับ  :L2888:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สวย สุดยอด[/color]
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

• Pa Mania
  • *
แก้ไขลิ้งค์รูปภาพแล้วครับ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
:L2900:เอามาโชว์บ้างครับ แต่ไม่ได้เอาไว้เหยียบในรถนะครับ  ;D

พี่แม็คจอดรถแถวไหนมั่งครับ
จะไปแอบถอด
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
......... สวัสดีครับพี่ๆ  ไม่ได้ดูหลายวัน กลับมาใส่กันแล้ว เลยรีบไปโอนค่าส่ง เผื่อจะได้เอาไปนอนกอดอีกสักอย่าง ผมโอนแล้วนะครับ ยอด 100.50 บาท From A/C No 1008234 KTBA เมื่อเวลา 10:15 น. วันนี้ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มกราคม 2015, 12:38:35 โดย สุนทร »
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

• Pa Mania
  • *
พี่แม็คจอดรถแถวไหนมั่งครับ
จะไปแอบถอด
 :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42: ปั้ดต้ายา ปั้ดต้ายะ  :sd42:  มีตติ้งใกล้ๆยังมาไม่ได้เล้ย ผมจอดพัทยาไม่ห่วงร๊อก  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
โอนค่าส่งแล้วอย่าลืมส่ง ที่อยู่จัดส่งมาทีข้อความส่วนตัวผมด้วยนะครับ

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อุ๊ต๊ะ... ใครไม่ส่ง pm ตามหัวข้อพี่โย ของจะถึงช้านะครับ  ;D
พี่โยรูปหล่อและใจดี  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ติ หนองแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เมื่อวาน พี่แมว รับแป้นไปอีก 1 ชุดครับ รับเงินหน้างานเรียบร้อยแล้วครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
แก้ไขลิ้งค์รูปภาพแล้วครับ
พี่แม็ค. จัดมา4 ชิ้นเลยหรอคับ.  โห โห โห โห.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
เมื่อวาน พี่แมว รับแป้นไปอีก 1 ชุดครับ รับเงินหน้างานเรียบร้อยแล้วครับ
ติดเสร็จเอาพรมทับไว้  :L2736: :L2736: มันสวยเกินที่จะเหยียบสัมผัส โดยตรง ขอบอกใครไม่มี บรรยายกะเขาไม่รู้เรื่องหรอกคับ  :L2900: :L2900: :sd10: :sd10: :sd10:
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
ติดเสร็จเอาพรมทับไว้  :L2736: :L2736: มันสวยเกินที่จะเหยียบสัมผัส โดยตรง ขอบอกใครไม่มี บรรยายกะเขาไม่รู้เรื่องหรอกคับ  :L2900: :L2900: :sd10: :sd10: :sd10:

พี่แมวไม่ถ่ายรูปแป้นพักเท้ากะพวงปามาเนียโชว์เลยล่ะคับ ให้ดูว่าหล่อแค่ไหน  :L6419:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ของผม แป้นพักเท้า ขอรับที่ มิตติ้ง เสาร์ที่ 7 ก.พ ได้ไหมครับ  :L4399:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ