ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดจ๊อบ นำส่ง จะครบแล้ว (กันแคร้งหน้า ปามาเนีย ครับ)  (อ่าน 100825 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มีบริการจัดส่งให้คนบ้านไกลไหมครับ
สนใจก็ว่าไปก่อน  การจัดส่งไม่มีปัญหาครับ  เด๊่ยวมีคนอาสาสำหรับพี่แดงอยู่แล้ว

---------------------------------------------------------------------------------------

* ตัวนี้น่าสนใจที่ราคา และเอกลักษณ์ในการติดตั้งเห็นเด่นชัด   1 ชิ้น 2500-3000 +/-  บาท

* ตัว ARB มี 3+1 ชิ้น    ปิดมาถึงเสื้อเกียร์     3000 * 3 = 9000  +  1 * 1000 = 10,000 +/-  บาท

พิจารณาตามความหมาะสมเลยนะครับ  ผมให้ข้อมูลไว้เป็นทางเลือกต่อจากพี่นุก   
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
+1 ที่ครับพี่นุก  :L2736:
อยากได้มานานแล้ว :L2900:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
 :L4365: :L4365: :L4365: :L4365:
มีอะไรกันหรือครับ
 :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L2897:
:L4365: :L4365: :L4365: :L4365:
มีอะไรกันหรือครับ
 :sd42: :sd42:
ลงชื่อเลยป่ะพี่ติงลี่  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
+1 ที่ครับพี่นุก  :L2736:
อยากได้มานานแล้ว :L2900:

:L2904: ครับพี่อ๊อฟ

ขออีก 2 ที่นั่ง จะออกเดินทางครับ

1. นุก ปทุมธานี
2. พี่อิฐ
3. พี่แม็ค พัทยา MrMacSayHi
4. พี่อ๊อฟ บางปะแก้ว
5.
6.

:L2900:

• Pa Mania
  • *

*** เงื่อนไขการร่วมกระเป๋าแหก คือ
~ สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกปามาเนีย full member เท่านั้น
~ มีการโพสต์กระทู้อย่างน้อย 100 กระทู้

~ มีสติกเกอร์บ้านปามาเนียอย่างน้อยหนึ่งชิ้นบนตัวรถ
    - พี่ท่านใดประสงค์จะให้ส่งบ้านไกล ขอความกรุณาช่วยโชว์สติกเกอร์พร้อมหน้าตรงสัก 1 ภาพนะครับ
    - พี่ท่านใดจะเข้าร่วมมีทติ้ง เราเจอกันในงานเลยครับ ใครไม่มี คิดราคาสินค้าเท่าท้องตลาดครับ

ขอเพิ่มเงื่อนไขลงไปเพิ่มเติมนะครับ ต้องการให้พี่สมาชิก full member แฟนพันธุ์แท้บ้านปามาเนียเท่านั้นครับ ไม่อยากให้หลุดรอด และมีปัญหาภายหลังทั้งเวปเอง และร้านจำหน่ายสินค้าครับ  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
สนใจก็ว่าไปก่อน  การจัดส่งไม่มีปัญหาครับ  เด๊่ยวมีคนอาสาสำหรับพี่แดงอยู่แล้ว

---------------------------------------------------------------------------------------

* ตัวนี้น่าสนใจที่ราคา และเอกลักษณ์ในการติดตั้งเห็นเด่นชัด   1 ชิ้น 2500-3000 +/-  บาท

* ตัว ARB มี 3+1 ชิ้น    ปิดมาถึงเสื้อเกียร์     3000 * 3 = 9000  +  1 * 1000 = 10,000 +/-  บาท

พิจารณาตามความหมาะสมเลยนะครับ  ผมให้ข้อมูลไว้เป็นทางเลือกต่อจากพี่นุก

ตามนั้น ขอบคุณครับพี่นะ   :sd23:

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

จุดเด่น ของสิ้นตัวนี้ มีเอกลักษณ์ ไม่เหมือนของตัวอื่น จะมีส่วนที่ยื่นออกมาเล็กน้อยบริเวณลิ้นกันชนด้านหน้า

เพิ่มความดุดันให้กับน้องปา แบบไม่ซ้ำใครครับ

ยังเปิดรับเรื่อยๆนะครับ ปิดสักปลายเดือนมกรา 58 ระหว่างนี้ให้พี่ได้เที่ยวตามอัธยาศัย อย่าเที่ยวเพลินจนลืมลงชื่อไว้แล้วกันครับ

แล้วอย่าหาว่านุกไม่เตือน  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แล้วพี่คนนู้ พี่คนไหน พี่คนนั้นว่าไงครับผม   ;)
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
แล้วพี่คนนู้ พี่คนไหน พี่คนนั้นว่าไงครับผม   ;)

สงสัยไปเที่ยวกันอยู่  :L2739: :L2739: พี่เปี่ยม +1 เลยป่าวครับ  :L2734:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
สงสัยไปเที่ยวกันอยู่  :L2739: :L2739: พี่เปี่ยม +1 เลยป่าวครับ  :L2734:
เดี๋ยวรอฟังเหล่าพี่คนนั้นคนนี้คนนู้นก่อนครับ  ;D  ปี58 คง  :L6415: อีกหลาย :L4363:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
เดี๋ยวรอฟังเหล่าพี่คนนั้นคนนี้คนนู้นก่อนครับ  ;D  ปี58 คง  :L6415: อีกหลาย :L4363:

ลงชื่อรอเลยมั๊ยครับพี่เปี่ยม เชื่อซี่ เดี๋ยว พี่คนโน้นก็เข้ามา ช่วงนี้อาจติดภารกิจปีใหม่  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ลงชื่อรอเลยมั๊ยครับพี่เปี่ยม เชื่อซี่ เดี๋ยว พี่คนโน้นก็เข้ามา ช่วงนี้อาจติดภารกิจปีใหม่  ;D
ไปฮันนีมูนอยู่ทางเหนือสบายใจเฉิบแล้วม้างงงง  :sd24:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2736: ผมเอาด้วยครับพี่นุก +1 ครับ ราคานี้เมียไม่ว่า  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เยี่ยมเลยครับพี่นุก  :L2734: :L2734: :L2734:

งานนี้้จะเอาสีอะไรดีน๊อ....... :L2761:

ลงชื่อผมไปเลยครับพี่นุก 1 ชิ้น  :L6419:
สีน้ำตาล ไงคับพี่แม็ค  สวยดีออก คับ    :sd42:    :sd42:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:L2897: :L2897: ยินดีครับพี่แม็ค  :L2904:

ขออีก 3 ที่นั่ง จะออกเดินทางครับ

1. นุก ปทุมธานี
2. พี่อิฐ
3. พี่แม็ค พัทยา MrMacSayHi
4.
5.
6.

พี่นุกคับ 
สอบถามหน่อยคับ   
ถ้ารวมกันเยอะๆ มีรับทำแบบ....อลูมิเนียมไหมคับพี่ หรือว่าเหล็กดีกว่า อยู่แล้วคับ
ไม่ทราบว่าแบบไหนดีกว่ากันคับ    :sd23:

ถามอีกเรื่องคับ    :L2739:
 สำหรับพี่ๆที่ติด.....กรงแมวมา จะมีปัญหาในการใส่ไหมคับ
       กรณี    -    จะติดน็อตยึด ของขายึดกรงแมวด้านในไหมคับ (ตำแหน่งหูลากด้านหน้าคับ)
                -     เวลาใส่ ต้องยกกรงแมวลงมาไหมคับ สำหรับพี่ๆที่ใส่แบบชิดๆมากๆ อ่ะคับ
 :sd23:    :sd23:     :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่นุกคับ 
ถ้ารวมกันเยอะๆ มีรับทำแบบ....อลูมิเนียมไหมคับพี่ หรือว่าเหล็กดีกว่า อยู่แล้วคับ
ไม่ทราบว่าแบบไหนดีกว่ากันคับ    :sd23:

สำหรับพี่ๆที่ติด.....กรงแมวมา จะมีปัญหาในการใส่ไหมคับ
       กรณี    -    จะติดน็อตยึด ของขายึดกรงแมวด้านในไหมคับ (ตำแหน่งหูลากด้านหน้าคับ)
                -     เวลาใส่ ต้องยกกรงแมวลงมาไหมคับ สำหรับพี่ๆที่ใส่แบบชิดๆมากๆ อ่ะคับ

ผมมีกรงแมว :L2739:
มารอคำตอบด้วยคนครับ
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

• Pa Mania
  • *
พี่อ๊อฟ พี่อั๋น จากการคาดคะเนไม่น่ามีปัญหานะครับ  :sd01:
และถึงหากมีทุกๆ ปัญหาน่าจะมีทางออกในปามาเนีย  :L2736:

ขนาดกรงแมวพี่อั๋นยังเอาไปต่อยอดใส่พร้อมชุดแต่งด้านหน้าได้โดยไม่ต้องถอด ก็ไม่ต้องห่วงแล้วครับ  :L2754:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
+1 ครับพี่นุก  :L4399:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
 :L4365: :L4365: ดูพี่ๆก่อนคับ น่าสนใจเหมือนกันคับ
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
พี่นุกคับ