ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดให้ใช้แล้ว สะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา "สะพานนนทบุรี1"  (อ่าน 5240 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

เป็นสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา อีกแห่ง
*** ข้อมูลจาก หนังสือพิมพ์เดลินิวส์

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ขอบคุณพี่ต๋อง สำหรับข้อมูลทางเลือกในการเดินทางจราจรบนถนนครับ   :L2758:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ต้องไปยลใช้บริการบ้างแล้ว ขอบคุณข้อมูลครับพี่ต๋อง  :L2758:

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอบคุณครับ สุดยอดจริงๆเลย ครับพี่ต๋อง :L2888:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ขอบคุณพี่ต๋องครับ ต้องเอาล้อน้องปาไปวิ่งซักครั้ง  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอบคุณพี่ต๋องครับ ต้องเอาล้อน้องปาไปวิ่งซักครั้ง  :L2734:

อ้าวพี่ธี เอาตัวรถไปด้วยครับ เอาไปแต่ล้อ มันจะลำบากหนาาา  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ขอบคุณครับพี่ต๋อง....สงสัยต้องหาเวลาออกไปขับรถเที่ยวกันดีกว่า ขับรถกินลมชมวิว  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ขอบคุณครับพี่ต๋อง   แต่มันอยู่ส่วนไหนของ กทม. คุยกับเขาไม่รู้เรื่องจริงๆ   5555

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณครับพี่ต๋อง   แต่มันอยู่ส่วนไหนของ กทม. คุยกับเขาไม่รู้เรื่องจริงๆ   5555
ถ้าเริ่มต้นฝั่งนนทบุรี จะออกหลายทาง ถนนราชพฤกษ์ ถนนกาญจนาภิเษก (บางบัวทอง-บางแค) และถนนรัตนาธิเบศร์ 
ทั้งนี้เพื่อแบ่งเบาปัญหาการจราจรที่หน่าแน่น โดยเฉาะฝั่งธนกับฝั่งพระนคร หรือฝั่งพระนครไปฝั่งธน ครับ เดี๋ยวนี้บริเวณรอบถนนที่กล่าว มี อสังหาริมทรัพย์ผุดขึ้นมาก รถ โค-ตา-ระ ติด มากกกก

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
อู้ว ผมรู้จักแต่ สะพานกรุงธน 1 2  กับสะพาน ซั้งฮี้ 555

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ปีใหม่ปีนี้เฝ้ากรุงเทพครับ จะลองเอาน้องปาไปวิ่งดูครับ  :L4398:
Win Win

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ขอบคุนพี่ต๋องสำหรับข้อมูลคับ
ต้องไปลองสัมผัสบ้างละ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ขอบคุณข้อมูลดีๆครับ
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com